เมื่อไรคนกาญฯจะรักกัน - หน้า 2

ชื่อกระทู้: เมื่อไรคนกาญฯจะรักกัน

Junior Member
    สถานที่
    ก้ำกึ่ง classic bike
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Parman_Kan
    อ่อ งี้เอง เข้าใจละ .... ไม่ได้คิดเล็กคิดน้อยนะเฟ้ย แต่คุณขี้งอนนะ...งอนผมซะแล้ว อิอิ ถ้าข้อความทำให้คุณงอน ผมก็ง้อละกันนะ อิอิ/\4
    อิอิ มะได้งอนสักหน่อย มันเรื่องจริงนี่หน่า (ขอบคุณที่ง้อ)

--------- chunawat's Avatar
    สถานที่
    ราชรี<@ก้ำกึ่ง@>เมืองกาญ
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb หุหุ 55 เหอๆ อิอิ แฮะๆ

เข้าใจๆ/\7 รักกันไว้เหนียวแน่น/\2

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

แสดงความคิดเห็นหนอยน่ะครับคือตั้งแต่เล่นรถคลาสิคมา ก้ไม่นานหรอกครับ ผมเห็นมีกิจกรรมไม่กี่ครั้งและทุกครั้ง ผมก้เห็นแต่ปาร์แมนกะ ไรเดอร์บ้างครั้งน่ะครับ ก็ไม่เห้นมีใครมา นอกเหนือจากนั้นสักกลุ่ม
    เรื่องรวมทำกิจกรรมใครก็อยากรวมอยุ่แล้ว ผมคนหนึ่งแหละว่า เยอะๆยิ่งเยอะยิ่งดี ครับ แล้วเรื่องหน้ากากไรที่ว่าน่ะกลุ่มผมไม่มีหรอกครับ ผวกใส่หน้ากากอ่ะตายไปหมดแหละ หน้ากากในกลุ่มผมหมายถึงจริงใจไม่ใจแค่นั้นแหละครับก ลุ่มผมออ่ะ ก้รักกันดีทั้งนั้นไม่เคยแบ่งแยกอยุ่แล้ว เวลาจอดพวกผมรวมกันวันเสาร์ท่าน้ำมั่ง
    หน้าหลักเมืองมั่ง ก็ไม่เห้นมีใครผ่านมาทักทาย บางทีแหกปากเรียกกวักมือแทบหลุดมันยังไม่จอดก็ไม่รุ้ จะว่าไง ก็ไม่รุ้จะว่าไงเลยมีแค่ไหนก็แค่นั้น ก้อยากมีเพื่อนคนรุ้จักเยอะๆครับแต่เค้าไม่เข้ามากัน ก้ไม่รุ้จะว่าไง
    สุดท้ายถ้าผมแสดงความคิดเห้นที่ไม่ตรงกับความรุ้สึกข องใครหรือไม่เข้าท่าเข้าทางก้ขออภัยมาณ.ทีนี้ด้วยแล้ วกันครับ ตกลงว่าวันพุที่15 เรามาประชุมกันน่ะ
    ผมก็ติ๊กปาร์แมน 09-5255032
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

Talking ..

หวัดดีครับ คุณกุ๊ก กำกึ่งทีม ดีครับเก่งปาร์แมน ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ พอดีวันนั้นมีธุระอ่ะครับเลยคุยกันได้น้อยต้องขอโทษด ้วยนะครับ อย่าถือโทษโกรธกันนะครับ กลุ่มผมยินดีรวมนะครับ พอดีช่วงนี้งานยุ่งมากๆ /\2 ยังไงจะติดต่อไปอีกนะครับ หวังว่าจะมี tip ไปเที่ยวด้วยกันนะครับ
    ;) ทีมงาน ผีเสื้อ ;)
    บางทีสิ่งที่คุณเห็น.......หรือสิ่งที่คุณคิด
    จริงๆ แล้ว..มันอาจไม่ได้เป็นแบบนั้นเลย

Talking ..

หวัดดีครับ คุณกุ๊ก กำกึ่งทีม ดีครับเก่งปาร์แมน ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ พอดีวันนั้นมีธุระอ่ะครับเลยคุยกันได้น้อยต้องขอโทษด ้วยนะครับ อย่าถือโทษโกรธกันนะครับ กลุ่มผมยินดีรวมนะครับ พอดีช่วงนี้งานยุ่งมากๆ /\2 ยังไงจะติดต่อไปอีกนะครับ หวังว่าจะมี tip ไปเที่ยวด้วยกันนะครับ
    บางทีสิ่งที่คุณเห็น.......หรือสิ่งที่คุณคิด
    จริงๆ แล้ว..มันอาจไม่ได้เป็นแบบนั้นเลย

ไข่ไก่ khaikai's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Smile แล้วถ้าเราไม่หันหน้าคุยกันสัมพันธ์มันจะเกิดมั้ยคะ

อันนี้จากความคิดเห็ของไรเดอร์นะคะคือว่าหนูเห็นว่าเ ราไม่น่าจะแบ่งรุ่นแบ่งยี่ห้อเลยนะคะส่วนไรเดอร์นี่ก ็ไม่จำเป็นจะต้องเป็นฮอนด้าคลาสสิคอย่างเดียวเลยตอนน ั้นที่เห็นก็มีคนเอาsr แลมเบตต้า เอามาอาเจี๊ยบก็ม่ายได้ว่าอารัยถ้าเรารักรถคลาสสิคสอ งล้อแต่คนละรูปทรงแล้วความแตกต่างไม่อย่างงั้นคนเราจ ะมีความหลากหลายและรูบแบบไอเดียในการแต่งรถของแต่ละค นยิ่งจอดเยอะมันก็ยิ่งสร้างหน้าตาให้กับบ้านเมืองเรา ทั้งนั้นไม่ได้ทำให้นายกรวยขึ้นเราไม่ได้ทำเพื่อใครแ ต่เราทำความรักและชอบรถของทุกคนอยาก
    อยากจะถามว่า
    เขื่อนไม่สามารถสร้างด้วยหินก้อนเดียวได้มันต้องการก ารผนึกกับปูนให้เป็นปูนผืนเดียว กันมันหนาแน่นแล้วก็ยากที่จะพังทลาย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หวัดดีคับ

หุหุเป็นไงบ่างคับคุณกุ๊ก ช่วงนี้สบายดีบ่หุหุ/\3
    ไม่มีใครตามหาฝันแล้วจบลงด้วยความว่างปล่าว
    Tel. 081-7337446

ก้ำกึ่ง Classic bike Clubs

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Exclamation

พวกเรา ไรเดอร์ (เจ้าของบอร์ด) เค้ามาแล้วนะ เอาไงกันดี...น่าสนใจนะ จะเอาด้วยไหม...ลองไปคุยกันดูนะในกลุ่มอะ สร้างเขื่อนไม่ได้ใช้หินก้อนเดียว "ใช่" แต่จะหินร้าวๆ แตกๆ รูปทรงแปลกๆ ที่เข้ากับก้อนอื่นไม่ได้ ก็สร้างไม่ได้เหมือนกันนะ เดี๋ยวน้ำจะแตก หรือ รั่ว ออกหมดนะ .......... ไม่ต้องสร้างเขื่อนใหญ่ๆ หรอก เอาเขื่อนเล็กๆ แต่แข็ง แรง น้ำไม่แตก ดีก่านะ ...
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน น้ำที่แตก

มันน่าจะเป็นน้ำลายมากกว่าน่ะ พี่ นะ ว่า/\3
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chunawat : 19-02-2006 เมื่อ 23:05
    ไม่มีใครตามหาฝันแล้วจบลงด้วยความว่างปล่าว
    Tel. 081-7337446

ก้ำกึ่ง Classic bike Clubs

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

การสร้างเขื่อน น้ำแตก ก็ต้องน้ำเขื่อน "แตก" สิครับ ว่าแต่...เขื่อน ถ้าเก็บน้ำไว้มากๆ ระวัง น้ำล้น ไม่รู้ตัวนะ...คิก คิก.... เขื่อน น้ำล้น น้ำแตก ชักยังไง ยังไง แล้วนะนี่... ::
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

Talking .....

งานยุ่งม๊าก...กกก.....:(

Cz1964's Avatar
    สถานที่
    Saphanmai classic
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up สวัสดีครับ

พอดีเข้ามาอ่านกระทู้นี้ ก็เลยนึกขึ้นได้ ปลายปีนี้ ทางชมรมรถโบราณสะพานใหม่ จะนำสิ่งดีๆ คือโครงการ การศึกษาที่ดีสู่ชนบท ไปมอบให้แก่น้องๆ โรงเรียนบ้านพุน้ำร้อน อีกครั้ง ซึ่งคราวที่แล้วทางชมรมได้รับการต้อนรับจาก กลุ่มปาร์แมน ในปีนี้ทางชมรมหวังเป็นอย่างยิ่งที่จะได้เห็นความเป็ นน้ำหนึ่งใจเดียว ของชาวคลาสสิคเมืองกาญจนบุรีน๊ะครับ/\7 /\7 /\7
    benten : 0899683136
    facebook : https://www.facebook.com/benten9

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

แล้วจะมากันเมื่อไหร่ครับก็แจ้งร่วงหน้ามาทางเก่งปาร ์แมนแล้วกันน่ะครับพวกผมจะได้เตรียมตัวต้อนรับเผื่อท างเราจะได้เตรียมของไปทำบุญกะพวกคุนด้วยครับ เบอรืนายเก่งปาร์แมน 04 0730084
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

ไข่ไก่ khaikai's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Riderกาญจนบุรีเต็มใจต้อนรับคะ

เราชาวคลาสสิคพร้อมที่จะต้อนรับทุกท่ายด้วยความเต็มใ จนะคะแล้วก็ถ้าจะมากันเมื่อไหร่ส่งข่าวบอกคุณอาเจี้ย บได้ที่เบอร์079936 647นะคะหวังว่าเราคงเจอกันนะคะ

รูป รูป  
    คุณร้องไห้ตอนคุณเกิดในขณะที่คนรอบข้างกำลังยิ้ม
    จงมีชีวิตอยู่เพื่อเมื่อตอนคุณตาย คุณจะเป็นคนที่ยิ้ม ในขณะที่คนรอบข้างร้องไห้ให้คุณ...

Talking

:p

Bookmarks