[ ขาย ] ชุดแต่งแดง ชุดใหญ่ ปลอกมือสองชั้นแกรนด์ทัวร์ - ดั้ง - กระจก- ฯลฯ แท้เยอะ สภาพดี..

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ชุดแต่งแดง ชุดใหญ่ ปลอกมือสองชั้นแกรนด์ทัวร์ - ดั้ง - กระจก- ฯลฯ แท้เยอะ สภาพดี..

Senior Member itismetuen's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ชุดแต่งแดง ชุดใหญ่ ปลอกมือสองชั้นแกรนด์ทัวร์ - ดั้ง - กระจก- ฯลฯ แท้เยอะ สภาพดี..

ด่วน ราคาสุดคุ้มดีกว่าซื้อแยกแน่นอน บรรยายไม่หมดครับ ดูเอาตามรูป
    หลักๆ คือ ปลอกนิ้ว ดาวแดง / ปลอกมือสวย 2 ชั้น Grandtourismo แยกก็ 3,500 ได้ / เสามอส / ดั้งวิกาโน่แท้ สติกเกอร์ครบสวยไม่มีริ้วรอย
    กระจกหนีบบังลมฺ Bumm รุ่นเก่า ขอบยางขาว / กระจกมองข้าง แท้ / ป้ายAA ฯลฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯ อื่นๆ ดูเอาครับ
    มีกันล้มละที่ งานใหม่ รวมหลายรายการ ในราคาสุดคุ้ม 12,990 บาท
    เบื้องต้นของไม่แยกครับ ขอขายเหมายกเซ็ท
    ชอบนัดดูของได้ ไม่ชอบไรค่อยว่ากันหน้างาน นัดมา เสา-ทิด ครับ

ตะแกรงหลังไม่เกี่ยวนะครับ
    ขอบคุณเจ้าของรูป..

ของแต่งแดง สปริ๊นเหลี่ยม สีบรอนซ์ซ้ายสุดนะครับ/. 083-5535759
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย itismetuen : 17-05-2012 เมื่อ 16:45

Mad Catz SS Rocket's Avatar
    สถานที่
    Skunk Club.
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอราคาแบบแยกด้วยได้มั้ยครับ ??

Lamvasapeas's Avatar
    สถานที่
    C-Mu Scooter Club(สายอ่อน)
    ขอบคุณ
    0
    0

ของดีมีคุณภาพแน่นอนครับสายนี้ อัพครับๆๆๆ
    หรือ
    โทรศัพท์ 084-0405595 (นัท) ครับ
    เลขบัญชี 566-461658-6
    ธนาคารไทยพานิชย์ สาขาคณะแพทย์ศาสตร์เชียงใหม่

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ถ้าแยกจองกระจก ขอราคาดูราคาก่อนนะครับ
    มีทุกอย่างยกเว้นตัง ดังทุกอย่างยกเว้นแตร......

jackymods's Avatar
    ขอบคุณ
    1
    0

ขอรูปดั้งกะราคาด้วยครับ
    สังคมscooterเราอยู่ได้ด้วยน้ำใจและความพอเพียง

ขายเสื้อยืดแนวๆแบรนเนมไทยแท้ๆไม่มีก๊อบ
    THANABAT RUNBKK REVEN VLB VERZ NK12
    สนใจคลิ๊ก ครับ

ขี่เวส ขับแลมป์ modsน้อยๆ แต่modsนานๆ
    หนังmods
    http://video.google.com/videoplay?do...3369553896001#
    ของเล่นสังกะสีที่เคยขาย
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=274948
    เช็คการส่งพัสดุไปรษณีย์
    http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    นาย นิติกรณ์ อนุวัฒนวงศ์
    ธ.กรุงเทพ สาขาย่อย ม.แม่โจ้ ออมทรัพย์
    678-0-01170-3

Avartor Member te_vespa64's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

สวยๆ คุ้มเลย
    little_nuri@hotmail.com
    facebook Te vespa

Bookmarks