รถผมทำมาหนึ่งปีทำได้แค่นี้ อู่ที่อยุธยาเฮงซวย มาดูตอนต่อไป - หน้า 3

ชื่อกระทู้: รถผมทำมาหนึ่งปีทำได้แค่นี้ อู่ที่อยุธยาเฮงซวย มาดูตอนต่อไป

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RAYRAI อ่านข้อความ
    ..............ใจเย็นๆค่ะ เฟียตยิ่งน้อยอยู่ค่ะ บางอย่างอาจช่วยเหลือกันได้อยู่ แต่ไม่ทุกเรื่อง เก็บเรื่องดีๆซึ่งกันไว้ดีกว่าค่ะ ในตัวมนุษย์มีด้านมืดและด้านสว่าง
    ถ้ามีคนแบบน้องในวงการนี้เยอะคงจะดีไม่น้อยเลยครับ คิดเองเป็นได้ แต่บางคนคิดเองไม่เป็น พี่ชอบตรงคำนี้มาก บางอย่างอาจช่วยเหลือกันได้อยู่ แต่ไม่ทุกเรื่อง สุดยอดกินใจจิงๆ
    วันนึงอาจจะมีความเดือดร้อนพึ่งพากันได้ หลายคนคงคิดอย่างนั้น แต่คงไม่ใช่พี่พึ่งเค้าเป็นแน่แท้ เพราะอะไหล่มีอยู่อย่างละสองชุด5555 โดยเฉพาะอะไหล่เฟียต1100จึงไม่มีความจำเป็นต้องพึ่งใ คร(นอกจากช่างซ่อมรถ)5555 โม้เยอะแล้วเด้วจะมีคนหมั่นใส้เอา5555 ดูกันตอนรถจบดีกว่ามาฟอยกันน้ำลายฟูมปาก555

ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ meelancia อ่านข้อความ
    ถ้ามีคนแบบน้องในวงการนี้เยอะคงจะดีไม่น้อยเลยครับ คิดเองเป็นได้ แต่บางคนคิดเองไม่เป็น พี่ชอบตรงคำนี้มาก บางอย่างอาจช่วยเหลือกันได้อยู่ แต่ไม่ทุกเรื่อง สุดยอดกินใจจิงๆ
    วันนึงอาจจะมีความเดือดร้อนพึ่งพากันได้ หลายคนคงคิดอย่างนั้น แต่คงไม่ใช่พี่พึ่งเค้าเป็นแน่แท้ เพราะอะไหล่มีอยู่อย่างละสองชุด5555 โดยเฉพาะอะไหล่เฟียต1100จึงไม่มีความจำเป็นต้องพึ่งใ คร(นอกจากช่างซ่อมรถ)5555 โม้เยอะแล้วเด้วจะมีคนหมั่นใส้เอา5555 ดูกันตอนรถจบดีกว่ามาฟอยกันน้ำลายฟูมปาก555
    ถ้าพี่แน่ก็อย่าดีแต่มาทำเป้นกูรู หลอกลวงโลก อย่าให้คนที่โดนพี่หลอกมาเห้นเลย รู้อยู่แกใจว่าพี่ทำไรกับหลายๆคนไว้บ้าง ขนาดเพื่อนเลิฟพี่ พี่กิตยังพูดเรื่องพี่เลย 5555 ทำรถมาสองปีแล้วไม่ใช่หรอพี่ ไหนบอกมีหลายคันไม่เคยเห้นรถเลย โม้มาก 5555 จนรถพสกผมบ้างคันที่ทำทีหลังจะเสร็จแล้ว กากหว่ะ พูดโม้ไว้มาก ถ้าแน่ก็เอามาโชว์เลย

ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ meelancia อ่านข้อความ
    โอ้หมี อย่ามาทำตัวเป็นคนฉลาดมาทำตัวว่าคนอื่นเป็นคนโง่ดิ ผมอ่ะกินข้าวไม่ได้ครับ เอาใครเอาเป้นคู่หูหรอสมัครปั๊บ มาเม้นกระทู้นี้เลย อย่าคิดว่าคุณฉลาด คนเค้าก็แลาดเหมือนกันมุขเด็กๆน่ะหมึ ถ้าใจจริงๆๆอย่าดีแต่พูดน่ะหมีหัดกินไรที่ดีๆบ้างสมอ งจะได้พัฒนาจะได้คิดได้ไม่มาหลอกคนอื่นอีก ทำมาเป้นพูดดีที่แท้ก็พวกเดียวกัน ถ้าไม่ผิดก็อย่ามาทำปากดีใส่กระดานคนอื่นน่ะหมี ถ้ากูรูแบบคุณมีทุกคนเฟียตคงไม่เสร็จ กันทั้งหมด คนดีชอบแกไขคนจัญไร ชอบแก้ตัว กากๆๆๆๆๆๆ

eddybraveo's Avatar
    สถานที่
    banbong classic
    ขอบคุณ
    0

แอ๊ด..น้องรัก โทรหาพี่ด้วยมีข่าวดีมาบอก....อย่าเคลียด...
    ///////////////////////////////////////////////////////////////////////////////
    ส่งของ: ฐิติรัตน์ อรุณรัตน์
    22/22 หมู่ 4 ต.ปากแรต อ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี 70110
    โอนเงิน. ธ.กรุงเทพ. บ้านโป่ง บัญชีสะสมทัพย์ เลขที่ 779-000578-4
    Email: [email protected]
    face book.
    http://www.facebook.com/eddy.54.23?ref=tn_tnmn

อี๊ด บ้านโป่ง '70เรโทรTel. 083-1085740
    ///////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

Bookmarks