ซาหวัดดีค่ะ ชาวมหาชัยเราซุ้มโบราณนะ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ซาหวัดดีค่ะ ชาวมหาชัยเราซุ้มโบราณนะ

nokhara nokhara's Avatar
    สถานที่
    ( เดอะ เมีย)
    ขอบคุณ
    0

Talking ซาหวัดดีค่ะ ชาวมหาชัยเราซุ้มโบราณนะ

พอดีบ้านเราก้ออยู่มหัยเหมือนกัน เราเห็นคันสีดำบ่อยมากจอดที่ตลาดตรงปากทางอ่ะ เห็นได้ข่าวว่าพี่ฟลุ๊กเป็นทหารแล้วหรอ เสียดายจัง เข้ามาคุยไม่ทัน พอดีว่าเราเป็นรุ่นน้องของพี่ฟลุ๊คที่เทคนิค ว่าง ๆ เข้ามาคุยกันได้นะ ชาวซุ้มยินดีต้อนรับ

benher's Avatar
    สถานที่
    Mahachai Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีชาวซุ้มโบราณ

ใครบอกคุณฟลุ๊คเป็นทหารอ่ะ คุณฟลุ๊คไม่ได้เป็นทหารหรอกครับ แล้วคุณชื่ออะไร บ้านอยู่มหาชัยเหรอ ถ้าว่างๆๆวันเสาร์มาเจอกันได้น่ะครับ ที่หน้าศาสเจ้าพ่อหลักเมือง เวลาประมาณ 20.00 น.
    นาย อดิศร สุดดี
    Tel : 089-8041302 ( ดี )
    25/241 ม.3 ต.บางหญ้าแพรก อ.เมืองฯ จ.สมุทรสาคร 74000

ธนาคารกสิกรไทย 398-2-90572-8 สาขาตลาดสมุทรสาคร
    ธนาคารไทยพาณิชย์ 882-219776-4 สาขาตลาดมหาชัย

D-Classic @ hotmail.co.th

Member Engineer_Flook's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

em86 ......งง.....ไปเดะ.....อยู่ดีๆ..บอกเราไปเปงทหาร... ..พูดเปงลางร้ายไงม่ายรุ้.....em86 ปีนี้เกณฑ์ทหารด้วย......... em89 .............เหอๆๆ......em87 ยังไง nokhara ว่างๆ......ก็

มาคุยกันก็ได้.... 2 ทุ่ม เปงต้นปายตั้งแต่ 2 ทุ่ม......

em84 em84 em84 em84 em84 em84 em84 em84

MAHACHAI CLASSIC CLUB & ชาวซุ่ม

~สาย บางตลาด~ YO_Sound_system's Avatar
    สถานที่
    ซุ้มโบราณ ณ.บ้านบางตลาด ณ.ทิง นอ๊ง นอย ดิ ดิ ดิ ดึง
    ขอบคุณ
    0

นี่เราnokharaนะต้องขอโทษด้วยที่เข้าใจผิด เราคิดว่าพี่ฟลุ๊คเป็นคนเดียวกับรุ่นพี่เราที่เทคนิค กรุงเทพ ขอโทษจริงๆนะคะ บ้านเราอยู่ตรงปากทางที่เป็นร้านขายของ ตึกสีน้ำเงิน เราเคยเห็นคนที่ขับ ซีสีดำ ไปถามหาอู่ของลุงใจ นั่นแหล่ะบ้านเราอยู่ตรงนั้น แล้วเมื่อวันอาทิตย์ที่ 12 ซุ้มเรากลับมาจากหัวหิน แวะเปลี่ยนยางที่ปั๊ม ปตท. เจอคัน ดำด้วย แต่ไม่ได้ทัก ขอโทษด้วยนะ พอดียุ่งอยู่

Junior Member หมีหมี's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หมีหมี

รถสีดำของหมีหมีเองแต่ตอนนี้ขายไปแว้ว

Bookmarks