ย้ายด่วน14-15ก.ค.2555รวมใจ3กลุ่มทำดีเพื่อน้องครั้งที่1ติดปั้ม ปตท. อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด - หน้า 4

ชื่อกระทู้: ย้ายด่วน14-15ก.ค.2555รวมใจ3กลุ่มทำดีเพื่อน้องครั้งที่1ติดปั้ม ปตท. อ.จังหาร จ.ร้อยเอ็ด

FREE DOM มหาสารคาม 2005 มนต์LOVEคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    จิงจัง ยำนม ( สารคาม )
    ขอบคุณ
    0

082-7813130 โอ๊ต FREE DOM มหาสารคาม
    การเดินทางสายCLASSICไปกับชีวิตที่ผ่านน้ำ

จิงจัง ยำยม CLUB ณ มหาสารคาม เจ๊หน่อยจัดให้ ( ขอบอก )
    ลูกเล็ก > วาวเดิม > เครื่องเดิม ! รถไม่เเรงเเต่แซงกระจาย !

ช่างอั้มสั่งลุยเจ๊หน่อยจัดให้ ^^

FREE DOM
    มหาสารคาม จัดเต็ม

Member เพื่อนเกลอคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ลูกอีสานคลาสสิคไบค์นครพนม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suwit1234 อ่านข้อความ
    เชิญรวมงาน
    รวมใจ3กลุ่มทำดีเพื่อน้องครั้งที่1
    โดย

1.สองล้อวาปี
    2.นครเขวาคราสสิค
    3.สองล้อธัญยา(จ.กาฬสินธุ์)
    สนับสนุนการจัดงานโดย ป๋าโก๋ จตุรพักตรพิมานคราสสิค

14-15 ก.ค.55
    สถานที่จัดงาน ลานตลาดไนท์อ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด (เส้นทางอ.จตุรพักตรพิมานไปอ.ปทุมรัตน์)
    วัตถุประสงค์การจัดงาน
    1.เพื่อมอบทุนการศึกาาให้เด็กนักเรียนเรียนดีแต่ยากจ น
    2.เพื่อส่งเสริมการท่องเที่ยวในเขตพื่นที่
    3..เพื่ออนุรักษ์รถโบราณและเชื่อมความสัมพันธ์ในกลุ่ ม ชาวคลาสสิค
    กำหนดการจัดงาน 14 ก.ค.55
    08.00น. เริ่มลงทะเบียน คนละ120บาท พร้อมป้ายแขวนคอ+อาร์ม+สติกเกอร์
    16.00น. เริ่มเปิดลงทะเบียนรถรุ่นต่างๆและการประกวดมากกว่า 30 รางวัล
    18.00น. เริ่มสนุกกับวงดนตรีสุดมัน ืปะทะ โคโยตี้สาวสวย
    20.00ประธานกล่าวเปิดงานพร้อมมอบถ้วยรางวัลต่างๆ
    22.00 ประกวดมิสซ้อนท้าย พร้อมพบกับวงดนตรีสุดมัน
    24.00น. แยกย้ายพักผ่อนตามอัธยาศัย
    15ก.ค.55
    08.00น. มอบทุนการศึกาาให้แก่นักเรียนดีแต่ยากจน
    09.00น. ถ่ายรูปร่วมกันและเดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ
    ติดต่อสอบถาม-จองบูท-สอบถามเส้นทาง
    kสวิทย์ 089-7135008
    kไผ่ 089-4210079
    kต้นอ้อ 089-4784959
    ที่ปรึกษา พี่หน่อง km 7
    งานนี้ยิ่งใหญ่ห้ามพลาด

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ระวังกันหน่อยนะคับ

แล้วเจอกันวันงานนะคับพี่น้องmcงานนี้สนุกแน่นอนและใ นงานทางเรารับปะกันความปลอดภัยทุกคนในงานคับและทางเร าได้เตรียมเจ้าหน้าที่...ส.ห..และทีมงานมากกว่า150คน

Member
    สถานที่
    ชมรมสองล้อโบราณสาเกตุนคร
    ขอบคุณ
    0

ช่วยตอบผมด้วยครับ ชี้แจงให้ชัดเจนด้วย
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jen101 อ่านข้อความ
    สองล้อธัญยา(จ.กาฬสินธุ์)
    พื้นที่ตรงนี้ไม่มีการเลือกตั้งนะครับ
    ลองพิจารณาดูใหม่นะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jen101 อ่านข้อความ
    ช่วยตอบผมด้วยครับ ชี้แจงให้ชัดเจนด้วย
    ทำการติดต่อขอสถานที่จัดงานไม่ทันครับต้องขออภัยด้วย ครับ

งานนี้นะคับ3กลุ่มย้ายสถานที่มาที่ตรงข้ามปั้ม.ปตท.อ .จังหาร.จังหวัดรัอยเอ็ดคับสาเหตุมาจากพื้นที่ไม่อนุ ญิาติสถานที่ด่วนทางเราจึงได้ย้ายมาที่อ.จังหาร.จังร ้อยเอ็ดงานนี้รับปะกันมันแน่นอนคับทุกอย่างเหมือนเดิ มคับแล้วเจอกันคับ

ใกล้วันงานแล้วนะคับเจอกันแน่นอนคับกับ3กลุ่มทำดีเพื ่อน้องงานนี้เรามาช่วยกันทำบุญกันนะคับดันๆๆๆๆๆๆๆๆ

เจอกันคับเสานี้งาน3กลุ่มที่จ.ร้อยเอ็ดคับตรงข้ามปั้ ม.ป.ต.ท.อจังหารแล้วเจอกันคับช่วยดันคับ

แล้วเจอกันคับพี่น้องงานบุญ3กลุ่มทำดีอพื่อน้องเสานี ้ที่อจังหาร...จังหวัดเ้อ็ดตรงข้ามปตทช่วยกันคับดันๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เจอกันนะคับที่อ.จังหารตรงข้ามปั้ม.ปตท.ร้อยเอ็ด3กลุ ่มงานนี้จัดเต็มมาช่วยกันทำบุญเยอะๆนะคับ

3กลุ่มทำดีเพื่อน้องงานนี้เจอกันแน่นอนคับช่วยกันคับ แล้วเจอกันคับพี่น้องmc

วันนี้เจอกันแน่นอนคับงานบุญ3กลุ่มทำดีเพื่อน้องจังห วัดร้อยเอ็ดแล้วเจอกันคับช่วยกันคับมาเยอะๆนะคับ

Bookmarks