โลโก้ฉลองรังสิตครบรอบ2ปี ทำและแจกในโอกาสพิเศษเฉพาะสมาชิก

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: โลโก้ฉลองรังสิตครบรอบ2ปี ทำและแจกในโอกาสพิเศษเฉพาะสมาชิก

มาตรฐาน โลโก้ฉลองรังสิตครบรอบ2ปี ทำและแจกในโอกาสพิเศษเฉพาะสมาชิก

เสนอแบบ........กันมา...แล้วพวกเรามาโวทให้คะแนนกัน
    ...................เริ่มส่งแบบได้ตั้งแต่วันนี้ถึง3 0มีนาคม2550
    ตัดสินแบบวันเสาร์ที่31 มีนา2550..นะครับ

มาตรฐาน แบบที่1

ส่งกันมาเยอะๆแล้วเอามาโวทกัน

รูป รูป  

มาตรฐาน แบบที่2

ดูแล้วติชมได้นะครับเพื่อการปรับปรุง

รูป รูป  

มาตรฐาน แบบที่3

เรียบง่าย

รูป รูป  

ขอเพิ่มเติมในส่วนของconcept design ครับ.........ควรแสดงถึงความเป็นพวกเราชาวรังสิตครับ
    โดยอาจ จะประยุกต์จากโลโก้ตัวเดิมก็ได้...........ได้ทั้งไท ยและENG....น่ามีคำว่าครบรอบ2ปี....หรือAniversary.. .......2..................ไม่จำเป็นต้องอิงรูปแบบเด ิมๆน๊ะ........ออกแบบได้ตามแนวใครๆได้เลยem95

jfullmoon jjj's Avatar
    สถานที่
    rangsit
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โลโก้ครั้งนี้ไม่ได้เอามาแทนโลโก้อันเดินที่มีอยู่นะ คราบบบพี่น้อง

แต่ว่าทำมาเพื่อแจกในวาระครบรอบของพวกเราเป็นของที่ร ะลึกนะคราบบบ
    อันเดินยังคงใช้อยู่ไม่มีเปลี่ยนแปลง...........คราบ บบ
    เจ.....yl2

ของดีไม่ได้มีไว้ขาย.....อยากได้ต้องเป็นรังสิต

Bookmarks