รายงานตัวกันหน่อยสมาชิก Morgan..........

ชื่อกระทู้: รายงานตัวกันหน่อยสมาชิก Morgan..........

Senior Member Kampoo Siam001's Avatar
    สถานที่
    Siam Southern Scooter
    ขอบคุณ
    0

Talking รายงานตัวกันหน่อยสมาชิก Morgan..........

รายงานตัวกันหน่อยว่ามีกันอยู่เท่าไหร่ มีใครบ้าง ใช่อะไรประจำกาย em94

ปล. ตอนนี้ผมมาทำงานที่หาดใหญ่ใครอยากได้อะไหล่ชิ้นไหนโท รมาบอกได้เด้อ ( คืนนี้จะนั่งกับทีมงานหาดใหญ่ซะหน่อยเค้าถ้าดวลตั้งแ ต่มาไม่ถึงเลย ยอมไม่ไม่ได้อยู่แล้วชาวเล )
    อนิจจัง สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
    สงัด สงบ เสงี่ยม สะอาด

Junior Member
    สถานที่
    --
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมชื่ออู๋ ครับพี่ รายงานตัวครับ

ยินดีด้วยครับ สำหรับบอร์นี้
    ผมชื่อ อู๋
    รถที่ขี่ 90 ฝาใหญ่ และ Px 150 E ครับ
    บ้านอยู่ ณ สามกองครับ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย au_pk 089-8687622 : 25-03-2007 เมื่อ 09:40

Member iworld's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

หวาดดีค๊าฟผม

Member timmy_morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Phuket
    ขอบคุณ
    0

ชื่อ.... ตั้มคับ
    ขับ.... 64 สีจมปู
    อายุ.... ไม่ต้องพูดถึงนะ
    ชอบ..... เด็กๆแกล้มกับเบียร์
    อยู่.........เขตราไวย์ ยินดีต้อนรับขาเมาทั้งหลายคับ

YOU REALLY GOT ME ! DEAD END STREET!

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

ฉายา..........เป็ด แซ่ขอ
    ขับ.............โกหนิม,บังออส,จิ๊เลย์,น้องปอย,น้อง ไก่,เฮียโต

ที่อยู่...........ถนนขวาง
    อาชีพ......... นักร้อง

em95
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Simple-Morgan : 29-01-2010 เมื่อ 09:26

สถานที่
    morgan scooter club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีครับ..ผมน้องแจ็คครับ

ผมมีรถไม่กี่คัน... 1. BMW R.27
    2. แลม 2
    3. แป็ปตะเกียงบน
    4. โพร์คหน้าวี
    5. BSA M.20
    ที่บอกมานะไม่มี....ล้อเล่น ตอนนี้ใช้ SR 400 ครับ ขอให้พี่ๆช่วยแนะนำหน่อย ผมอยากได้เสื้อของพวกพี่ๆมากเลยครับ ไม่ทราบว่าจะพิมพ์กันอีกเมื่อไหร่ สวยมาก ได้ข่าวว่าคนออกแบบโลโก้หน้าตาดีจริงป่าวครับ.............. ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ............................ .....................................น้องแจ็ค

สถานที่
    --
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โกแจ๊ค

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jack_morgan อ่านข้อความ
    ผมมีรถไม่กี่คัน... 1. BMW R.27
    2. แลม 2
    3. แป็ปตะเกียงบน
    4. โพร์คหน้าวี
    5. BSA M.20
    ที่บอกมานะไม่มี....ล้อเล่น ตอนนี้ใช้ SR 400 ครับ ขอให้พี่ๆช่วยแนะนำหน่อย ผมอยากได้เสื้อของพวกพี่ๆมากเลยครับ ไม่ทราบว่าจะพิมพ์กันอีกเมื่อไหร่ สวยมาก ได้ข่าวว่าคนออกแบบโลโก้หน้าตาดีจริงป่าวครับ.............. ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ............................ .....................................น้องแจ็ค
    โกแจ๊ค.....ไม่ต้องมาอำเลย.... เอา SR 400มาชมหน่อยดิ เห็นว่าแรง...บิดแล้ว"ยักหลัง"เลยใช่ม่าย...ระวังเดินไปเดินมา..เดินไปแทกท่อจุ๊ดกุ่ยนะ ..... em86
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย au_pk 089-8687622 : 08-02-2007 เมื่อ 15:50

Senior Member I'm Jay's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb สวัสดี..เจ้า..

ฮายงานตั๋ว..เน้อ...
    ชื่อ เจเจ กะเจ้า...
    ควบ Supper สีเขียวน้ำทะลึก ขนฟูฟ่องสีเหลือง+ม้าลาย
    ที่อยู่ เขตพระนคร ด้วยโตย..
    อายุ ยังละอ่อน แต้ๆ
    ภูมิลำเนา เป็นคนภูเก็ตแต้ๆ แต่กระแดะอู้กำเมือง
    สถานภาพ โฉดด...ก่าเจ้า....
    ฝากเนื้อฝากตั๋วด้วยโตยยยย.....
    ผู้หญิง ขี่ พี่ชาย

" แบกCannon + ขี่เวสป้า + ตีกลองบ้า + ไม่เล่นกัญชา + ดื่มแต่สุรา + ไปกะรองเท้าผ้าใบ "

Oldman Tattoo Shop Che's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมเชคับ ขี่ Vespa100 คับตอนนี้รถผมยังไม่เสร็จ em89 ---แต่ 25 นี้เจอกันแน่นอนคับ ไปกันเยอะๆนะคับ---
    อิจฉาคุณบอมจังรถเสร็จแล้วสวยด้วยสิ

มาตรฐาน สุดๆสุดๆ

โหมีห้องด้วย ยินดีด้วยน๊าาาาาา เวสป้าสวยๆทั้งนั้นเรย I Love Vespa ขี่เวสป้าน่ารักๆ สาวติดตรึม

Senior Member Kampoo Siam001's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking ................................

# นามที่เรียกข้า .......................ก้ามปู..................... .....
    # ม้าสึกที่ใช้ในการรบ ................GL ( เทพ ) สีแดง........
    ..... PX 150 หัวเหลี่ยม( แห้งๆ )......
    # คำเตือนใจก่อนออกรบ ...." แล้วเราจะออกจากเกาะ " .......

อนิจจัง สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
    สงัด สงบ เสงี่ยม สะอาด

Member timmy_morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Phuket
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Kampoo Morgan อ่านข้อความ
    # นามที่เรียกข้า .......................ก้ามปู..................... .....
    # ม้าสึกที่ใช้ในการรบ ................GL ( เทพ ) สีแดง........
    ..... PX 150 หัวเหลี่ยม( แห้งๆ )......
    # คำเตือนใจก่อนออกรบ ...." แล้วเราจะออกจากเกาะ " .......

ออกได้เห้อก้ามปู GL [แล้วแต่เทพญดา]

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Unhappy

คุณตั้มคับ ทำไมสมาชิก มีน้อยจังอ่ะคับ

Tong_คนดี's Avatar
    สถานที่
    PX_CLUB& 200 MONSTER << Thailand Scooter Club Magazine >>
    ขอบคุณ
    0

ไม่ใช่สมาชิกแต่อยากไปเที่ยวภูเก็ตจัง.............. ........
    085 8321988 Tong_คนดี

[email protected]
    3172490157
    นรินทร์ จรรย์ทัน
    กสิกรไทย ออมทรัพย์

มาตรฐาน ขอแจมครับ

ชื่อ ต้องครับ
    เพื่อนชื่อสีเทา lam 3li 125 ครับ สีขาว-เทา
    พักอยู่แถวๆเกาะแก้วครับ

เพิ่งมาอยู่ภูเก็ตได้2 อาทิตย์แล้วเน้อ .... ฝากเนื้อฝากตัวด้วยยยย คร้าบบบบบem97

รูป รูป  

Bookmarks