เพื่อเป็นประโยชน์กับคนซื้อ-ขายนะคับ - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เพื่อเป็นประโยชน์กับคนซื้อ-ขายนะคับ

Senior Member PKmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

เป็นประโยชน์โดยทั่วกัน ชื่นชมครับ
    d(-```-)b มีปากก็พูดไป น้ำลายไม่ต้องซื้อ
    คิดทุกคำที่พูด แต่อย่าพูดทุกคำที่คิด
    คิดทุกอย่างที่ทำ แต่อย่าทำทุกอย่างที่คิด

Saruwatari_Tsubasa@hotmail.com

เลขที่บัญชี 2080454743 Tel.0891684070

ฝากไว้ด้วยครับ
    ผลิตภัณฑ์แห่งความงามในเครือ รพ.ยันฮี
    http://www.facebook.com/pages/4Healt...96554373692609

Junior Member TYPE-THAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ POND@PX_RACING อ่านข้อความ
    น่าจะมีป้ายชื่อพร้อมเบอร์โทรแนบมากับรูปด้วยนะครับ

กันโจรเอารูปคนอื่นแล้วมาลงขาย เพราะผมเลียนแบบมาจาก เวปจักรยาน ป้ายเท่านั้นวางพร้อมของ

ป้องกันการเอารูปของคนอื่นมาลงขายมั่วๆๆ ผมเคยเจอคนเอารูป รถ PX ผมไปลงขายทั้งๆๆที่รถอยู่กับผม ติด่อไปจริงไม่รับโทรสับเงียบหาย

ชอบอันนี้มากครับ เอสี่เก่าๆซักแผ่น เขียนด้านหลังก็ได้แค่นี้ก็สร้างความน่าเชื่อถือได้เ ยอะเเล้วครับ ดันไปครับ

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    312
    Blog Entries
    8
    12 (100%)

จริงๆแล้ว เริ่มที่บอร์ดนี้ก็ได้ เช่น ทำป้ายชื่ออย่างปอนด์ เชียงใหม่ แนะนำ โดยเริ่มที่ชาวสกู๊ตเตอร์ เป็นตัวอย่างให้บอร์ดซื้อขายอื่น อาจจะเริ่มรณรงค์ ลงขายในบอร์ดซื้อขาย scooter vespa Lambretta ต้องมีรูปพร้อมบัตรด้วย เพื่อเป็นการยืนยันว่าเป็นเจ้าของสินค้าจริง ที่เห็นๆก็จะมี ปอนด์ เชียงใหม่ กับตูน Lambretta Thailand ใช้วิธีนี้ครับ
    อย่างที่ผ่านมา บอร์ดซื้อขายของสะสม ก็ต้องยืนยันบัตรก่อนเท่านั้น ถึงจะลงขายได้ ซึ่งเป็นข้อเสนอของคนที่ลงขายในบอร์ดนั้น และใช้มาถึงปัจจุบัน

Junior Member TYPE-THAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    จริงๆแล้ว เริ่มที่บอร์ดนี้ก็ได้ เช่น ทำป้ายชื่ออย่างปอนด์ เชียงใหม่ แนะนำ โดยเริ่มที่ชาวสกู๊ตเตอร์ เป็นตัวอย่างให้บอร์ดซื้อขายอื่น อาจจะเริ่มรณรงค์ ลงขายในบอร์ดซื้อขาย scooter vespa Lambretta ต้องมีรูปพร้อมบัตรด้วย เพื่อเป็นการยืนยันว่าเป็นเจ้าของสินค้าจริง ที่เห็นๆก็จะมี ปอนด์ เชียงใหม่ กับตูน Lambretta Thailand ใช้วิธีนี้ครับ
    อย่างที่ผ่านมา บอร์ดซื้อขายของสะสม ก็ต้องยืนยันบัตรก่อนเท่านั้น ถึงจะลงขายได้ ซึ่งเป็นข้อเสนอของคนที่ลงขายในบอร์ดนั้น และใช้มาถึงปัจจุบัน
    ถ้่่าผมจะขายของ ผมจะทำ ผมสัญญา!!

Bookmarks