News Image Thumbnail:

จากนโยบายเรื่องการทำ Mobile App ของ Blognone มีสมาชิกบางท่านรายงานเข้ามาเรื่องไม่มี feed ของ Blognone บนแอพอ่านข่าวอย่าง Pulse และ Flipboard
ผมเลยติดต่อไปหาทั้ง Pulse และ Flipboard เพื่อขอเพิ่ม feed ข่าว และล่าสุดได้รับคำตอบจากทีมงานของ Pulse ว่าเพิ่มให้เรียบร้อยแล้ว จึงมาประกาศต่อตรงนี้ด้วยเลยครับ
การใช้งานก็ไม่มีอะไรซับซ้อน ค้นหาคำว่า Blognone ในหน้า sources ก็ควรจะเจอตามภาพ

ส่วนกรณีของ Flipboard ยังเงียบอยู่ ถ้ามีข่าวความคืบหน้าใดๆ จะมาประกาศอีกทีครับ

อ่านต่อ...