หน้าเซ็นเยี่ยม.....(แวะมาแล้วก็ลงชื่อกันหน่อย!) - หน้า 7

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: หน้าเซ็นเยี่ยม.....(แวะมาแล้วก็ลงชื่อกันหน่อย!)

Senior Member Kampoo Siam001's Avatar
    สถานที่
    Siam Southern Scooter
    ขอบคุณ
    0

Talking ...............................

....... ขอบคุณทุกท่านมากๆๆๆๆ ที่เข้ามาเยี่ยมชมบอร์ดของเรานะคับ หน้าเทศกาลลงมาเที่ยวภูเก็ตบ้างก็ดีนะ มีอะไรให้เที่ยวเยอะแยะเลย
    Siam Southern Scooter
    อนิจจัง สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
    สงัด สงบ เสงี่ยม สะอาด

Senior Member I'm Jay's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Red face โทดด้วยนะคะ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KondeE อ่านข้อความ
    ทักทายทุกท่าน เจอกันอีกครั้งนะครับ พี่เชียร พี่ยูร พี่ต้า คุณเหน่ง คุณเป็ด คุณปุ๊ คุณบอย คุณเจ้ คุณตั้ม คุณบิล ขวัญ แหม่ม เจเจ ป้อม และทุกๆท่าน เจอกันทริปหน้านะครับ

em87 ทริปนี้ดูพี่โต้งจะยุ่งๆ ว่าจะไปชนแก้วก็เห็นมะว่างเลย...เอาไว้งานสุราษฯละกา น...จะชนให้ปริ้นไปข้างนึงเลย...
    ผู้หญิง ขี่ พี่ชาย

" แบกCannon + ขี่เวสป้า + ตีกลองบ้า + ไม่เล่นกัญชา + ดื่มแต่สุรา + ไปกะรองเท้าผ้าใบ "

Tong_คนดี's Avatar
    สถานที่
    PX_CLUB& 200 MONSTER << Thailand Scooter Club Magazine >>
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ I'm Jay อ่านข้อความ
    em87 ทริปนี้ดูพี่โต้งจะยุ่งๆ ว่าจะไปชนแก้วก็เห็นมะว่างเลย...เอาไว้งานสุราษฯละกา น...จะชนให้ปริ้นไปข้างนึงเลย...
    นิดนึงครับ พอ ดีไปกระจายข่าวและก็พูดคุยเรื่องงานสุราดเลยไม่ได้อย ู่ติดกับที่ เจอกันสิงหาคมนะครับ
    085 8321988 Tong_คนดี

[email protected]
    3172490157
    นรินทร์ จรรย์ทัน
    กสิกรไทย ออมทรัพย์

punthep's Avatar
    สถานที่
    หัวสะพานคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาเยี่ยมคับ
    c23..........c23..........c23

Nevigator Scooter Club WaaN&HiHa's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KondeE อ่านข้อความ
    นิดนึงครับ พอ ดีไปกระจายข่าวและก็พูดคุยเรื่องงานสุราดเลยไม่ได้อย ู่ติดกับที่ เจอกันสิงหาคมนะครับ
    ขอสนับสนุน คนไทย หัวใจลูกทุ่ง ครับ อิอิ em94

บอร์ดกลุ่มเรา >>> Nevigator Scooter Club

......มนุษย์ทุกคนล้วนมี "ความลับ" /\

แม้จะปรารถนาไห้มีหรือไม่ก็ตาม

ค ว า ม ลั บ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ดี ห รื อ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ไ ม่ ดี

และในที่สุดอาจจะส่งผลในทางตรงกันข้าม

เ มื่ อ ค่ อ ย ๆ ป ล่ อ ย ใ ห้ ค ว า ม ลั บ ค ลี่ ค ล า ย

และกลายเป็นสิ่งที่ไม่ลับอีกต่อไป หรือจะยัง

ค ง เ ก็ บ งำ ค ว า ม ลั บ นั้ น ไ ป จ น วั น ต า ย แ ล ะ อั น ต ร ธ า น ไ ป กั บ เ ถ้ า ธุ ลี

----------------------------------------------------------------------------------

Nevigator Scooter Club WaaN&HiHa's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ I'm Jay อ่านข้อความ
    อีกแล้ว.... ครั้งก่อนบอกว่าจะอยู่จนสว่าง แต่กลับแอบหนีเที่ยวไปในเมือง
    มาคราวนี้จะชนให้ปริ้นไปข้างนึงเลยหรือ อย่างนี้ต้อง แต่งคอใหม่ซะแล้วเรา อิอิ ขำขำนะ

บอร์ดกลุ่มเรา >>> Nevigator Scooter Club

......มนุษย์ทุกคนล้วนมี "ความลับ" /\

แม้จะปรารถนาไห้มีหรือไม่ก็ตาม

ค ว า ม ลั บ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ดี ห รื อ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ไ ม่ ดี

และในที่สุดอาจจะส่งผลในทางตรงกันข้าม

เ มื่ อ ค่ อ ย ๆ ป ล่ อ ย ใ ห้ ค ว า ม ลั บ ค ลี่ ค ล า ย

และกลายเป็นสิ่งที่ไม่ลับอีกต่อไป หรือจะยัง

ค ง เ ก็ บ งำ ค ว า ม ลั บ นั้ น ไ ป จ น วั น ต า ย แ ล ะ อั น ต ร ธ า น ไ ป กั บ เ ถ้ า ธุ ลี

----------------------------------------------------------------------------------

Junior Member art cosa red's Avatar
    สถานที่
    morgan
    ขอบคุณ
    0

Cool

มาแว้ว...อะ..อะ...อาทมาแว้ว.....คิดถึงทุกๆคนเลย เข้ามาครั้งแรก
    มีข่าวอะไรก็อย่าลืม art cosa red คนนี้นะem95

Senior Member t_toey's Avatar
    สถานที่
    slowtime classic club
    ขอบคุณ
    0

Talking ทักทายครับ

em24

Senior Member Lam@Khub's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แวะมาทักทายครับ

สาหวัดดีครับ พี่ น้อง ชาว morgan ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ
    ผม ป๋อง ครับ จาก scooter link (กลุ่มเล็กๆ จาก กทม ครับ)

em97 ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกัน ครับ
    โลกนี้กำลังประสพกับปัญหาโลกร้อน โปรดช่วยกันหน่อยครับ

สักวัน วงการ Scooter ของไทยจะดีขึ้น ผมขอให้เป็นอย่างนั้น หากความสามัคคีเข้ามาหาพวกเรา

ใครจะมีอะไรขับผมไม่สน แต่ผมขอให้เขาจริงใจก็พอ

หัวใจมีให้กันบ้างไหม หรือคบกันเพื่อหวังผลประโยชน์

Oldman Tattoo Shop Che's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam@Khub อ่านข้อความ
    สาหวัดดีครับ พี่ น้อง ชาว morgan ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ
    ผม ป๋อง ครับ จาก scooter link (กลุ่มเล็กๆ จาก กทม ครับ)

em97 ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกัน ครับ
    สวัสดีครับป๋อง ว่างๆก็เข้ามาเยี่ยมเยียนกันบ่อยๆนะครับ

Member timmy_morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Phuket
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ art cosa red อ่านข้อความ
    มาแว้ว...อะ..อะ...อาทมาแว้ว.....คิดถึงทุกๆคนเลย เข้ามาครั้งแรก
    มีข่าวอะไรก็อย่าลืม art cosa red คนนี้นะem95
    อาร์ทสาหร่าย....เมื่อไหร่ย้ายกลับมาบ้านหละค๊าบบบบบ สายเมา
    DEAD END STREET
    Techno Upper Mental
    Be cool,don't be a fool!

Junior Member art cosa red's Avatar
    สถานที่
    morgan
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ timmy_morgan อ่านข้อความ
    อาร์ทสาหร่าย....เมื่อไหร่ย้ายกลับมาบ้านหละค๊าบบบบบ สายเมา
    อีกสักพัก...กลับแน่ๆ (สายเมากำลังรออยู่)

สถานที่
    morgan
    ขอบคุณ
    0

หัดดีชาวคณะ....เมากันหรือยัง ถ้าไม่เมาขออีกขวด.....อึก...อึ.....อ้วก...อ....อ.. ....ว

Platinum Member Hip Hip Huray!!'s Avatar
    สถานที่
    Morgan scooter club
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ art cosa red อ่านข้อความ
    หัดดีชาวคณะ....เมากันหรือยัง ถ้าไม่เมาขออีกขวด.....อึก...อึ.....อ้วก...อ....อ.. ....ว
    หวัดดีค่ะพี่อาร์ท1ในสายเมา ขอบคุณสำหรับขนมอร่อยๆและน้ำดับร้อน ไว้วันหลังจะแวะไปที่ร้านอีกนะem95

พวกเราสายเมา เมากันไม่ขาดสาย
    อึก...อึ.....อ้วก...อ....อ......ว
    IN VESPA WE TRUST!
    ทำ ทำ ทำ จะลอง ทำดู จะได้รู้ว่าเธอนั้นทำได้มั้ย!!!
    LIVE FAST, DIE YOUNG!
    &
    LIVE TO RIDE

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

I /\7 V.p

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks