ขาย Bmx Specialized , Fixed Gear , Single Speed ครับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ขาย Bmx Specialized , Fixed Gear , Single Speed ครับ

เฟรมขายแล้วครับ

อยากขายครับผม

ดัน...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ opec_kub อ่านข้อความ
    ดูรถแถวไหนครับแล้วราคาสุดๆเท่าไหร่ครับคันที่สอง
    สนมั้ยครับ คุยได้ครับ

ต่อมาเลยอยากขายครับ

ดันหน่อย

กระทู้ที่คล้ายกัน

1. ขายเสือหมอบสายแรง specialized
    By motorzaz in forum จักรยาน Vintage เสือหมอบ เสือภูเขา MTB BMX Fixed Gear Lowlider อื่นๆ
    คำตอบ: 0
    ข้อความล่าสุด: 08-03-2012, 14:53
  2. WTS : Specialized Langster สีทอง-เงิน กาก ๆ สักคันครับ
    By shetarsk in forum จักรยาน Vintage เสือหมอบ เสือภูเขา MTB BMX Fixed Gear Lowlider อื่นๆ
    คำตอบ: 41
    ข้อความล่าสุด: 03-01-2012, 02:17
  3. ขายจักรยาน specialized
    By ddcaf'esurin in forum จักรยานโบราณ อังกฤษ อะไหล่ และอุปกรณ์
    คำตอบ: 2
    ข้อความล่าสุด: 22-04-2009, 11:47
  4. ขออนุญาติ ขาย Specialized เสือภูเขาหน่อยนะครับ
    By b-jesus in forum จักรยานโบราณ อังกฤษ อะไหล่ และอุปกรณ์
    คำตอบ: 4
    ข้อความล่าสุด: 12-04-2009, 19:33

Bookmarks