เตือนครับ...เมลผมตามตัวได้มีอยู่จริงไม่มาหลอกไครๆๆ ครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เตือนครับ...เมลผมตามตัวได้มีอยู่จริงไม่มาหลอกไครๆๆ ครับ

Senior Member ray's Avatar
    สถานที่
    Orbit club
    ขอบคุณ
    13

Angry เตือนครับ...เมลผมตามตัวได้มีอยู่จริงไม่มาหลอกไครๆๆ ครับ

....รอการแก้ตัวครับถ้าไม่แก้ตัวจะประจานตามที่ได้เจ อมาครับมีแฟนผมเป็นพยานการรับฟัง...จากปากของคนที่จั ดหารถมาให้ผมทำไรเค้าไม่ได้เลยและไม่อยากยอมเสียเงิน โดยที่ผมผิดที่รู้ไม่ทันคนจะโกงหรือไม่ลองอ่านดูครับ .....เวลาที่เค้าให้ผมคือ1คืนพรุ้งนี้จะยอมตกงานมาเข ียนเรื่องให้ฟังพร้อมรูปชื่อที่อยู่ งบประมาณที่เสียไปโดยที่แลกมาว่ารถแท้เป็นไง25000 เค้าว่าเค้าเล่นมานานมากแล้วหลายปีไครๆๆก็รู้จักเค้า เพื่อนเยอะ.........พี่ๆๆครับถามนิดนึงว่าถ้าเป็นพี่ ยอมไหมครับเงิน25000กับราคาเชื่อใจ.....ชื่อนี้ราคาน ี้ครับดูว่าพี่เค้ายอมไหม(ผมร้องให้เหมือนคนบ้าเลย)เค้าว่าแค่นี้เองไม่สู้หรื อว่ะโดนใจว่ะ.....บทประพันเทพเลยจุงใจให้ผมเอารถเน่า ๆเดียวก่อนครับประจานมันไไม่แค่นี้หลอกเจอรูปแล้วพี่ ๆๆก็นึกเอาแล้วกันว่าสมราคาไหมถ้าเป็นพี่เอาไหมยอมไห ม.........................หรือผมเองที่ผิดแจ้งลบได้ เลยครับเมลในเฟสบุ้ก.......การเตือนและให้โอกาศเป็นส ิ่งดีเหมือนที่พี่เค้าเคยให้โอกาศผมวันนี้ปล่อยผมกลั บบ้านมาตอนนี้เริ่มทำใจได้แล้ว....โดนพี่เค้าด่ามาเลยเจ็บใจ ครับที่เหลือทำไปเพราะต้องการความสะใจสถานเดียว...ชื ่อนี้จะเป็นอดีตที่จมดินตามประสาช่างประติมากรรมสากล .....เพาะช่างครับรุ่น88
    .....hidoi_ray@hotmail.com......

.ขออนุญาตฺเก็บรูปสวยๆๆด้วยครับก็มันสวยถึงเก็บอิอิอิ

Senior Member ple_mutu's Avatar
    ขอบคุณ
    0

งง ครับ

Senior Member ray's Avatar
    สถานที่
    Orbit club
    ขอบคุณ
    13

รถ59 คนขายบอก แท้และหายาก จึงจ่ายมัดจำไป 50,000 ตรวจสอบแล้วแท้แค่ 2 ชิ้น (โดนชนมายับ) จึงเปลี่ยนใจไม่เอาแล้ว เขาคืนค่ามัดจำให้ครึ่งเดียว ใครพบเจอรถคันนี่้แล้วอยากได้ไว้ในความครอบครองขอให้ ตรวจสอบให้ดี ไม่อย่างนั้น ท่านจะต้องเสียค่าโง่เหมือนผม 25,000(ในระยะเวลาเพียงแค่ไม่กี่ชั่วโมง) ครับผม
    .....hidoi_ray@hotmail.com......

.ขออนุญาตฺเก็บรูปสวยๆๆด้วยครับก็มันสวยถึงเก็บอิอิอิ

เอาใจช่วยครับ
    เฮง เฮง เฮง

Junior Member tozzpp's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รถร้านแถวไหนไม่บอกแล้วจะรู้ได้ไงครับแต่ก็เสียใจด้ว ยครับ

Bookmarks