ประกาศตามหาคนชื่อ ภานุมาศ อังกุล ผมให้เวลาคุณ 1วันครับ

ชื่อกระทู้: ประกาศตามหาคนชื่อ ภานุมาศ อังกุล ผมให้เวลาคุณ 1วันครับ

Senior Member jaran22's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ประกาศตามหาคนชื่อ ภานุมาศ อังกุล ผมให้เวลาคุณ 1วันครับ

ห้างหุ้นส่วนจำกัด ส.ภัสนาก่อสร้าง - เพชรบุรี : รายชื่อบริษัทจำกัด ... - [ Translate this page ]
    http://www.thaicompanylist.com/compa...mpany=502933_3... - Cachedห้างหุ้นส่วนจำกัด ส.ภัสนาก่อสร้าง - เพชรบุรี : รายชื่อบริษัทจำกัด , ห้างหุ้นส่วนจำกัด-หจก , รายชื่อโรงงาน บริษัทในประเทศไทย (ที่อยู่ , โทร, ติดต่อ)

Senior Member jaran22's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เรื่องมันมีอยุ่ว่าเมื่อวันที่ 17 /4 / 55 เวลา 09.05น. ผมได้ทำการตกลงซื้อ ขาไก่ของ720กับ นายภานุมาศ อังกุล ในราคา 600 บาท ผมได้โอนเงินไปให้แต่เขาไม่ได้ติดต่อกับมา โทรไปหาก็ไม่รับสาย เวลารับสายก็ บอกกับมาว่า ผมไม่รู้เรื่อง ผมไม่ใช่คนตาม ชื่อ นายภานุมาศ อังกุล ผมถามเขาว่าพี่จะส่งของให้ผม เมื่อไหร่แร้วตอบมาว่า่ ต้องส่งของให้ด้วยหรอ....
    ผมได้ยินคำนี้ผม วิ้วมากแร้วเมื่อเช้าวัน ที่ 19/4/55 ผมได้ไปแจ้งความที่ สถานีตำรวจ ภูธรชะอำ ได้ไปแจ้งความไว้เป็นหลักฐาน เป็นที่เรียบร้อยแร้ว ผมจะติดตาม ตัว คุนมา ผมรู้ว่าคุณอยู่ที่ไหน สาขาเพชรไพบูลย์
    คุนรู้หรือป่าวว่า ผมอยู่เพชรบุรี เหมือนกัน .... ถ้าคุนได้อ่านข้อความนี้แล้ว ให้คุน ติดต่อกับมาหาผม>> 0841329505 ผมจะไม่เอาเรื่องคุณ!!!
    ห้างหุ้นส่วนจำกัด ส.ภัสนาก่อสร้าง - เพชรบุรี : รายชื่อบริษัทจำกัด ... - [ Translate this page ]
    http://www.thaicompanylist.com/compa...mpany=502933_3... - Cachedห้างหุ้นส่วนจำกัด ส.ภัสนาก่อสร้าง - เพชรบุรี : รายชื่อบริษัทจำกัด , ห้างหุ้นส่วนจำกัด-หจก , รายชื่อโรงงาน บริษัทในประเทศไทย (ที่อยู่ , โทร, ติดต่อ)

Bookmarks