[ ขาย ] ขายยางกันโคลน-กันน้ำดีด!! รับหน้าฝนครับ(เพิ่มรูปหน้า2ครับ)

ชื่อกระทู้: ขายยางกันโคลน-กันน้ำดีด!! รับหน้าฝนครับ(เพิ่มรูปหน้า2ครับ)

มาตรฐาน ขายยางกันโคลน-กันน้ำดีด!! รับหน้าฝนครับ(เพิ่มรูปหน้า2ครับ)

ยางกันโคลนเวสป้า งาน Hand Madeครับ..ไม่ค่อยมีบ่อยนะครับ

แผ่นละ180 คู่ละ350 ครับ

บางลายมีแผ่นเดียวครับ

1.ลายตรง ดำขาว มี5แผ่น(เหลือ 1 แผ่นครับ)
    2.ลายตรง แดง-ขาว มี1แผ่น(ขายแล้วครับ)
    3.ลายตรง ฟ้า-ขาว มี2แผ่น(ขายแล้วครับ)
    4.ลายหมากรุก ขาว-เขียว มี1แผ่น(ขายแล้วครับ)
    5.ลายหมากรุก ขาว-เหลือง มี1แผ่น(ขายแล้วครับ)
    6.ลายหมากรุก ขาว-แดง มี4แผ่น(เหลือ 2 แผ่นครับ)
    7.ลายหมากรุก ขาว-ดำ มี4แผ่น
    8.ลายหมากรุก ดำ-แดง มี2แผ่น(ขายแล้วครับ)

........เก่งครับ 080-3409232........

ธนาคารกรุงไทย สาขาชากังราว บัญชีออมทรัพย์
    นายนิวัฒน์ สุทธิวิรีสรรค์ 3471200231
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย keang_vw : 30-10-2012 เมื่อ 18:33

รูปครับ.......

รูป รูป      

เพิ่มรูปครับ......ส่งไปรษณีย์ธรรมดาฟรี

ems ไม่รู้เท่าไหร่...ขอ50บาทละกันครับ

รูป รูป    

Senior Member joe classic's Avatar
    สถานที่
    Freedom group
    ขอบคุณ
    0

200 ส่งemsจะได้มั๊ยคับ สนใจจิงๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ joe classic อ่านข้อความ
    200 ส่งemsจะได้มั๊ยคับ สนใจจิงๆๆ

...แผ่นเดียว..จัดให้ได้ครับ....โทรมาเลยครับ..เอาแผ ่นไหน 080-3409232

....เรื่อง ราคาems ผมไม่รู้ว่า 50 บาทแพงไปหรือป่าวผมคิดที่2แผ่นครับ
    ลืมไปว่าบางคนก็ซื้อ 1แผ่น งั้นผมขอคิด ems ทั่ง1แผ่นและ2แผ่นเป็น 20 บาทเลยครับ....สบายๆ

ตอนนี้ ลายตรง ขาว-ฟ้าจองแล้วคับ...ใครต้องการลายนี้รอหลุดจองแล้วจะแจ้ งให้ทราบครับ..

....พอดีคนที่จองโทรมาจากต่างประเทศเดี๋ยวกลับไทยก่อ น

ลายตรงสีขาว-ฟ้า ส่งให้คุณ จิณณพัต จัทบุรีแล้วครับ..เมื่อเช้านี้ครับ

...ไป กทม.มา3วันขอโทษทีครับ....จัดส่งไปแล้วนะครับ..

....จากในรูปส่ง ems ไปจันทบุรี 52 บาท ค่าซอง 4 บาท

...ผมคิดแค่ 20 บาท ไม่คิดมากครับ...สั่งมาเลยครับ..

อย่างคุณจิณณพัตโอนมา 350 บาท(2แผ่น) ไม่ได้โอนค่าส่งมาผมก็ไม่คิดครับ..เข้าใจว่าติดต่อลำ บาก(เบอร์โทรต่างประเทศ)

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย keang_vw : 22-05-2012 เมื่อ 11:07

มีปลอกแฮนด์ด้วยครับ

1.แบบนวม คู่ละ 180 บาท พร้อมส่ง
    2.แบบตัว p คู่ละ 200 บาท พร้อมส่งครับ

รูป รูป      

Senior Member joe classic's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ดำแดงไปยังคับถ้ายังขอจองนะคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ joe classic อ่านข้อความ
    ดำแดงไปยังคับถ้ายังขอจองนะคับ
    .....ดำแดงไปแล้วครับ....สนใจแผ่นอื่นมั้ยครับ...งาน ดี สีสวยครับ..ยางนิ่มๆเลยครับ...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

แย่เลยดำแดง -*-

สีเขียว สีเหลือง..ไปแล้วนะครับ..ส่งให้คุณ กิตติพงษ์ กรุงเทพครับ

..คงต้องส่งให้วันจันทร์ครับ..พรุ่งนี้เสาร์-อาทิตย์..ems

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ futaro อ่านข้อความ
    ของอยู่ไหนครับ จะไปรับเอง
    ท่าน futaro ครับ..ผมอยู่กำแพงเพชร..ท่านอยู่ กทม. ไม่คุ้มมั้งครับ...ส่งไปให้ดีกว่า ขอค่า EMS 20 บาทเองครับ

.....ลองสั่ง 1แผ่นก่อนก็ได้ครับ 180+20= 200 เองครับ....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ futaro อ่านข้อความ
    เหลือสีอะไรบ้างครับ
    ....ดูด้านบนกระทู้เลยครับ,,,ขอบคุณที่สนใจครับ...

ของคุณกิตติพงษ์ โชติข่วง สีขาว-เขียว+สีขาวเหลือง

..ส่งให้แล้วนะครับเมื่อเช้านี้ ems ไป บางนา กทม. ขอบคุณมากครับ

Bookmarks