ข่าวทริป...อันนี้สำคัญมากๆๆๆ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ข่าวทริป...อันนี้สำคัญมากๆๆๆ

hutman's Avatar
    สถานที่
    ซุ้มโบราณ ณ บ้านบางตลาด
    ขอบคุณ
    0

Talking ข่าวทริป...อันนี้สำคัญมากๆๆๆ

เราจะจัดทริปไปกันเอง ชะอำ...หัวหิน
    ชื่อตอน...ซุ้ม แต้ แต้ เจ้า on the beach
    ใครที่มีเลือด(ซุ้ม)สีฟ้า
    ห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวง เพราะเป็นการรวมตัวชาวซุ้มทั้งหมดจากทั่วประเทศไทย(เ ว่อร์)
    เพื่อนับยอดสมาชิกที่เหลือ..เอ้ย..ที่มีอยู่ ฉะนั้นห้ามเบี้ยว...ใครไม่ไปเค้าคัดออกนะ(งอน)
    @ ออกเดินทางวันศุกร์ที่ 9 ก.พ 50 เวลา 00.00 น. บ้านพี่ฮัทเหมียนเดิม
    ***เตรียมอูปกรณ์แคมป์ปิ้งมาให้พร้อมที่สุด เพราะงานนี้เราค่ำไหนนอนนั่น
    dark side รับประกันความมันส์ส์ส์ อีกแล้วครับท่าน
    ไม่มีเวที ไม่มีถ้วย มีแต่เรากับทะเลในหน้าหนาว และความมาวไร้ขีดจำกัด
    .กรุงไทย****นาย ณัฐวุธ ระงับเหตุ****683-0-08664-7
    ...อยากมาวเหล้า..มาวเบียร์..ก็มาวไป
    กลับมาบ้านเมื่อไหร่..เป็นได้รู้
    จะยืนคอย..รอรับหน้า
    ประตู พร้อมอาวุธเคียงคู่..สากกะเบือ!!!

dtac--0827222399

Senior Member mate-mods's Avatar
    สถานที่
    ชมรมซุ้มโบราณคลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

สงสัยน้องเอ็มคงจะไม่ไปได้แล้วอ่ะคับ
    คือว่าอาทิดหน้าสอบอ่ะคับ
    พ่อคงไม่ให้ตังไปไหนแน่
    งานก็เยอะเวอร์ๆอ่ะคับพี่ฮัทคงเห็นแล้วอ่ะนะ
    หวังว่าคงจะเข้าใจกันนะครับ
    ถ้าเป็นตอนปิดเทอม
    รับรองว่าน้องเอ็มไม่มีปฏิเสธอยู่แล้น
    เหอๆ
    ขอโทดเพื่อนๆและพี่ๆด้วยคับ

Junior Member
    สถานที่
    ซุ้มโบราณ
    ขอบคุณ
    0

Smile พี่ฮัทผมหนุ่มเพื่อนเอ็มจำได้ป่าว อยากไปด้วยจังแต่ทำงานไม่มีเวลาเลย

em97 em97 em97

Junior Member
    สถานที่
    ซุ้มโบราณ คลาสสิค..คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mate-mods อ่านข้อความ
    สงสัยน้องเอ็มคงจะไม่ไปได้แล้วอ่ะคับ
    คือว่าอาทิดหน้าสอบอ่ะคับ
    พ่อคงไม่ให้ตังไปไหนแน่
    งานก็เยอะเวอร์ๆอ่ะคับพี่ฮัทคงเห็นแล้วอ่ะนะ
    หวังว่าคงจะเข้าใจกันนะครับ
    ถ้าเป็นตอนปิดเทอม
    รับรองว่าน้องเอ็มไม่มีปฏิเสธอยู่แล้น
    เหอๆ
    ขอโทดเพื่อนๆและพี่ๆด้วยคับ

em23 em23 em23 อ้าวววว.......เอ็มนายเริ่มเห้แล้วไง...........em23 em23 em23
    อย่าเชื่อมั่นในพระเจ้า....
    ชีวิตของเรา..ต้องเชื่อมั่นในตัวเราเอง
    ....................สาธุ.................

nokhara nokhara's Avatar
    สถานที่
    ( เดอะ เมีย)
    ขอบคุณ
    0

ทำไม เอ็มขี้โม้อย่างงี๊หล่ะ เค้าก็สอบอาทิตย์หน้าเหมือนกัน อย่ามาอ้างน่า.......... ทั้งเนื้อทั้งตัวมีอยู่50บาทยังกล้าไปเลย ก้อพี่หนึ่งเค้าให้ advance อยู่แล้ว.......งานเนี้ย

Bookmarks