[ ขาย ] ขอปล่อย Casio G-SHOCK GX-56-4DR ถูกๆครับ ซื้อมาไม่ค่อยได้ใช้เลย 1 เรื่อน

ชื่อกระทู้: ขอปล่อย Casio G-SHOCK GX-56-4DR ถูกๆครับ ซื้อมาไม่ค่อยได้ใช้เลย 1 เรื่อน

Lightbulb ขอปล่อย Casio G-SHOCK GX-56-4DR ถูกๆครับ ซื้อมาไม่ค่อยได้ใช้เลย 1 เรื่อน

ซื้อมา 4500 ไม่ค่อยได้ใช้ครับ อุปกรณ์ ครับ เหมือนใหม่ครับ
    ปล่อย 2300 รวมส่ง EMS
    ติดต่อ 0836875856
    รายละเอียดภาษาไทย
    แพคเกจบรรจุ

* สินค้าใหม่ 100 % ของแท้ 100 %
    * กันสะเทือน (G-SHOCK)
    * กันน้ำ 200 เมตร >> คลิ๊ก
    * ไฟแบบ Electro-luminescent
    * ไฟอัตโนมัติ พลิกมือไฟติด
    * กันโคลน กันฝุ่น (Mud Resistant)
    * ระบบ Solar powered
    ใช้พลังงานแสงอาทิตย์
    ชาร์ตแบตอัตโนมัติ
    * ระบบเปรียบเทียบเวลาต่างเมือง
    48 เมืองทั่วโลก
    * ระบบจับเวลาเดินหน้า
    * ระบบจับเวลาถอยหลัง
    * ระบบตั้งปลุก
    * หน้าจอแสดงระดับแบตเตอรี่
    * ระบบประหยัดพลังงาน Power Saving
    * ระบบปฏิทินอัตโนมัติ ถึงปี 2099
    * แสดงเวลาแบบ 12/24 ช.ม.
    * แบตเตอรี่สำรองในกรณีไม่โดนแสง
    11 เดือน ในกรณีที่ชาร์จแบตเต็ม
    * และอยู่ได้ถึง 27 เดือน
    ในกรณีที่ชาร์จแบตเต็ม
    และเปิด Power Saving
    * สายเรซิ่น
    * เรือนค่อนข้างใหญ่มาก XXL
    * หน้าปัด 5.5 X 5.3 X 1.7 ซม.
    * น้ำหนัก 88 กรัม
    * วิธีใช้ภาษา
    * พร้อมกล่อง Casio + คู่มือ Casio

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  

Junior Member ZRIMONE's Avatar
    ขอบคุณ
    0

นัดรับของได้ที่ไหนมั้งครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nike422 อ่านข้อความ
    ซื้อมา 4500 ไม่ค่อยได้ใช้ครับ อุปกรณ์ ครับ เหมือนใหม่ครับ
    ปล่อย 2300 รวมส่ง ems
    ติดต่อ 0836875856
    รายละเอียดภาษาไทย
    แพคเกจบรรจุ

* สินค้าใหม่ 100 % ของแท้ 100 %
    * กันสะเทือน (g-shock)
    * กันน้ำ 200 เมตร >> คลิ๊ก
    * ไฟแบบ electro-luminescent
    * ไฟอัตโนมัติ พลิกมือไฟติด
    * กันโคลน กันฝุ่น (mud resistant)
    * ระบบ solar powered
    ใช้พลังงานแสงอาทิตย์
    ชาร์ตแบตอัตโนมัติ
    * ระบบเปรียบเทียบเวลาต่างเมือง
    48 เมืองทั่วโลก
    * ระบบจับเวลาเดินหน้า
    * ระบบจับเวลาถอยหลัง
    * ระบบตั้งปลุก
    * หน้าจอแสดงระดับแบตเตอรี่
    * ระบบประหยัดพลังงาน power saving
    * ระบบปฏิทินอัตโนมัติ ถึงปี 2099
    * แสดงเวลาแบบ 12/24 ช.ม.
    * แบตเตอรี่สำรองในกรณีไม่โดนแสง
    11 เดือน ในกรณีที่ชาร์จแบตเต็ม
    * และอยู่ได้ถึง 27 เดือน
    ในกรณีที่ชาร์จแบตเต็ม
    และเปิด power saving
    * สายเรซิ่น
    * เรือนค่อนข้างใหญ่มาก xxl
    * หน้าปัด 5.5 x 5.3 x 1.7 ซม.
    * น้ำหนัก 88 กรัม
    * วิธีใช้ภาษา
    * พร้อมกล่อง casio + คู่มือ casio

พี่คับไม่ทราบว่าขายไปยังคับผมถ้ายังไงรบกวน pm

ตอบกลับที่คับผม ขอบคุณคับ ^^

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

สนใจครับไม่ทราบว่าขายไปหรือยัง ถ้าส่ง พกง.ได้ไหมครับ รบกวนตอบ Pm ด้วยครับ

Bookmarks