___________ ข่าว<ด่วน> จากสมาคม ชมรมรถโบราณมุกดาหาร______ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ___________ ข่าว<ด่วน> จากสมาคม ชมรมรถโบราณมุกดาหาร______

Member เพื่อนเกลอคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ลูกอีสานคลาสสิคไบค์นครพนม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ paramet อ่านข้อความ
    1 ปี 1 ครั้ง เจ๋งเลยครับผม
    ไปซิเลอ คลาสสิค มุกดาหาร ขอต่อต้านการจัดงานติดต่อกันนำเด้อครับพี่น้อง
    งานมุกจนเละหมดแล้วตอนนี้

Senior Member ขี่คลาสสิค ส่งหมูฉึกๆ's Avatar
    สถานที่
    M สมบัติบรรพบุรุษ C
    ขอบคุณ
    0

1 ปี 1 งาน ของแต่ละ กลุ่ม สุดยอดมากๆ ครับ

Junior Member MisterOhM's Avatar
    สถานที่
    สองล้อแห่มาลัย มหาชนะชัยไรเดอร์
    ขอบคุณ
    0

ได้ยินข่าวว่าพรุ่งนี้วันที่ 12 พฤศพาคม ก็มีงานจัดอีกหรอครับ

ได้ยินข่าวว่าจัดอยู่แถวๆๆๆสะพานมิตรภาพ.. ใช่หรือป่าว

Member peace1928's Avatar
    สถานที่
    ปีศาจโบราณ มุกดาหาร
    ขอบคุณ
    0

เค้าก็ว่างั้นแหละครับ เจ้าเดิม และก็วันที่ 26 ด้วย เจ้าเดิม

Junior Member markburiram's Avatar
    สถานที่
    satellite-เด้อ
    ขอบคุณ
    0

ไชโย ....มีเพื่อนแล้วโว้ยยย ชัดล้าน% เห็นด้วยอย่างยิ่ง นับถือๆ
    น้า มรรค บุรีรัมย์ 086-8685947 ดีแทค

Junior Member arnan042's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมเห็น ด้วย ครับนะ ครับ
    สนิมเหล็กเมืองเลย
    สนิมเหล็กเมืองเลย THAI LOEI
    พิเศษ!!ทีมงานมีการรับทำทะเบียนรถโบราณ
    คลาสสิคอยู่ที่ใจไม่ใช่เเค่ขับรถเที่ยวเล่น
    พี่น้องท่านใด สนใจที่จะทำทะเบียนรถโบราณของท่าน
    ติดต่อ ได้ที่ 085-6489186 080-7455330
    มาขับรถอย่างถูกกฎหมายกันดีกว่าพี่น้อง2ล้อ

url]https://www.facebook.com/profile.php?id=100002100056061[/url]

Senior Member tangkoo's Avatar
    สถานที่
    สองล้อเมืองยักษ์(Chanuman Classic)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ peace1928 อ่านข้อความ
    .....สืบเนื่องมาจากมีนายทุนจากจังหวัดอื่นกลุ่มหนึ่ งใช้พื้นที่ของจังหวัดมุกดาหารจัดงานรถโบราณทุกอาทิต ย์เพื่อหาผลประโยชย์แอบแฝง ทางสมาคมและชมรมรถโบราณในมุกดาหารขอคัดค้านกา รจัดงานแบบนี้ของคุณ โดยสมาคมจะทำหนังสือยื่นเรื่องถึง ผู้ว่าราชการจังหวัด สภอ.เมือง และสรรพสามิตรพื้นที่เขต ของจังหวัด มุกดาหาร ตามขั้นตอนต่อไปหากคุณยังไม่หยุดการจัดงานต่อเนื่องแ บบนี้<ย้ำนะครับเป็นแค่เรื่องของพื้นที่ในจังหวัดมุกดาหารน ะครับ>.....

________สมาคมและชมรถโบราณ จังหวัดมุกดาหาร_________
    <<<เราขอสนับสนุนงานดีๆ1ปีจัดครั้ง1ของทุกๆชมรมครับ>>>
    ________ขอขอบคุณผู้ใหญ่ในสมาคมรถโบราณมุกดาหารทุกท่ านครับ________
    1...พี่ต้นยิ่งมงคลมอเตอร์ พี่ชายที่แสนดี <ประธานสมาคม>
    2...พี่ร็อคพี่ที่ เหนือกว่าคำว่าพี่ชาย<ผู้ก่อตั้งสมาคม>
    3...พี่ต้าร์ หรือสรวัตรต้า สารวัตรปราบปรามภาค4 <ที่ปรึกษาสมาคม>
    เห็นด้วยอย่างยิ่งคับ จากสองล้อเมืองยักชานุมาน อำนาจเจริญ

Senior Member reamonnoi's Avatar
    ขอบคุณ
    0

___เห็นด้วยคร๊าบ..++(อย่าให้สังคมของเรา เปลี่ยนไปเพราะคนไม่กี่คนเลยคร๊าบๆๆ)___

วิ่งด้วยใจ..ไปตามฝัน
    ไปกับเรา..คนล่าฝันคลาสสิกคลับ

KONLAFUN CLASSIC CLUB

YANGTALAD-THAILAND

อ.ยางตลาด จ.กาฬสินธุ์
    ที่ตั้ง ร้านเซฟคอมพิวเตอร์
    เยี่ยงสี่แยกไฟแดงยางตลาดไปโพนทอง
    ช่างน้อย ประธานกลุ่ม 080-7627198
    EMAIL : [email protected]
    Facebook : [email protected]

Member Ar.Pap@Lamtakong's Avatar
    สถานที่
    สองล้อลำตะโคง
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ peace1928 อ่านข้อความ
    .....สืบเนื่องมาจากมีนายทุนจากจังหวัดอื่นกลุ่มหนึ่ งใช้พื้นที่ของจังหวัดมุกดาหารจัดงานรถโบราณทุกอาทิต ย์เพื่อหาผลประโยชย์แอบแฝง ทางสมาคมและชมรมรถโบราณในมุกดาหารขอคัดค้านกา รจัดงานแบบนี้ของคุณ โดยสมาคมจะทำหนังสือยื่นเรื่องถึง ผู้ว่าราชการจังหวัด สภอ.เมือง และสรรพสามิตรพื้นที่เขต ของจังหวัด มุกดาหาร ตามขั้นตอนต่อไปหากคุณยังไม่หยุดการจัดงานต่อเนื่องแ บบนี้<ย้ำนะครับเป็นแค่เรื่องของพื้นที่ในจังหวัดมุกดาหารน ะครับ>.....

________สมาคมและชมรถโบราณ จังหวัดมุกดาหาร_________
    <<<เราขอสนับสนุนงานดีๆ1ปีจัดครั้ง1ของทุกๆชมรมครับ>>>
    ________ขอขอบคุณผู้ใหญ่ในสมาคมรถโบราณมุกดาหารทุกท่ านครับ________
    1...พี่ต้นยิ่งมงคลมอเตอร์ พี่ชายที่แสนดี <ประธานสมาคม>
    2...พี่ร็อคพี่ที่ เหนือกว่าคำว่าพี่ชาย<ผู้ก่อตั้งสมาคม>
    3...พี่ต้าร์ หรือสรวัตรต้า สารวัตรปราบปรามภาค4 <ที่ปรึกษาสมาคม>

เห็นด้วยอย่างแรง
    Name:  ป้ายสอง.jpg
Views: 386
Size:  46.6 KB

Junior Member MisterOhM's Avatar
    สถานที่
    สองล้อแห่มาลัย มหาชนะชัยไรเดอร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ markburiram อ่านข้อความ
    ไชโย ....มีเพื่อนแล้วโว้ยยย ชัดล้าน% เห็นด้วยอย่างยิ่ง นับถือๆ
    อิหลี้น๊า มุกดาหาร เล่นแบบว่ามีทุกอาทิตย์เลยอ่ะ เดือน พฤษภาคม 2555

Senior Member Nick_Bandan's Avatar
    สถานที่
    รถคลาสสิคบ้านด่าน ณ บุรีแป๊ะ-รถเก่าย้อนยุคแร้งคอย สระบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 17ปีแห่งความหลัง ชมรมรถเก่าสองล้อบ้านด่านจังหวัดบุรีรัมย์

ช่วยอีกแรงสายบุรีรัมย์ นิคขวานซ่า ฝากงานชุมพวงมิตติ้งไนท์ไทยแลนร์ด้วย วันที่3ฟฤศจิกายน2555 ที่ชุมพวง โคราชบ้านเอง

Senior Member DAISURINLAOCLASSIC's Avatar
    สถานที่
    สุรินทร์เหลาคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ขอให้สำเร็จ เพื่อสังคมคลาสสิค ที่ดี !!!

Senior Member bom'nakaeclassic's Avatar
    สถานที่
    เพย์บอยนาแก
    ขอบคุณ
    0

ยาวไป ๆ คับ ช่วย ๆ กัล
    ...มิตรภาพเหนือสิ่งอื่นใด...
    กลุ่มอนุรักษ์รถโบราณ เพย์บอยกระต่ายชมพู คลาสสิคนาแก
    BOM NAKAE PR. GROUP

ขอบคุณ Webmaster ที่ทำให้เราได้รู้จักกัน

เพิ่มเติมได้ที่: http://www.facebook.com/pages/Playbo...46213698798474
    เว็บบอร์ด: http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=479
    ติดต่อสอบถาม: http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=732285

Member peace1928's Avatar
    สถานที่
    ปีศาจโบราณ มุกดาหาร
    ขอบคุณ
    0

พี่น้องที่ต่อต้านงานแบบนี้ งดวิ่งทริปของพวกนี้นะครับ งานก็ไมได้จัดที่สะพานครับ จัดที่เดิมเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว

Senior Member pram02177's Avatar
    สถานที่
    mcเมืองภูไท
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เดินทางไกล คือ' ประสบการณ์
    เสื้ออาร์ม คือ เสื้อเกียรติยศมีรถ คือ เพื่อน.....
    หรือ พาเราไป.... คนขับ คือ เรา มิตรภาพ
    คือ เพื่อนที่มีหัวใจรัก CLASSIC เหมือนกัน
    มิตรที่ดี คือ เพื่อนในกลุ่ม ออกทริป คือ ชีวิตและจิตใจ....

ไปได้ทุกที่ที่มีทริป
    ไปได้ทุกงานที่มีตัง

เวปกลุ่ม MCเมืองภูไท กาฬสินธุ์
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=469

เพจกลุ่ม MCเมืองภูไท กาฬสินธุ์
    http://www.facebook.com/MUANGPHUTAI?ref=hl

ประธาน ชมรมรถโบราณเมืองภูไท คลาสสิคคลับ เขาวง กาฬสินธุ์