ถึงกลุ่มเดชที่รัก

ชื่อกระทู้: ถึงกลุ่มเดชที่รัก

มาตรฐาน ถึงกลุ่มเดชที่รัก

ถึงบ้านแล้วครับ ขอขอบคุณกลุ่มเดชสำหรับนำใจที่มีให้ มิตรภาพของเรานี้จะยั่งยืนยาวนานตลอดไปครับ
    พี่หนุ่ยครับขอบคุณมากครับสำหรับมิตรภาพที่มอบให้... โดยเฉพาะเสื้อฮาเล่ถูกใจมากๆๆๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TON C100 : 09-02-2007 เมื่อ 19:40
    .:. มิตรภาพไร้พรมแดน .:.

อ้าย ต้น แหยมยโสธร

โทรฯ => 0-8622-44177

Senior Member ouddy cm's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TON C100 อ่านข้อความ
    ถึงบ้านแล้วครับ ขอขอบคุณกลุ่มเดชสำหรับนำใจที่มีให้ มิตรภาพของเรานี้จะยั่งยืนยาวนานตลอดไปครับ
    พี่หนุ่ยครับขอบคุณมากครับสำหรับมิตรภาพที่มอบให้... โดยเฉพาะเสื้อฮาเล่ถูกใจมากๆๆๆครับ
    นายดวงดีมากต้นที่ชนะเราได้ เลยได้เสื้อตัวนั้นไป ไม่งั้นเสร็จเราแน่ๆ 555+em87 em96

Bookmarks