มาอีกแล้วครับ แฟนท่อมสวยๆ เพื่อนๆมาฝากขายครับรวมมาทีเดียวเลย ที่นี้ครับ
คันที่ 1 แฟนท่อม ปี 48 สภาพพร้อมขี่ ตามรูปเลยครับ ขายที่ 48000

คันที่ 2 แฟนท่อม ปี 47 สภาพดีไม่ปัญหา ตารูปเลยครับ ขายที่ 45000

สนใจคันไหนโทรสอบถามเพิ่มเติมได้ครับ 089-143-7838 รวี เดินดอย

** หมายเหตุ ผมเป็นชมรมแฟนท่อมก่อตั้งมาเกือบ 10 ปีแล้วครับ และด้วยความที่ชอบและอยู่ในวงการนี้มานาน ก็เลยเปิดร้านรับแต่งรถ ไม่ได้เป็นพ่อค้าขายรถ รถที่มีมาขายก็ล้วนแต่เป็นรถของ พี่ๆ น้องๆ ในชมรมรถรถทุกคันประวัติดี เขาเห็นว่าเรามีหน้าร้านที่เชื่อถือได้และที่สำคัญเร ามีเวลามาลงประกาศขาย ทำให้รถเขาขายได้เร็วขึ้นง่ายและสะดวกกว่าด้วยความที ่เป็นพี่ๆน้องๆกันในชมรม ถ้ารถไม่ดีมีปัญหาเราจะบอกกันตรงๆเราเป็นคนกลางจะดูร ถและราคาว่าเหมาะสมกันหรือไม่ ผมเข้าใจครับว่าคนซื้อๆรถก็ย่อมอยากได้รถถูก ส่วนคนขายก็ย่อมอยากได้ราคา เราก็จับมาเจอกัน รถทุกคันที่ฝากขายผมรับประกันตลอดอายุการใช้งานให้เล ย เรามีของแต่งทุกอย่างและอะไหล่ทุกชิ้น ส่งได้ทั่วประเทศ ลองมาดูมาชมกันก่อนครับ ผมรับรองคุณจะไม่ผิดหวัง
รวี เดินดอย.... รับประกัน จริงใจ ตรงไป ตรง มา
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน