ร้านซ่อมเวสป้า+แลม จังหวัดนนท์

ชื่อกระทู้: ร้านซ่อมเวสป้า+แลม จังหวัดนนท์

Cool ร้านซ่อมเวสป้า+แลม จังหวัดนนท์

ร้านซ่อมรถ เวสป้า + แลม นะครับ ของจังหัวนนท์ (แถวท่าน้ำนะ) 09-2277585 (แก้ว) ขอนะครับอย่าโทรกวน รถมีปัญหาโทรหาเราได้ เพื่อนกันช่วยได้เต็มที่ โทรได้ตั้งแต่ เวลา 09.00 - 23.00 :d

Junior Member Too_TV's Avatar
    สถานที่
    .................................................
    ขอบคุณ
    0

Smile

พอจะมีอะไหล่แลมมั่งหรือป่าวครับ พอดีกำลังหาซัพโช๊คของ Tv 3 อะครับ พอมีปะ /\2

Member VespaRaider's Avatar
    สถานที่
    คนเดียว
    ขอบคุณ
    0

ท่าน้ำฝั่งไหนครับ ฝั่งหอนาฬิกา หรือ ตรงข้าม
    ระบุให้ละเอียดหน่อยได้ไหมครับ ว่างๆจะไปเยี่ยมชมครับ /\3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อนันดา
    ร้านซ่อมรถ เวสป้า + แลม นะครับ ของจังหัวนนท์ (แถวท่าน้ำนะ) 09-2277585 (แก้ว) ขอนะครับอย่าโทรกวน รถมีปัญหาโทรหาเราได้ เพื่อนกันช่วยได้เต็มที่ โทรได้ตั้งแต่ เวลา 09.00 - 23.00 :d
    BIC C อะคับ ยังไงจามาก็โทรมาละกันนะครับ เบอร์ โพสไว้ให้แล้ว(ร้านพี่หน่องอะคับ) คนส่วนใหย่รู้จัก ^^ ส่วนอะไหล่รถ เราหาได้คับ ยังไงก็โทรมาละกันนะครับ ช้วยเต็มที่

ผมอย่ากทราบว่ารถ แถวนนท์มีกี่คันอะคับ ยังไงก็ โพสชื่อและเบอร์(รถรุ่นอะไรด้วยน้า)ทิ่งไว้นะคับเพื่ อเราจาไปออกทิปกันจาได้โทร หากันได้ ขอบคุณที่อ่านคับ :p

Bookmarks