คือตอนนี้เรียนจบแล้วครับ อยากได้1100 ท้ายมน ตั้งแต่เรียน ปี1แล้วครับ
ตอนนี้เลยคิดว่าจะทำงานเก็บเงินเพื่อหารถคู่ใจได้แล้ ว
***อยากรู้ว่าตอนนี้ราคาเขาขายกันอยู่ที่เท่าไหร่ครั บ (สภาพจบพร้อมใช้เลยนะครับ ตั้งใจว่าจะอยู่กันไปจนแก่ )
จะได้วางแผนถูกคับว่าควรเก็บไว้เท่าไหร่เผื่อขาดเผื่ อเกินเท่าไหร่ เก็บสักกี่ปี

**เท่าที่เห็น ไม่ค่อยมีท้ายมนหลุดมาเลยครับ ส่วนใหญ่จะเป็นท้ายหางปลามากกว่า นานๆจะมีสักคัน
ถ้าเกิดมีหลุดมาจะได้มีวันของผมบ้างครับ

ขอบคุณครับ