ร่วมกันไว้ อาลัย Fatfur 'ประมุข สุวรรณพงษ์' - หน้า 4

ชื่อกระทู้: ร่วมกันไว้ อาลัย Fatfur 'ประมุข สุวรรณพงษ์'

Member
    สถานที่
    ไม่มีจ๊ะ
    ขอบคุณ
    0

เสียใจด้วยนะครับ
    รับงานถ่ายภาพ รับปริญญา และ งานถ่ายภาพทุกประเภท ครับ

www.iambuddha.multiply.com

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง จากไผ่ และชาวamigo cafe ทุกๆคน

em89 em89 em89 em89 em93 em85 em85 em85 em89 em89

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Cool วันวานที่มิอาจหวนคืน................

em89 เสียใจ......มันไม่น่าจะมีเหตุการณ์อย่างนี้เลย..หลั บให้สบายนะเซียน......
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fur_kee : 16-02-2007 เมื่อ 16:05 เหตุผล: จงใช้ทุกวัน...อย่างมีคุณค่า

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

ถึง...ตุ่น
    กบพึ่งรู้จากเหมี่ยวว่า เสียงริงโทนที่กบเคยอัดเสียงไว้ตอนนั้น ตุ่นจะใช้มันเป็นเสียงริงโทนและเสียงนาฬิกาปลุกตอนเช ้า กบไม่คิดว่าตุ่นจะใช้ เพราะวันที่กบอัดเสียง ตุ่นยังบ่นกบอยู่เลย เหมี่ยวเคยแซวตุ่นแล้วตุ่นบอกว่า เสียงมันดังดี ได้ยินแล้วตื่นเลย ดีใจเหมือนกันนะที่อย่างน้อยตุ่นก็ยังใช้เสียงอุบาทๆ ของกบเป็นริงโทน พึ่งรู้จากเหมี่ยวเมื่อกี้จิงๆ ทำให้อดคิดถึงตุ่นขึ้นมาอีกไม่ได้ จากที่คิดถึงอยู่แล้วก็ยิ่งทำให้คิดถึงมากขึ้น อย่าลืมคิดถึงพวกเรานะตุ่น

" ตุ่น.................รับโทสับด้วยยยยยยยยยยย !! "

ปล. ทำสีตัวหนังสือเป็นสีฟ้าน้ำทะเลที่ตุ่นชอบนะ (สีอาจจะไม่ค่อยเหมือนเท่าไหร่ ขอโทดที)
    em89 em89 em89
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

เสียใจด้วยครับ ...........
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member carbins's Avatar
    สถานที่
    tood line.
    ขอบคุณ
    0

Unhappy

ขอแสดงความเสียจัยด้วยนะคับ
    scooter line
    open jook manager. line
    ---------------

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    รับผลิตแก้วน้ำพร้อมพิมพ์ลายในราคาโรงงาน

• เพื่อเป็นของชำร่วย• ของแจก ของแถม• ประชาสัมพันธ์ ส่งเสริมการขาย• เปิดตัวสินค้าใหม่• งานสัมนา,งานประชุมต่าง ๆ• งานเกษียณอายุ• งานฌาปณกิจศพ• ของขวัญปีใหม่• ของขวัญในโอกาสพิเศษต่าง ๆ

สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ
    ดนัย เตชสิริโกศล (โจ)
    โทร 085-939-6262
    E-mail: [email protected]

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จากใจถึงใจ

เราได้ทราบข่าวตอนประมาณเที่ยงคืนครึ่งวันที่สิบห้าเ ราไม่อยากเชื่อนะ แต่เมื่อเราได้ไปเห็นกับตัวเอง เราไม่อยากเชื่อ แต่แล้วมันเป็นจริง... น้องตุ่น พี่และน้องๆทุกคนขอให้น้องไปสู่สุขคติ พี่จะจำสิ่งดีๆไว้ โดยท่านชอบนอนทับพี่ หลับตาสบายนะน้อง พี่จะคิดถึงน้องที่ชื่อตุ่นครับ/\7 em89 พี่หนุ่มครับ

Nevigator Scooter Club WaaN&HiHa's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter
    ขอบคุณ
    0

Navigator Scooter และผม

ขอแสดงความเสียใจ..ด้วยนะคับ

บอร์ดกลุ่มเรา >>> Nevigator Scooter Club

......มนุษย์ทุกคนล้วนมี "ความลับ" /\

แม้จะปรารถนาไห้มีหรือไม่ก็ตาม

ค ว า ม ลั บ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ดี ห รื อ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ไ ม่ ดี

และในที่สุดอาจจะส่งผลในทางตรงกันข้าม

เ มื่ อ ค่ อ ย ๆ ป ล่ อ ย ใ ห้ ค ว า ม ลั บ ค ลี่ ค ล า ย

และกลายเป็นสิ่งที่ไม่ลับอีกต่อไป หรือจะยัง

ค ง เ ก็ บ งำ ค ว า ม ลั บ นั้ น ไ ป จ น วั น ต า ย แ ล ะ อั น ต ร ธ า น ไ ป กั บ เ ถ้ า ธุ ลี

----------------------------------------------------------------------------------

Verified Member anachy's Avatar
    สถานที่
    เวสป้า คาโบร คลับ (bkk)
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจ กับ ครอบครัว และ ชาว club fur ด้วยจิงๆ เพราะเคยมีเพื่อนเกิดอุบัตติเหตุเสียชีวิตเหมือนกัน คับ!! /\4
    สิ่งที่คุณชอบมันจึง ถูก และ ใช่

สิ่งที่คุณไม่ชอบมันจึง ไม่ใช่ และ ผิด ( ว่าป่ะ )

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

พูดไม่ออก แค่อยากจะคิดว่าตอนนี้มันเป็นเพียงแค่ความฝันอยู่..ก ็เท่านั้น

กูรับความจริงไม่ได้.

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

เสียใจด้วยคับ....ด้วยความจริงใจ

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR_chiang mai
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน T T

เฮ้อ ชีวิตคนเราไม่เที่ยง แปลกที่คนดีๆมักจากไปเร็ว...

มีพบ มีจาก มีอยู่ มีดับ เป็นธรรมดาที่เห็นกันอยู่แล้ว แต่แบบนี้มันก็ทำใจลำบากเหมือนกันนะ

คืนนั้นหลังจากพวกเราสนุกสนานกัน เพียวโทรมาบอก ว่ามันรถล้ม ไปดูที่เกิดเหตุ มันนอนอยู่ตรงนั้นเอง ตุ่น,น้องเอ๊ย ไม่อยากจะเชื่อ เจ้าหน้าที่เค้าพลิกเอ็งขึ้นมา แข้งขาอ่อนไปหมด มันเหมือนหลับไปมากกว่า แต่มีเลือดออกมาก อยากให้มันอยู่ใกล้ๆ เหมือนเดิมทุกวัน คิดถึงมันมากๆ อยากให้มันแซวพวกเราอีก เฮ้ย พี่ กินคนเดียวมั้ง , เหรอออออ! , รถพี่เมื่อไรจะทำสีอ่ะ ตอนนี้ทูโทน ขาว-เหลืองเหรอ , เพลงโปรดที่เอ็งชอบร้อง(เพื่อน-เก้าอี้ขาวในห้องแดง) , เรื่องที่น้ำหนาว-วันเกิดทิน กูไม่เคยติดใจอะไรเลย เสียดายที่ทุกอย่างมันกำลังดีขึ้นเรื่อยๆ แต่ต้องมาเป็นแบบนี้ ไอ้ตุ่นเอ๋ย พี่ยังไม่เคยลืมนะ คิดถึงเอ็งมาก

ไอ้ตุ่น เอ็งจะยังอยู่ในใจพวกเพื่อนๆพี่-น้อง ตลอดไป รักเอ็งมาก ๆ ไปสบายแล้วนะ ไม่ทุกข์ไม่ร้อนแล้ว ไปดีนะน้อง ไม่ต้องห่วงคนข้างหลัง ทุกคนรู้ว่าแกเป็นคนดี ไม่มีอะไรต้องเป็นห่วง มีความสุขบนสวรรค์นะ เกิดมาชาติหน้าขอให้ได้เจอกันอีกนะน้อง

จากงานตุ่นที่วัดเมื่อวาน

เพราะตุ่นมีน้ำใจและอัธยาศัยดีให้กับทุกๆคน
    จึงทำให้วันนี้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ร่วมสถาบันและที่รู้จักมาร่วมอาลัยกันเยอะมาก
    คุณพ่อ คุณแม่ ตุ่นเข้มแข็งมากนะ
    ต้อนรับแขกทุกคนที่มาในงานโดยไม่เหน็ดเหนื่อย และดูแลพวกเราเป็นอย่างดี

ตุ่นไปแต่ตัว.. แต่ทิ้งความทรงจำดีๆ ไว้ในใจของผู้คนในนี้มากมายเลย
    และพี่เห็นแล้วว่าตุ่นไม่ได้ตายไปจากใจใครเลยนะ

หลับให้สบายนะน้อง

--------------- ขอบคุณเพื่อน ๆ พี่น้อง ในที่นี้ทุกคนครับ ขอบคุณแทนตุ่นด้วย -----------------

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FurettO~ : 17-02-2007 เมื่อ 17:43
    CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

สิ่งที่เราชอบ..จะติดตัวเราไปตลอดชีวิต

Senior Member drEAm mAstEr's Avatar
    สถานที่
    Soul Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

........15 กุมภาพันธ์ วันอาลัย.............ถึงเวลาต้องจากไกล...ตุ่นน้องข้า
    ขอเจ้าจง...สู่สวรรค์ชั้นศิวา.................การจากลา ไม่เศร้าเหงาทุกครั้งไป
    จะจดจำวันเก่าๆของเจ้าไว้.................แห่งหนใดร่วมท่องไปไม่มีเลือน
    มิตรภาพที่งดงามของผองเพื่อน...........มิต้องเอื้อนคำใดๆเรารู้กัน
    ถึงคราวนี้เจ้าจากไปช่างโศกศัล...........กะทันหันเกินไปไยมาทิ้ง
    ขอน้องพี่จงไปดีมีสุขยิ่ง......................ฟ้ามีจริงชาติหน้า...มาพบกัน

Check Us @ www.soulscooterclub.com

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR_chiang mai
    ขอบคุณ
    0

ถ้า เพื่อนๆ พี่-น้อง ท่านใดจะไปร่วมงานของ ตุ่น รายละเอียดดังนี้ครับ

รดน้ำศพ เมื่อวันที่15 ไปแล้วครับ
    สวดพระอภิธรรม ตั้งแต่วันที่ 15 - 19 กพ.50 เวลา 19.00 น
    ณ วัดท่าพูด จ.นครปฐม (ไม่ไกลจากวัดไร่ขิง)

ส่วนวันฌาปนกิจ จะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะ

------------------------------------------------------------------------------------------

น้องชายคนดี

ขออย่าได้กังวล

ไม่เจ็บ ไม่ปวดแล้ว หลับให้สบายนะตุ่น

ที่อยู่ข้างหลัง จะรำลึกเสมอ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FurettO~ : 17-02-2007 เมื่อ 18:14
    CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

สิ่งที่เราชอบ..จะติดตัวเราไปตลอดชีวิต

Bookmarks