ไม่ได้อคตินะครับ

ชื่อกระทู้: ไม่ได้อคตินะครับ

Junior Member
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่ได้อคตินะครับ

ใครที่จะไปเที่ยวปีใหม่นี้ อย่าเอาแต่พูดนะครับ แสดงความจริงใจกันหน่อย เชครถดีๆนะครับ ถ้าเสียผมอาจไม่รอ(บางคน)อิอิ

Member xe-pOr-ex's Avatar
    สถานที่
    Vespa SuPer Sport`
    ขอบคุณ
    0

ประชาธิปไตร หรือ คอมมิวนิส ?/\4

เง้ออออออออออออออออออออออ/\4
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xe-pOr-ex : 15-12-2005 เมื่อ 18:35
    ` ป อ จ ะ รั ก . . . จ น คุ ณ น้ำ ต า ซึ ม `/\7
    ` P a r M a n K a n C h a N a B u R i `/\2

- http://porworld.multiply.com -

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

เต็มที่เลยเพื่อน ยังไงเดี๋ยวเราก็เป็นหุ้นส่วนกันอยู่แล้วนีหว่า เอิ๊ก ๆๆๆ เช็คกันดีๆ นะพวก ว่าแต่คนอื่น เสียวๆ เหมือนกันนะนี่ เอิ๊กๆ ไปกันเป็นสายเลย

รูป รูป  
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

Junior Member ClubLam001's Avatar
    สถานที่
    LopBuri
    ขอบคุณ
    0

คิดเห็นส่วนตัวนะครับ ผมว่านะคับอย่าไปบังคับใครเขาเลยใครเขาจะไปก็ไป ใครไม่ไปก็อย่าไปว่าเขาเลยนะคับทุกคนเขาอยากไปหมดแหล ะแต่ต้องดูความพร้อมของเขาด้วยนะคับ บังคับใจใครไปไม่มีความสุขหลอกนะคับเดี๋ยวงานจะกร่อย นะ ด้วยความนับถืออย่างสูง/\3 จากเพื่อนวงการเดียวกันอย่าโกรธกันนะคับ/\7

รูป รูป  

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ spy
    ใครที่จะไปเที่ยวปีใหม่นี้ อย่าเอาแต่พูดนะครับ แสดงความจริงใจกันหน่อย เชครถดีๆนะครับ ถ้าเสียผมอาจไม่รอ(บางคน)อิอิ
    ผมไปเขาค้อด้วยอะครับแต่ว่ายังไงรอๆผมด้วยนะครับผมไม ่เคยออกทริบเลย รถที่ขี่ๆอยู่ก็ไม่เคยเกิน5กิโลเมตร /\6 ถ้าพังมารอด้วยนะครับ :D

Senior Member parman1955's Avatar
    สถานที่
    Parman , PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ spy
    อย่างงี้ต้องว่ากันไปตามเนื้อ ย่าง เอ้ย !! เนื้อผ้าจริงม่ะนาย อ่ะแน่นอน/\3
    /\2 ParmaN NeveR DiE/\2

กลับสู่จุดเริ่มต้น

"คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ClubLam001
    คิดเห็นส่วนตัวนะครับ ผมว่านะคับอย่าไปบังคับใครเขาเลยใครเขาจะไปก็ไป ใครไม่ไปก็อย่าไปว่าเขาเลยนะคับทุกคนเขาอยากไปหมดแหล ะแต่ต้องดูความพร้อมของเขาด้วยนะคับ บังคับใจใครไปไม่มีความสุขหลอกนะคับเดี๋ยวงานจะกร่อย นะ ด้วยความนับถืออย่างสูง/\3 จากเพื่อนวงการเดียวกันอย่าโกรธกันนะคับ/\7

ประทับใจจ๊อดดดดดดดดดดดดดดดดดดด :D
    ` ป อ จ ะ รั ก . . . จ น คุ ณ น้ำ ต า ซึ ม `/\7
    ` P a r M a n K a n C h a N a B u R i `/\2

- http://porworld.multiply.com -

Senior Member parman1955's Avatar
    สถานที่
    Parman , PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

จะไม่มีการบังคับใจใครให้ไปหรอกคับ แต่ถ้าอยากไป อันนี้มันก็ขึ้นอยู่กับใจอ่ะคับ

อีกนิดนึงเรื่องนี้มันพูดยากส์ แต่ก็อย่างว่า..ปากบอกปีนี้ผมไปชัวร์..แต่พอให้หลังผมติดไอ้โน่น.

ผมติดไอ้นี่... ถ้าคิดว่าเป็นอย่างนี้ตั้งแรกอย่าเอ่ยปากมาดีกว่าครั บ

ไม่ได้อคติและคิดมากหรอกคับ แต่แค่อยากบอกความรู้สึกแทนเพื่อนๆคนอื่นอ่ะครับ

ปล.ไม่ต้องเครียดอารายกันคับ แค่ ขำ ขำ เอิ้กๆๆ
    /\2 ParmaN NeveR DiE/\2

กลับสู่จุดเริ่มต้น

"คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อย่าไปซีเรียสครับ สำหรับสมาชิกกลุ่มอื่นๆครับ กลุ่มผมแหย่กันสไตร์นี้ละครับ เราไม่ได้เครียดอะไรหรอกครับ แหม เดี๋ยวจะเข้าใจผิกกันว่า ปาร์แมนเล่นกันแรงๆ อิอิ ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ ขอบคุณที่มาเยี่ยมบอร์ดเรานะ แล้วผมจะไปเที่ยวบอร์ดคุณๆ กันบ้างนะ อิอิ เชิญติดตามเรื่องราว และเรื่องลาวๆ อิอิ ของกลุ่มเราตามสบายเลยนะครับ /\2 " ทุกคนเป็นคนดี ขอให้เป็นอย่างงี้ตลอดไป " จากคำพูดของรุ่นใหญ่ในกลุ่ม (ยืมเค้ามาใช้ครับ อิอิอิ)

รูป รูป  
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

Junior Member ClubLam001's Avatar
    สถานที่
    LopBuri
    ขอบคุณ
    0

แล้วเราคงได้เจอกันอีกนะคับจากสมาชิกกลุ่มลพบุรี/\2 /\2 สุดยอดปาร์แมนกาญจนบุรี

รูป รูป  

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอให้บอก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาวก Vespa & Lam
    ผมไปเขาค้อด้วยอะครับแต่ว่ายังไงรอๆผมด้วยนะครับผมไม ่เคยออกทริบเลย รถที่ขี่ๆอยู่ก็ไม่เคยเกิน5กิโลเมตร /\6 ถ้าพังมารอด้วยนะครับ :d
    จอดเสียตรงไหน โทรบอกผมเลยครับ จะไปยกกลับมา กาฬสินธุ์ ว่าแต่จะเอาคันไหนไปครับ รถเยอะจัง 5+5+5+5+5:d
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

:D ผมจะบ้าตาย(อาอึ้ม)/\3
    /\6 อยากจะร้อง/\6
    /\4 ไครก็ได้ช่วยผมทียังหารถไม่ได้เลย/\6
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kae/[email protected] : 16-12-2005 เมื่อ 13:36

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ก็ใจมันอยากไป แต่ตัวมันไปไม่ได้... ถ้าบังคับกัน กดดันกัน มันไม่หนุกหรอกครับ คนทุกคนเค้า

อยากไปกันหมดหละ ไปเที่ยวเนี่ย มันขึ้นอยุ่กับ เวลาและโอกาส ไม่มีใครพร้อมไปทุกเรื่องหรอกผมว่า

เหอะๆ ไปเที่ยว ทำยังกะไป เข้าค่าย รด ฮ๋าๆๆๆ

จะไปคิดอะไรมากมายครับ เที่ยวก็เที่ยว เครียดๆมันเที่ยวไม่หนุกหรอกงั๊บ

จากเด็กผู้ชายขี้เหงา...

หวัดดีครับ ปีใหม่นี้ กลุ่มผมไปน้ำหนาว เพชรบูรณ์

หวังว่าจะได้เจอกันระหว่างทางนะครับ ปาร์แมน /\2
    คลับ เฟอร์

I'm in love friday~

CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

Junior Member
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

ขอโทษนะครับ กระทู้ผมมีข้อความบังคับใครตรงไหน ผมแค่บอกว่าคนที่ไปแสดงความจริงใจกันหน่อย เข้ามาคุยกันบ้าง ส่วนคนที่ไม่ไปก็ไม่เปนไร ผมไม่เคยไปคาดหวังกับใครอยู่แล้ว มันอยู่ที่ใจครับ ที่ใจ ผมไม่เคยบังคับใครอยู่แล้ว ผมรู้ทุกคนมีภาระหน้าที่อยู่แล้ว ถ้าไปเพราะโดนบังคับจะไปสนุกอะไรหล่ะครับ เราคบกันด้วยใจครับ ใครไม่มีใจก็ไม่ว่ากันอยู่แล้ว อย่าถือสาผมแล้วกัน ผมบ่นไปตามประสาคนแก่อะครับ

Bookmarks