สวัสดี morgan

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สวัสดี morgan

มาตรฐาน สวัสดี morgan

หวัดดีครับชาว Morgan ผมเพิ่งมาอยู่ที่ภูเก็ต
    เลยเข้ามาแนะนำตัวก่อน ชื่อต้องนะครับ

ปล. Morgan ลงหนังสือ ซื้อกันยัง.....

I love Thaiscooter wake-up's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up มอร์แกน ลงหนังสือ

ซื้อแล้วล่ะ รีบๆไปซื้อกันมานะ เดี๋ยวจะหมดเกาะซะก่อน
    คิดดี พูดดี ทำดี สังคมน่าอยู่

Junior Member
    สถานที่
    morgan scooter club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต้องเหรอ....

มาทักทายกันเลยนะ ว่างๆมากินเบียร์กันอีก แต่ระวัง.....งอนนะ ชาวเลทุกคนยินดีต้อนรับ แลม 3 ของต้อง เดิม สวย ของเค้าดีจริงๆ

มาตรฐาน 55555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jack_morgan อ่านข้อความ
    มาทักทายกันเลยนะ ว่างๆมากินเบียร์กันอีก แต่ระวัง.....งอนนะ ชาวเลทุกคนยินดีต้อนรับ แลม 3 ของต้อง เดิม สวย ของเค้าดีจริงๆ
    ได้เลยพี่แจ๊ค แล้ววันหลังคงได้เจอ ชาว Morgan คนอื่นๆด้วยนะครับ

Member timmy_morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Phuket
    ขอบคุณ
    0

ยังไม่เจอตัวเป็นๆเลยนะคับไว้เจอกันเน้อผม ตั้มคับ 64 สีจมฟู ว่างๆก้แอดมาคุยกันนะคับ

Dead End Street!!
    el_timo1967@hotmail.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย timmy_morgan : 15-02-2007 เมื่อ 15:10

Oldman Tattoo Shop Che's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking ......................

ยินดีต้อนรับคับคุณ " ต้อง " ยินดีที่ได้รู้จักว่างๆ ก็มาขี่รถเล่นกันนะคับ

มาตรฐาน ได้เลยพี่เช

em97 ได้เลยพี่ ขี่เล่นกัน ผมจะได้รู้ทางในภูเก็ตเพิ่มขึ้นอีก
    ว่าแต่ว่า รถพี่เสร็จยังอ่ะ.......

มาตรฐาน ฝากให้ หนุ่มๆมอแกน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lambrettong อ่านข้อความ
    em97 ได้เลยพี่ ขี่เล่นกัน ผมจะได้รู้ทางในภูเก็ตเพิ่มขึ้นอีก
    ว่าแต่ว่า รถพี่เสร็จยังอ่ะ.......
    คนรูปชั่วที่ตัวแสนดำ ********ามขำใช่คนใจร้าย เด็กภูเก็ตเหมือนกันครับ แต่ตอนนี้อยู่อีกฟากเกาะหนึ่งครับ(สมุย)กลับไปเดี่ยว หามาเชยชมสักคัน แล้วจะไปเข้ากลุ่มด้วย อีกไม่นานครับ

Junior Member minimini's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up สวัสดีค๊ะ

ยินดีที่ได้รู้จักค๊ะชาว MORGAN ชื่อแก๊งเก๋มากค๊ะถ้ามีโอกาสจะไปเยือนได้ป่าวค๊ะ

Platinum Member Hip Hip Huray!!'s Avatar
    สถานที่
    Morgan scooter club
    ขอบคุณ
    0

โฮ่.......... วันนั้นได้ยินพี่แจ็คพูดถึงแลมของต้องอยู่ ว่างๆก็แวะมาเจอกันนะจ้ะ จะได้รู้จักกันทั้งรถและคน อิอิ Hajimemas.....
    IN VESPA WE TRUST!
    ทำ ทำ ทำ จะลอง ทำดู จะได้รู้ว่าเธอนั้นทำได้มั้ย!!!
    LIVE FAST, DIE YOUNG!
    &
    LIVE TO RIDE

Bookmarks