หน้าเซ็นเยี่ยม.....(แวะมาแล้วก็ลงชื่อกันหน่อย!) - หน้า 6

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: หน้าเซ็นเยี่ยม.....(แวะมาแล้วก็ลงชื่อกันหน่อย!)

Senior Member I'm Jay's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking อ่านะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ see scape อ่านข้อความ
    เห็นลงขวัญเรือนอยู่ ฉบับไหนจำไม่ได้แต่ไปอ่านเจอพอดี รถน่ารักทุกคันคาดว่าคนก็คงน่ารัก

เหมือนกันอ่ะ

em95 เหอๆๆเป็นปลื้มจิงๆ ว่าแต่ว่า เจเจยังมะได้ดูเลย ขวัญเรือนฉบับไหน คายมีช่วยสงเคราะห์หน่อยเหอะ....em87 em87
    ผู้หญิง ขี่ พี่ชาย

" แบกCannon + ขี่เวสป้า + ตีกลองบ้า + ไม่เล่นกัญชา + ดื่มแต่สุรา + ไปกะรองเท้าผ้าใบ "

FI_ICKER MEMBER vesweiler's Avatar
    สถานที่
    SINGSINGSPRINTCLUB &TSUCLASSICBYC
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ I'm Jay อ่านข้อความ
    em95 เหอๆๆเป็นปลื้มจิงๆ ว่าแต่ว่า เจเจยังมะได้ดูเลย ขวัญเรือนฉบับไหน คายมีช่วยสงเคราะห์หน่อยเหอะ....em87 em87
    ดังใหญ่แล้วนะ อิอิ

Senior Member I'm Jay's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking อ่านะ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vesweiler อ่านข้อความ
    ดังใหญ่แล้วนะ อิอิ

em95 เขิลลๆๆ....หุหุหุ.....ว่าแต่ฉบับไหน..รู้มะ em95

" แบกCannon + ขี่เวสป้า + ตีกลองบ้า + ไม่เล่นกัญชา + ดื่มแต่สุรา + ไปกะรองเท้าผ้าใบ "

FI_ICKER MEMBER vesweiler's Avatar
    สถานที่
    SINGSINGSPRINTCLUB &TSUCLASSICBYC
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ I'm Jay อ่านข้อความ
    em95 เขิลลๆๆ....หุหุหุ.....ว่าแต่ฉบับไหน..รู้มะ em95
    อิอิ ไม่บอก (ไม่รู้มากกว่า)

Junior Member [[unDER-ska]]'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

เค้าก้อเหงลงหนังสืออ่ะ หนังสือที่ทามเกี่ยวกัยรถเก่าอ่ะ มีรูปกลุ่มมอร์แกนด้วย
    รถสวยทุกคันเยย ยอนดีที่ได้รู้จักนะคร่า
    [[ UNDER-SKA ]] -*- สกาจงเจริญ
    under.ska@hotmail.com

Junior Member นู๋ออย ณ ราชดำเนิน's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking

หวัดดีค่ะแวะมาทักทายนะค่ะ จากราชดำเนินค่ะem97
    ..ถ้าสันดานห่วย ๆ มันเป็นกระดาษ ..
    ..เรามีแค่หินทับกระดาษคนละก้อน ..
    ..ลมกิเลสพัดมา ก็ขึ้นกับว่าก้อนหิน..ของใครก้อนใหญ่พอที่ทับมันไว้
    ไม่ให้ปลิวเพ่นพ่านเท่านั้นเอง . . .
    em90 ราชดำเนิน คลาสสิค คลับ em90
    oil_narakjang@hotmail.com

Member PA-DOME's Avatar
    สถานที่
    BURILAM SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Hello... Morgan...

/\7 คิดถึงภูเก็ต...แวะมาทักทาย...'บายดีทุกคนน๊า...พักน ี้เงียบๆไปนะน้อง"เจ" em97

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    /\7 BURIRAM VESPA SCOOTER CLUB /\7

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking ดีค่ะป๋าโดม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PA-DOME อ่านข้อความ
    /\7 คิดถึงภูเก็ต...แวะมาทักทาย...'บายดีทุกคนน๊า...พักน ี้เงียบๆไปนะน้อง"เจ" em97

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    /\7 BURIRAM VESPA SCOOTER CLUB /\7

ช่วงนี้งานเยอะอ่าค่ะ...แต่คิดถึงป๋าและชาวบุรีรัมภ์ เหมือนเดิมแหละ..ได้ข่าวว่าจะมาภูเก็ตชิมะ...เหอๆๆ

Member
    สถานที่
    HATYAI SC.
    ขอบคุณ
    0

Talking

เจ้าชู้ๆ แต่ก็รัก
    สบายดีมะ พี่ เจเจ

Tong_คนดี's Avatar
    สถานที่
    PX_CLUB& 200 MONSTER << Thailand Scooter Club Magazine >>
    ขอบคุณ
    0

ทักทายทุกท่าน เจอกันอีกครั้งนะครับ พี่เชียร พี่ยูร พี่ต้า คุณเหน่ง คุณเป็ด คุณปุ๊ คุณบอย คุณเจ้ คุณตั้ม คุณบิล ขวัญ แหม่ม เจเจ ป้อม และทุกๆท่าน เจอกันทริปหน้านะครับ
    085 8321988 Tong_คนดี

kentaro_888@hotmail.com
    3172490157
    นรินทร์ จรรย์ทัน
    กสิกรไทย ออมทรัพย์

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KondeE อ่านข้อความ
    ทักทายทุกท่าน เจอกันอีกครั้งนะครับ พี่เชียร พี่ยูร พี่ต้า คุณเหน่ง คุณเป็ด คุณปุ๊ คุณบอย คุณเจ้ คุณตั้ม คุณบิล ขวัญ แหม่ม เจเจ ป้อม และทุกๆท่าน เจอกันทริปหน้านะครับ
    ผมว่าเรามาจัดทริปแบบ "หม้อฉิ่งทัวร์" ดีก่าม๊ายยยคุณโต้งงงง อิอิอิอิem94em94em94

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Tong_คนดี's Avatar
    สถานที่
    PX_CLUB& 200 MONSTER << Thailand Scooter Club Magazine >>
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackrainny อ่านข้อความ
    ผมว่าเรามาจัดทริปแบบ "หม้อฉิ่งทัวร์" ดีก่าม๊ายยยคุณโต้งงงง อิอิอิอิem94em94em94
    เอาที่ท่านก่อนดีมั้ย...............
    085 8321988 Tong_คนดี

kentaro_888@hotmail.com
    3172490157
    นรินทร์ จรรย์ทัน
    กสิกรไทย ออมทรัพย์

{ หื่น@ คลาสสิก} กังหันลมโบราณ's Avatar
    สถานที่
    Mixer Club S.
    ขอบคุณ
    0

แวะมาทักทายครับ มาเที่ยวภูเก็ต 7-8 วันแล้ว ไม่ทราบร่วมตัวกันที่ไหนครับ ว่างๆถ้ายังไม่กลับจะขอแจมหน่อย

เจน ครับ 0814577340

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับชาว มอแกน .........**
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Oldman Tattoo Shop Che's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Java_KU อ่านข้อความ
    สวัสดีครับชาว มอแกน .........**
    สวัสดีครับคุณเจตน์ยินดีที่เข้ามาเยี่ยมเยือนกันครับem24em24em24

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks