ทริปนี้น่าจะมีเรานะ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ทริปนี้น่าจะมีเรานะ

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ไม่ว่างเลยเหรอแตงแล้วพรุ่งนี้ว่างป่าวเนี่ยได้ข่าวว ่าน้องเขาจะมานี่

เอ๋อส่วนเรื่องงานนี้รู้สึกว่าน้องเจ้าอาร์มจะเอาโฟร ์คตู้ไปด้วยครับ ไปขนGs กับ lam3 spe แห้ง ครับ เนื่องจาก....... ไม่บอกดีกว่า อิอิ ที่พักเดี๋ยวไปสร้างแพนอนอาบแดดกลางทะเลเลย เดี๋ยวว่าจะเอาฝาข้างแลมแตงงานนี้ต้องเอาไปโต้คลื่นห น่อยไม่รู้จะมีคลื่นป่าวช่วงนี้ งานนี้เรามีหม้อสนามไปด้วยแล้ว ฝากระโปรงGs เจ้าอาร์ม เหอๆ โป่งใหญ่ดี อิอิ เอิ๊กๆ งานนี้ของกินเต็ม หมูเพียบ หมูมิ้ง หมูป้อ หมูเจ หมูอาร์ม

รถอ่ะไรขับเครื่อนโดยใช้2แรงถีบ?

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    ไม่ว่างเลยเหรอแตงแล้วพรุ่งนี้ว่างป่าวเนี่ยได้ข่าวว ่าน้องเขาจะมานี่

เอ๋อส่วนเรื่องงานนี้รู้สึกว่าน้องเจ้าอาร์มจะเอาโฟร ์คตู้ไปด้วยครับ ไปขนGs กับ lam3 spe แห้ง ครับ เนื่องจาก....... ไม่บอกดีกว่า อิอิ ที่พักเดี๋ยวไปสร้างแพนอนอาบแดดกลางทะเลเลย เดี๋ยวว่าจะเอาฝาข้างแลมแตงงานนี้ต้องเอาไปโต้คลื่นห น่อยไม่รู้จะมีคลื่นป่าวช่วงนี้ งานนี้เรามีหม้อสนามไปด้วยแล้ว ฝากระโปรงGs เจ้าอาร์ม เหอๆ โป่งใหญ่ดี อิอิ เอิ๊กๆ งานนี้ของกินเต็ม หมูเพียบ หมูมิ้ง หมูป้อ หมูเจ หมูอาร์ม

รถอ่ะไรขับเครื่อนโดยใช้2แรงถีบ?

แหม หมูเพียบเลยเนอะพี่โบ๊ต
    ระวังโดนหมู... ล่ะ
    555

.. We make "OUR" way ..

Talking -*-

เอ่อ..คุณอาร์มครับ ผมทรงนั้นจะทำในอนาคตเหรอ เข้าท่าแฮะ เซอร์ได้ใจ แฮะๆ ขำๆนะอย่าคิดมากem24 em24 em90 em90

ไม่มีอะไรที่ทำให้คนเราแน่นอน...

Bookmarks