ร่วมกันไว้ อาลัย Fatfur 'ประมุข สุวรรณพงษ์' - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ร่วมกันไว้ อาลัย Fatfur 'ประมุข สุวรรณพงษ์'

AMIRY's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ขอแสดงความเสียใจกับตุ่น และทุกๆคนใน Club Fur ด้วย ถึงแม้เรากับตุ่นจะเคยเจอกันไม่กี่ครั้ง แต่ก็ทำให้เราจดจำตุ่นได้เป็นอย่างดี ขอบคุณตุ่นสำหรับมิตรภาพที่มอบให้ ถึงแม้จะเป็นช่วงเวลาอันสั้นก็ตาม หลับให้สบายนะตุ่น.......

Senior Member Jand777's Avatar
    สถานที่
    Amigo Cafe'
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ขอให้หลับสบาย

+++ เมื่อวันจันทร์ 5 ก.พ. ตุ่นยังบ่นกับพี่ว่าจะหาชุดที่จะใส่มางาน Mods ว่าจะหาได้ไหม พี่ยังรับปากตุ่นว่าเจอกันวันงานแต่แล้วพี่ก็ไปร่วมง านไม่ได้ ไม่เคยคิดว่าการพูดคุย เจอหน้าในครั้งนั้นจะเป็นครั้งสุดท้าย+++ ขอให้น้องหลับสบาย

ขอแสดงความเสียใจกับ Club Fur ด้วยนะครับ
    มา ทำให้ฉันมีความสุข ในโลกที่ไม่เคยหยุด และไม่เคยรู้มาก่อน..

Jand777 Photographer...

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

เสียใจด้วยครับ ที่เสียสมาชิก scooter ไปคนนึง

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Senior Member PirenZe's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    ..ความเหน็บหนาวในยามราตรีเปรียบดั่งแมลงสาปแบบมีปีก ที่บินสูงรอวันโรยรา

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ
    Milk without fat is like nonalcoholic Scotch.
    นมไร้ไขมันก็ไม่ต่างจากวิสกี้ไร้แอลกอฮอล์ ' ',

Senior Member mink-lam's Avatar
    สถานที่
    The Libertine
    ขอบคุณ
    0

ผมเพิ่งได้ไปบ้าน club fur มาแต่ยังไม่ทันรู้จัก กับ ตุ่น เลยคับ เสียใจกับการจากไปนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mink-lam : 15-02-2007 เมื่อ 18:46
    Photobucket
    The Libertine Shop
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=161383
    081-2884283 มิ้งค์
    เลขบัญชีธนาคาร ... 7980022947
    ธนาคารกรุงไทย .... ปริญญา วีระนิติสกุล
    hell1382@hotmail.com
    http://libertine.iscool.net/

Junior Member vw62's Avatar
    สถานที่
    พลพรรค รักเอย!!!!
    ขอบคุณ
    0

เสียใจด้วยครับ กับการจากไปของตุ่น ผมไปบ้านเฟอร์ทีไร ตุ่นจะเป็นคนมาส่งผมขึ้นรถเมลตลอดครับ เสียดายมากกับการจากไปครั้งนี้ เป็นคนนิสัยดีมากคนนึงดีทีเดียว เป็นคนมีน้ำใจมาก ขอให้ตุ่นหลับสบายนะครับ พี่คิดถึงตุ่นครับ
    ป.ล.ขอให้คลับเฟอร์อย่าเสียใจไปครับเพราะพวกเรายังต้ องก้าวไปข้างหน้าต่อไป ตุ่นเขาหลับสบายแล้วครับ ยังเหลือพวกเราที่ต้องอยู่ด้วยกันต่อไป ขอให้ทุกคนก้าวเดินต่อไปครับ ตุ่นเขาจะอยู่ในใจเราตลอดไป........
    เรียนๆเล่นๆไปนอกก็มี...เรียนๆหนีๆได้ดีก็มาก....เรียนๆลุยๆไปคุยโรงพัก....เรียนๆรักๆไปพักโรงแรงem93

Senior Member bAuM's Avatar
    สถานที่
    The Libertine
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับem89

Senior Member madakaska's Avatar
    ขอบคุณ
    0

....ขออนุญาติแสดงความเสียจัยด้วยนะคับ....
    @@@จากกลุ่มตากลมทุกคนคับ@@@
    Catch the Wind

singhadum's Avatar
    สถานที่
    Singhadum racing
    ขอบคุณ
    0

เสียใจด้วยกะทุกคนนะ หลับให้สบายครับน้องตุ่น
    Singhadum Racingสามแยกไฟฉาย กทม 085 - 138 - 6176 charlboost@hotmail.com
    ของแต่ง+อะไหล่เวสป้า http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=209551
    ยางสกูตเตอร์ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=79007

Senior Member max's Avatar
    สถานที่
    MAMMOD'S CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

เคยเจอคุณตุ่นเพียง1ครั้งตอนที่ club fur ไปทริปน้ำหนาวตอนปีที่แล้วที่club fur มาแวะที่ลพบุรี เพียงได้พูดคุยกันนิดหน่อย คุณตุ่นเป็นคนนิสัยดี ขอแสดงความเสียใจอย่างยิ่งคับ em89 em89 ขอให้คุณตุ่นไปสู่สุขตินะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย max : 17-02-2007 เมื่อ 13:20

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

ร่วมไว้อาลัยแด่ชาวแก็งค์ครับ
    ไปดีแล้ว หลับให้สบายครับ
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

สีแพร seapair's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Wink

ไม่ได้ใช้คำว่าใกล้ชิด แต่ขอใช้คำว่าชิดใกล้
    ไม่มีคำพูดใดมาทดแทนสิ่งที่สูญเสีย และเสียสูญ
    ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่น โดยยกคอมพิวเตอร์ให้ทำหนังสั้น
    ขอบคุณสำหรับการสร้างรอยยิ้มให้ทุกครั้งที่พบเจอ
    และขอโทษทีนะคะที่ไปตามนัดงาน "มอสเมย์เดย์" ด้วยไม่ได้
    เพราะว่ามีงานต้องรับผิดชอบ
    อดเจอพี่ตุ่นในมาดหล่อๆ ที่พี่ๆ ทุกคนเล่าถึง
    น้องเชื่อคะว่า...สวรรค์มีจริง ขอให้ไปสงบ........................นะคะ
    อาลัย...รัก

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย seapair : 16-02-2007 เมื่อ 08:23
    em19"กามาลสูตร"
    อย่าเชื่อใคร แม้แต่พระพุทธเจ้า

Tong_คนดี's Avatar
    สถานที่
    PX_CLUB& 200 MONSTER << Thailand Scooter Club Magazine >>
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจ จากการจากไปไม่มีวันกลับหลับให้สบาย...........t_t.. .........
    085 8321988 Tong_คนดี

kentaro_888@hotmail.com
    3172490157
    นรินทร์ จรรย์ทัน
    กสิกรไทย ออมทรัพย์

Junior Member 88 BenzZin's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแสดงความเสียใจอย่างยิ่งครับ

พึ่งได้รู้ข่าว ตกใจและรู้สึกเสียใจมากๆครับ ไม่เชื่อเลยว่าจะเป็นการเจอกันครั้งแรกและครั้งเดียว เมื่อคืนที่ได้ร่วมดื่มกัน พึ่งได้พูดคุยกันนิดหน่อย ตุ่นเป็นคนอธัยาศัยดีครับ ขอให้หลับสบายนะครับ
    " ฉันเป็นคนมั่งมี ไม่ใช่เพราะฉันมีมากมาย แต่เป็นเพราะฉันมีมากพอ"

Bookmarks