ซื้อ C50 มา 10000 แพงไหมคะ???

ชื่อกระทู้: ซื้อ C50 มา 10000 แพงไหมคะ???

มาตรฐาน ซื้อ C50 มา 10000 แพงไหมคะ???

พึ่งซื้อมาหมื่นนึง เราก็ดูรถไม่เป็นเห็นมันดูใหม่ดี เค้าว่ามีทะเบียน
    แต่พอซื้อมา ทะเบียนขาดต่อตั้งแต่ปี32เลย แต่มีใบพร้อมโอนให้นะ
    คงต้องเสียอีกประมาณ2พันค่าต่อ
    เครื่องก้อพอใช้ได้ พอจะดีก้อดี พอไม่ติดขึ้นมา ก็ไม่ติดเลย
    ทำไงดี พึ่งซื้อมาวันศุกร์เองค่ะ
    น้อยใจรถมัน แต่สภาพภายนอกดูดีเลยนะคะ
    หมื่นนึงนี่พอใช้มั๊ย หรือแพงเกินไปคะ

ช่วยให้กำลังใจหน่อย กำลังน้อยใจรถมัน:(

ผมว่าถ้าคุณซื้อมาเเล้ว จงรักมันนะครับ เรื่องราคาก็คุ้มครับสำหรับทะเบียนพร้อมโอน เเต่ก่อนไปต่อดูเลขเครื่องด้วยว่าตรงหรือป่าวครับเด๋ วหน้าเเตก^^ เรื่องเครื่องเป็นเรื่องปกติครับอาจติดง่ายมั้งติดยา กมั้ง (เครื่องอาจเย็น ) ยังไงก็เป็นรถคุณเเล้ว รักมันเเล้วมันก็จะรักคุณ ครับ gundam@hotmail.com คุยได้ครับ
    ชื่อบัญชี สุวัฒน์ เปี่ยมปรีชา 743-2-60196-4 ออมทรัพย์ ธ. กสิกรไทย

ผมว่าถ้าคุณซื้อมาเเล้ว จงรักมันนะครับ เรื่องราคาก็คุ้มครับสำหรับทะเบียนพร้อมโอน เเต่ก่อนไปต่อดูเลขเครื่องด้วยว่าตรงหรือป่าวครับเด๋ วหน้าเเตก^^ เรื่องเครื่องเป็นเรื่องปกติครับอาจติดง่ายมั้งติดยา กมั้ง (เครื่องอาจเย็น ) ยังไงก็เป็นรถคุณเเล้ว รักมันเเล้วมันก็จะรักคุณ ครับ gundam014@hotmail.com คุยได้ครับ
    ชื่อบัญชี สุวัฒน์ เปี่ยมปรีชา 743-2-60196-4 ออมทรัพย์ ธ. กสิกรไทย

มาตรฐาน ขอบคุณมากค่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ |<eng ST.C Club
    ผมว่าถ้าคุณซื้อมาเเล้ว จงรักมันนะครับ เรื่องราคาก็คุ้มครับสำหรับทะเบียนพร้อมโอน เเต่ก่อนไปต่อดูเลขเครื่องด้วยว่าตรงหรือป่าวครับเด๋ วหน้าเเตก^^ เรื่องเครื่องเป็นเรื่องปกติครับอาจติดง่ายมั้งติดยา กมั้ง (เครื่องอาจเย็น ) ยังไงก็เป็นรถคุณเเล้ว รักมันเเล้วมันก็จะรักคุณ ครับ gundam014@hotmail.com คุยได้ครับ

ขอบคุณมากค่ะ มีกำลังใจขึ้นอีกเพียบ
    เตรียมเข็นเข้าโรงพยาบาลต่อไป....

Senior Member the_araamboy's Avatar
    สถานที่
    the aramboy club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up เหมือนๆกัน

ของอย่างนี้มันอยู่ที่ใจครับ มันเป็นความสุขของเราไม่มีถูกหรือแพงหลอกครับ เราพอใจที่ซื้อ ถูกใจเราก็พอครับ/\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2

Senior Member jarusclub's Avatar
    สถานที่
    Jarus classic club
    ขอบคุณ
    0

ต่อปัยพอรักมันมากๆเราก้อจารู้สึกเหมือนว่ารถกับเราก ้อเหมือนคนๆเดียวกันแหละคับ เรารักรถ รถก้อรักเรา/\2
    ]

ปากน้ำโพ Bankz70's Avatar
    สถานที่
    ???
    ขอบคุณ
    0

ถูกแพงอยู่ที่ใจเราคับ

Senior Member MC_LOEI1's Avatar
    สถานที่
    MC_เมืองเลย
    ขอบคุณ
    0

10000 c50 มีทะเบียน สถาพดีๆ เครื่องพอขี่ ได้ ขาดต่อทะเบียน โอนได้ ถ้าขี่รถมีทะเบียนดีมากสำหรับคนขี่ในเมือง สำหรับผม ไม่แพงเลย
    ทำอีกนิดหน่อยก็ โอแค

ของผมขี่ c90 No-Bookแต่งหมดไป 2-3 หมืนแรว แพงก่ามากมั้ย
    คสาสสิกขึ้นคอ ไม่ขอลืม
    MC_เมืองเลย >loei_classic_club
    แคพ >> Mc_เมืองเลย Tel.ONE-TWO-CALL 083-3502814 24 hr.

capger_182@hotmail.com

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ผมว่าราคาก็โอเคนะทำอีกไม่แพงหรอก็วิ่งดีแล้ว

Senior Member ammo11's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ สิน่ะ
    ขอบคุณ
    0

ก้อถือ ว่าโอเค น่ะ 10000 ผมว่าราคามันไม่สำคัญหลอกอยู่ที่ว่าเราภูมิใจกันมันแ ค่ใหนก้อเท่านั้น
    แวะเยียมชมบอร์ดกลุ่ม UNDEATH CLASSIC BIKE Click http://www.thaiscooter.com/club/undeath
    http://twitter.com/ammodamnlife
    Facebook :: ammodamnlife

Junior Member retine's Avatar
    สถานที่
    alonE
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ของผมแพงกว่านะ

ของผมหมื่นห้า อะ เหอๆ สภาพแห้งๆๆ ทำไปอีก17000 อะคิดดู แต่มีทะเบียนนะ อิอิ แพงยังไงก้อซื้ออะ

Junior Member sase1150's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยคับ รถซื้อมาแล้วคับมันเป็นรถเราแล้วก็ต้องรักก็คงต้องทํ าให้ถึงที่สุดเผลอๆทําไปทํามาซื้อรถดีๆสวยๆใช่ได้เลย ก็เป็นไปได้แต่ยิ่งเราทํามันเองกับมือของเราจะทําให้ รักมากขึ้น แพงเท่าไหร่ก็ต้องลุยแล้วคับ
    " z* ze {JonG TeaM}
    ขี่ไปเข็ไป มันดี!

Senior Member ammo11's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ สิน่ะ
    ขอบคุณ
    0

มันเป็นคุณค่าของความรู้สึก คับ จงรัก แล้ว ดูแลมันอย่างดี
    แวะเยียมชมบอร์ดกลุ่ม UNDEATH CLASSIC BIKE Click http://www.thaiscooter.com/club/undeath
    http://twitter.com/ammodamnlife
    Facebook :: ammodamnlife

Senior Member sapanyuza's Avatar
    สถานที่
    u-thong crazy bike
    ขอบคุณ
    0

ใช่คับผมก็ว่าอย่างงั้นเราซื้อมามันเป็นรถของเรา เราก็จงรักมันให้ดีนะคราบเรื่องราคาไม่ต้องไปสนใจหรอ คับถาเรารักรถจิงๆ ล้างรถบ่อยๆนะคราบจะได้หล่อๆ

ถูกแพง ไม่สำคัญ ขอแค่ คุณถูกใจ (รึป่าว)

มันใช่หรือไม่สิ่งทีคุณต้องการ ...

ของบางอย่าง มีเงิน ก้อ ไม่ มี ทาง หา มา ได้

คุณค่าของมัน ป่าวอยู่ที่ การวัดค่าทาง เงินตรา หาก แต่ ว่า มัน วัด คุณ ค่า แค่ ทาง ใจ...
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป