ท่านที่ชอบจัดงานอ่านตรงนี้นิดนึง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ท่านที่ชอบจัดงานอ่านตรงนี้นิดนึง

Senior Member nikon1's Avatar
    สถานที่
    สองเฒ่า ทบ.คลาสสิค ค่ายจักรพงษ์ ปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ท่านที่ชอบจัดงานอ่านตรงนี้นิดนึง

ผมคนหนึ่งที่ชอบไปงาน แต่ผมเบื่อและเซ้งอยู่สองรายการคือทะเลาะกันและประกวดมิสซ้อนท้ายผมเข้าใจผู้จัดก็อยากได้ตัง แต่เฉพาะมิสซ้อนท้ายบางงานฟาดเวลาไปเกือบชั่วโมง เลยเกิดความเซ็งในอารมย์ ขอฝากไว้หน่อยก็แล้วกัน หากมีประกวดขอแบบกระชับรวดเร็วว่องไว ถ้าเป็นไปได้รอบเดียวจบยิ่งดี ผมไปงานเพราะชอบสนุก แต่ต้องผิดหวังเพราะมิสซ้อนท้ายทุกที่ แล้วก็ช่วงนี้แหละที่ไอ้พวกที่มันเหยียบตีนกันไว้เริ ่มมีเวลาว่างเริ่มเหาใส่กัน พอมิสซ้อนท้ายจบเร่ิมเข้ารายการเพลง มันก็กระแซะไปเหยียบตีนกันอีก รายการกัดกันมันก็เกิดขึ้น มันเป็นคล้ายๆที่ผมว่าไหมครับพี่น้อง

Senior Member กลุ่มบ้านแพงคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ประธานกลุ่ม M.C บ้านเเพงคลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

รับทำอาร์มกลุ่ม และ เสื้อปักโลโก้กลุ่ม,เสื้อสกรีนโลโก้กลุ่ม

15/5 หมู่ 13 ถ.ชอยหลังตาลาด อ.บ้านแพง จ.นครพนม 48140

พี่ มานะ Tel 082-1135310 (ผมใช้เบอร์นี้ เบอร์เดียวครับ) กลุ่ม M.C บ้านแพงคลาสสิกไบค์

ถ้า พี่ๆน้องๆท่านใดสนใจ ดูตัวอย่างผลงานตามลิงค์เลยครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=624875 -

ติดต่อทาง แฟนเพจ https://www.facebook.com/mcbanphang?ref=hl

E - mail mcbanphang_classic@hotmail.co.th
    ผมค้าขายด้วยความจริงใจครับ

Junior Member Yolandmura's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยจ้า

mcdongluang's Avatar
    สถานที่
    อ.ดงหลวง จ.มุกดาหาร
    ขอบคุณ
    0

ชมรมรถโบราณ อ.ดงหลวง จ.มุกดาหาร 2549
    เชิญแวะเยี่ยมทักทาย ชมภาพตลอดการเดินทางจากอดีต-ปัจจุบันของพวกเรา
    >> http://www.thaiscooter.com/club/dongluang <<

http://www.facebook.com/jimmy285
    นาย พีรวัฒน์ ปิ่นเมือง ธนาคาร ไทยพาณิชย์
    บัญชี ออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 892-220565-3

(MAEJO-75)
    088-5612162(JIMMY)

Junior Member markburiram's Avatar
    สถานที่
    satellite-เด้อ
    ขอบคุณ
    0

มีอะไรแนะนำ เพิ่มตรงนี้ลดตรงนู้น ว่ามาเลยคับ ความจิงประกวดมิส ส่วนตัวผมไม่ชอบเลยไม่มีเลยก็ดี งานใหนที่เจ้าภาพมีนโยบายไม่มีมิสซ้อนท้าย ผมดีใจมากเลยคับ
    น้า มรรค บุรีรัมย์ 086-8685947 ดีแทค

Member black01749's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณเขาวง (MCเด็กภูอ้อม)
    ขอบคุณ
    0

เยี่ยมๆๆ

Member Ar.Pap@Lamtakong's Avatar
    สถานที่
    สองล้อลำตะโคง
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ markburiram อ่านข้อความ
    มีอะไรแนะนำ เพิ่มตรงนี้ลดตรงนู้น ว่ามาเลยคับ ความจิงประกวดมิส ส่วนตัวผมไม่ชอบเลยไม่มีเลยก็ดี งานใหนที่เจ้าภาพมีนโยบายไม่มีมิสซ้อนท้าย ผมดีใจมากเลยคับ
    ผมก็ว่างั้นแหละมีมาทำไมมิสซ้อนท้ายขึ้นไปเต้นเหมือน อะไรก็ไม่รู้ผมว่าถ้าประกวดมิสซ้อนท้ายให้ดูการแต่งต ัวแบบย้อนยุคหรือตอบคำถามเกี่ยวกับเรื่องรถเก่าคลาสส ิคโบราณผมว่าน่าจะเหมาะกว่าครับ

Name:  ป้ายสอง.jpg
Views: 1988
Size:  46.6 KB

Senior Member sing MC's Avatar
    สถานที่
    ผามออีแดง คลาสสิค กันทรลักษ์
    ขอบคุณ
    0

Name:  303724_281838555164797_100000159655957_1317757_1287703_n.jpg
Views: 1250
Size:  38.4 KB
    ไก่ ผามออีแดง กันทรลักษ์
    กันทรลักษ์ เมืองหลักการเกษตร เขตประตูสู่เขาพระวิหาร งามพลาญผามออีแดง แหล่งรวมวัฒนธรรม
    ชมรมรถโบราณผามออีแดง กันทรลักษ์ คลาสสิค
    Tell.084-8346154

Member Khawpang classic's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มอนุรักษ์รถโบราณ ข้าวแป้งคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

จัดเจนครับ

Senior Member weedweek's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณแหลมฉบังคราสสิค
    ขอบคุณ
    0

นานาจิตตัง
    ร้าน น เจริญยนต์ อะไหล่คลาสสิคช๊อป แหลมฉบัง ชลบุรี
    เบอร์โทรศัพท์ 081-7624890 038-494926 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...841&highlight=
    เลขบัญชี ออมทรัพย์ ธนาคารกสิกรไทย สาขาแหลมฉบัง ชลบุรี
    เลขบัญชี 354-2-00218-3 ชื่อ นาย กรรณพล จุติวาณิช
    ร้าน น.เจริญยนต์
    53/271 ม.9 ต.ทุ่งสุขลา อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี
    20230

บอดกลุ่ม http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=493
    วันเสาร์ที่ 31 มกราคม 2558 งานแหลมฉบังคลาสสิคครั้งที่ 4 รายละเอียดของงานตามลิ้ง
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...0#post11809610

Senior Member DAISURINLAOCLASSIC's Avatar
    สถานที่
    สุรินทร์เหลาคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความคิดเห็นด้วยครับ

ผมก็คนหนึ่ง ที่ชอบ ในการวิ่ง ทริป ได้เดินทางกะรถคู่ใจ ได้มีเพื่อนมิตรภาพ แต่พอไปถึงงานส่วนใหญ่ แล้ว จะมี โคโยตี้ เต้น เพื่อ ?

ประกวดมิสซ้อนท้ายเพื่อ ? ความบันเทิง หรือเปล่า ? หลายๆคนอาจจะชอบ แต่ในสาย ตาของผมแล้ว ผมชอบงานที่ ไม่มี มิสซ้อนท้าย

ประเภททะเลาะวิวาทกัน ก็เยอะนะครับ ก็ไม่เข้าใจการกระทำของพวกเขาเช่นกัน ว่ามา ต้องการอะไร ตีกันเพื่ออะไร สนุกตรงไหน ให้อภัยเป็นกันไหม

ผมเคยไปงาน บุรีรัมย์ หลายๆ ครั้ง จะพบกับ เหตุการ ตี กัน พกพาอาวุธ ตำรวจ ก็เอาไม่อยู่ครับ ทุกวันนี้ ผมก็ได้แต่ ขึ้น ศรีษะเกษ ยโสธร อำนาจเจริญ แถบ นี้ มีแต่ความปลอดภัย เพราะทุกคนเข้าใจกันครับ

ชอบแบบประกวดขี่รถช้า ตอบคำถามเกี่ยวกับรถโบราณ แต่งตัว สวยงาม ย้อนยุค ^^":)

สนับสนุนหลายๆงาน คับ ที่ ทำดี เพื่อสังคม ทำต่อไป ความดีไม่มีวันตาย 1ปี จัด 1ครั้ง นี้แหละครับ งาน รถโบราณ!!!

คลาสสิค คือ ความรัก

เดินทางไกล คือ ประสบการณ์

เสื้ออาร์ม คือ เสื้อเกียรติยศ

มีรถ คือ คู่ใจ

มิตรภาพ คือ เพื่อนที่มีหัวใจรัก classic เหมือนกัน

มิตรที่ดี คือ เพื่อนในกลุ่ม

ออกทริป คือ ชีวิตและจิตใจ

จากเด็กคนหนึ่ง surinlaoclassic !!!!!!!

Member Tanmas's Avatar
    สถานที่
    เก่าโบราณอิสระ ณ นครอุดรธานี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 10ปี เมือง อิสระอุดร

ไช้คับ ไม่ประกวดมิสยิ่งดี 3-4ฟฤศจิกายน2555 ร่วมงานชุมพวงมิตติ้งไนท์ไทยแลนร์ ณ๊ อำเภอชุมพวง แม็กอิสระเมืองอุดร

Member Tanmas's Avatar
    สถานที่
    เก่าโบราณอิสระ ณ นครอุดรธานี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DAISURINLAOCLASSIC อ่านข้อความ
    ขอแสดงความคิดเห็นด้วยครับ

ผมก็คนหนึ่ง ที่ชอบ ในการวิ่ง ทริป ได้เดินทางกะรถคู่ใจ ได้มีเพื่อนมิตรภาพ แต่พอไปถึงงานส่วนใหญ่ แล้ว จะมี โคโยตี้ เต้น เพื่อ ?

ประกวดมิสซ้อนท้ายเพื่อ ? ความบันเทิง หรือเปล่า ? หลายๆคนอาจจะชอบ แต่ในสาย ตาของผมแล้ว ผมชอบงานที่ ไม่มี มิสซ้อนท้าย

ประเภททะเลาะวิวาทกัน ก็เยอะนะครับ ก็ไม่เข้าใจการกระทำของพวกเขาเช่นกัน ว่ามา ต้องการอะไร ตีกันเพื่ออะไร สนุกตรงไหน ให้อภัยเป็นกันไหม

ผมเคยไปงาน บุรีรัมย์ หลายๆ ครั้ง จะพบกับ เหตุการ ตี กัน พกพาอาวุธ ตำรวจ ก็เอาไม่อยู่ครับ ทุกวันนี้ ผมก็ได้แต่ ขึ้น ศรีษะเกษ ยโสธร อำนาจเจริญ แถบ นี้ มีแต่ความปลอดภัย เพราะทุกคนเข้าใจกันครับ

ชอบแบบประกวดขี่รถช้า ตอบคำถามเกี่ยวกับรถโบราณ แต่งตัว สวยงาม ย้อนยุค ^^":)

สนับสนุนหลายๆงาน คับ ที่ ทำดี เพื่อสังคม ทำต่อไป ความดีไม่มีวันตาย 1ปี จัด 1ครั้ง นี้แหละครับ งาน รถโบราณ!!!

คลาสสิค คือ ความรัก

เดินทางไกล คือ ประสบการณ์

เสื้ออาร์ม คือ เสื้อเกียรติยศ

มีรถ คือ คู่ใจ

มิตรภาพ คือ เพื่อนที่มีหัวใจรัก classic เหมือนกัน

มิตรที่ดี คือ เพื่อนในกลุ่ม

ออกทริป คือ ชีวิตและจิตใจ

จากเด็กคนหนึ่ง surinlaoclassic !!!!!!!
    บุรีรัมย์หลายงานแล้วครับ ที่พวกเรา จาก อุดรไป แต่ มีงานรถเก่าบ้านด่านบุรีรัมย์ สุดยอดครับ จัดได้กันเองสุดๆๆครับ อาหารก็ฟรี

Senior Member zoozbank101's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อยากบอกพวกคุณจังเลยคับ

อย่าไปงานบุรีรัมย์แถวสุรินทร์นะ

มักจะเกิดหมากัดกันทุกทีอ่ะคับ

หลังจากนั้นผมไม่ไปอีกสักทีเลย

........

Senior Member pram02177's Avatar
    สถานที่
    mcเมืองภูไท
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับๆๆๆๆๆ
    เดินทางไกล คือ' ประสบการณ์
    เสื้ออาร์ม คือ เสื้อเกียรติยศมีรถ คือ เพื่อน.....
    หรือ พาเราไป.... คนขับ คือ เรา มิตรภาพ
    คือ เพื่อนที่มีหัวใจรัก CLASSIC เหมือนกัน
    มิตรที่ดี คือ เพื่อนในกลุ่ม ออกทริป คือ ชีวิตและจิตใจ....

ไปได้ทุกที่ที่มีทริป
    ไปได้ทุกงานที่มีตัง

เวปกลุ่ม MCเมืองภูไท กาฬสินธุ์
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=469

เพจกลุ่ม MCเมืองภูไท กาฬสินธุ์
    http://www.facebook.com/MUANGPHUTAI?ref=hl

ประธาน ชมรมรถโบราณเมืองภูไท คลาสสิคคลับ เขาวง กาฬสินธุ์

Bookmarks