15 กันยา2555 vol2 พบ วงกางเกง vs เดอะทอยเล็ตณตลาดไทที่เดิมงานไฉไลมีหลังคากันฝนกบินท ร ปราจีนบ - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: 15 กันยา2555 vol2 พบ วงกางเกง vs เดอะทอยเล็ตณตลาดไทที่เดิมงานไฉไลมีหลังคากันฝนกบินท ร ปราจีนบ

สาเหตุที่ย้ายเพราะอยากให้ทุกกลุ่มที่จัดงานได้ใช้พื ้นที่เต็มที่ครับ

jclassic's Avatar
    สถานที่
    Honda Classic Original Prachinburi
    ขอบคุณ
    0

c23..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jclassic : 29-07-2012 เมื่อ 21:45
    นาย ศตวรรษ ทองยืน email : [email protected]
    376-4-33297-3 ธนาคารกรุงเทพ / 086-1434414 เจ
    203 หมู่ 2 ต.ประจันตคาม อ.ประจันตคาม จ.ปราจีนบุรี 25130
    ______________________________ ซื้อขายแล้ว Feedback ให้ด้วยนะคราบ
    ซื้อขายซื่อสัตย์ และ จริงใจ
    Honda Classic Original Prachinburi ( Hm ปราจีนบุรี )

Junior Member คนรักclassic's Avatar
    สถานที่
    แกล้งทวงหนี้
    ขอบคุณ
    0

เอ้าเพิ่ง จัดไปไม่ใช้หรอครับ ที่ศรีมหาโพธิ์ กลุ่ม the one เนียจัดอีกหรอ ผมไปมางานไม่ น่าสนับสนุนเลย บอกตรงๆๆ งานปิดวีค สังกะสีล้อม นี้หรอ งานทริป แล้วเพิ่ง ไปได้ 4 เดือนกว่าๆเอง จัดอีกแล้วหรอครับ หาเงิน เข้ากระเป๋า แน่นอนครับผมว่า อยากให้พี่น้อง ชาว Classic 2 ล้อ คิดดู ถ้าไม่อยากให้งาน Classic ของเราหายไป โปรดช่วยกันพิจารณา นะครับ พี่น้อง
    แล้ว เวฟ สวยงาม เค้าไม่เรียกคลาสสิคหรอก ถึงจะมีมาในกลุ่ม ก็ได้ไม่ว่า แต่ไม่น่าให้มีประกวด ลองพิจารณา ที่มีประกวดเวฟนี้ มัน ชักชวน เด็กเว้น เข้ามางาน ชัดๆๆ
    ถ้าอยากได้เงิน เยอะ เยอะ ทำไมไม่จัด งาน เด็กแว้นไปซะเลยละครับ เด็กเว้นเยอะอยู่นะ ไม่น่าเอา คลาสสิค เข้าไปเกี่ยว ถ้าพวกคุณ รักคลาสสิคจิง โปรดช่วยพิจารณา
    อย่าเอางาน รถคลาสสิค ไปทำมาหากินเลย คุณไม่มี อาชีพ จะทำมาหากินหรอครับ ถึงเอางานรถคลาสสิค มาหากิน ช่วยกันนะครับพี่น้อง ถ้าคุณรัก รถคลาสสิค จิงๆ

ไม่น่าจะมีประกวดเวฟด้วยหรอกคับบมันไม่ไช้คลาสสิคไม่ สนับสนุนคับบบบบบบ
    ThepossiBLecLaSSic โบราณนาดี ปราจีนบุรี

ต๊ะ possiBLe 085433-1877

ไม่มีคำว่าสิ้นสุดในการเดินทาง..

ตอบเป็นข้อๆไปนะครับใช่ครับเพิ่งจัดไปแต่ครั้งนั้นเป ็นครั้งแรกและเราก็ไม่มีความรู้เรื่องการจัดงานที่เร าใช้สังกะสีเพราะต้องการกันคนไม่ให้ตีกันจัดงานหาเงิ นเข้ากระเป๋าผมว่าคูณน่าจะโทรมาคุยกับผมนะครับ087087 5721 อีกอย่างนึงเวฟสวยงามคุณว่ามันไม่ใช่ผมก็เห็นด้วยแต่ ที่ใส่ลงไปเพราะมีน้องๆที่เค้าวิ่งอยู่แล้วเค้าก็สงส ัยว่าทำไมksrจึงมีได้แล้วเวฟมีไม่ได้หรืองานนี้เราตั ้งใจทำบุญตามที่มีในเอกสารข้อความนะครับอย่าพูดแบบนั ้นเลยครับจัดงานแบบนี้มันคงไม่รวยหรอกครับอีกอย่างถ้ าคูณรู้สึกว่าไม่น่ามาก็ไม่ต้องมาผมก็อยากทำให้บ้านผ มเหมือนกับที่กลุ่มอื่นทำกันและถ้ามีอะไรสงสัยโทรถาม ดีกว่าครับผมมีตัวตนอย่าพูดโดยไม่มีเหตุผลเลยครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนรักclassic อ่านข้อความ
    เอ้าเพิ่ง จัดไปไม่ใช้หรอครับ ที่ศรีมหาโพธิ์ กลุ่ม the one เนียจัดอีกหรอ ผมไปมางานไม่ น่าสนับสนุนเลย บอกตรงๆๆ งานปิดวีค สังกะสีล้อม นี้หรอ งานทริป แล้วเพิ่ง ไปได้ 4 เดือนกว่าๆเอง จัดอีกแล้วหรอครับ หาเงิน เข้ากระเป๋า แน่นอนครับผมว่า อยากให้พี่น้อง ชาว Classic 2 ล้อ คิดดู ถ้าไม่อยากให้งาน Classic ของเราหายไป โปรดช่วยกันพิจารณา นะครับ พี่น้อง
    แล้ว เวฟ สวยงาม เค้าไม่เรียกคลาสสิคหรอก ถึงจะมีมาในกลุ่ม ก็ได้ไม่ว่า แต่ไม่น่าให้มีประกวด ลองพิจารณา ที่มีประกวดเวฟนี้ มัน ชักชวน เด็กเว้น เข้ามางาน ชัดๆๆ
    ถ้าอยากได้เงิน เยอะ เยอะ ทำไมไม่จัด งาน เด็กแว้นไปซะเลยละครับ เด็กเว้นเยอะอยู่นะ ไม่น่าเอา คลาสสิค เข้าไปเกี่ยว ถ้าพวกคุณ รักคลาสสิคจิง โปรดช่วยพิจารณา
    อย่าเอางาน รถคลาสสิค ไปทำมาหากินเลย คุณไม่มี อาชีพ จะทำมาหากินหรอครับ ถึงเอางานรถคลาสสิค มาหากิน ช่วยกันนะครับพี่น้อง ถ้าคุณรัก รถคลาสสิค จิงๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย theone2012 : 30-07-2012 เมื่อ 00:51

กลุ่มเราตัดไปเรียบร้อยแล้วนะครับเรื่องเวฟสวยงามตาม นั้นครับเราก็แค่คิดว่าเป็นการเปิดกว้างก็เท่านั้นส่ วนเรื่องอื่นๆยังไงสอบถามได้ที่เบอรโทรศัพนะครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ta-ann อ่านข้อความ
    ไม่น่าจะมีประกวดเวฟด้วยหรอกคับบมันไม่ไช้คลาสสิคไม่ สนับสนุนคับบบบบบบ

กลุ่มเราตัดไปเรียบร้อยแล้วนะครับเรื่องเวฟสวยงามตาม นั้นครับเราก็แค่คิดว่าเป็นการเปิดกว้างก็เท่านั้นส่ วนเรื่องอื่นๆยังไงสอบถามได้ที่เบอรโทรศัพนะครับ0870 875721ถ้าจริงใจติเพื่อก่อเรารับฟังครับแต่อย่ามาแบบ หลบๆซ่อนๆเราตอบได้ทุกเรื่องครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ta-ann อ่านข้อความ

Junior Member คนรักclassic's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ครับ จัดงานครั้งแรกมันไปเกี่ยวอะไรกับการจัดงานบ่อยและปี ละหลายครั้งครับ ขอความกระจ่างครับทำไมต้องจัดงานหลายครั้งในหนึ่งปีค รับ การล้อมรั้วสังกะสีไม่ได้แก้ปัญหาเรื่องการตีกันหรอก ครับเห็นงานคุณก็ตีกันอยู่ดี เรื่องการโทรศัพท์มันเป็นการคุยกันแค่สองคนผมอยากให้ ชาวคลาสสิคได้รับรู้ครับ ขอบคุณมากนะครับเรื่องตัดการประกวดเวฟสวยงามออกไป คุณว่ากลุ่มคุณมีตัวตนพี่-น้องชาวคลาสสิคครับเคยเห็นกลุ่ม theone2012 เคยไปร่วมงานใครไหมครับถ้าไม่จัดงานตัวเองครับ คุณไม่ต้องมากันผมเรื่องไปไม่ไปงานใครนั้นมันเป็นเรื ่องส่วนตัวครับ แต่ผมไม่ไปแน่นอนครับ ผมอยากจะฝากชาวคลาสสิคทุกทุกคนช่วยกันคิดดูว่าสมควรไ ปงานนี้หรือไม่ ขอบคุณมากครับผม จากใจจิงครับ

ครับขอบคุณครับที่ตอบแบบมั่วๆๆผมจะไม่ตอบอีกแล้วเพรา ะถือว่าคุณไม่มีตัวตนส่วนผมมีครับและที่จัดบ่อยตรงไห นครับงานครั้งนี้ครั้งที่2ก้บอกไปแล้วว่าแค่ต้องการท ำบุญกับหมู่บ้านที่ผมอยู่ส่วนงานที่ผมไปนี่ผมจะต้องแ จ้งคุณด้วยไหมครับกลุ่มคุณล่ะผมยังไม่เคยเห็นเลยมีตั วตนหรือเปล่าครับและที่ผมทำมันก็ไม่ผิดกฏหมายหรือว่า ไม่ถูกใจพวกคุณๆก็ไม่ต้องมาแล้ววันเสาร์ที่กบินทรนี้ เค้าใช้สังกะสีล้อมเหมือนกันคุณคงไม่มานะครับถ้าแน่จ ริงกล้ากล่าวหาต้องกล้าลงเบอร์โทรนะครับอย่าทำตัวแบบ ไม่ใช่ลูกผู้ชายและบนโลกไซเบอร์หาตัวไม่ยากหรอกครับถ ้าพูดอะไรที่ทำให้ผมเสื่อมเสียผมจะใช้กฏหมายคุยกับคุ ณอย่ามาทำตัวเป็นผู้ดีแอบแฝงไม่งั้นก็ไปเลือกเพศใหม่ ดีกว่าครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนรักclassic อ่านข้อความ
    ครับ จัดงานครั้งแรกมันไปเกี่ยวอะไรกับการจัดงานบ่อยและปี ละหลายครั้งครับ ขอความกระจ่างครับทำไมต้องจัดงานหลายครั้งในหนึ่งปีค รับ การล้อมรั้วสังกะสีไม่ได้แก้ปัญหาเรื่องการตีกันหรอก ครับเห็นงานคุณก็ตีกันอยู่ดี เรื่องการโทรศัพท์มันเป็นการคุยกันแค่สองคนผมอยากให้ ชาวคลาสสิคได้รับรู้ครับ ขอบคุณมากนะครับเรื่องตัดการประกวดเวฟสวยงามออกไป คุณว่ากลุ่มคุณมีตัวตนพี่-น้องชาวคลาสสิคครับเคยเห็นกลุ่ม theone2012 เคยไปร่วมงานใครไหมครับถ้าไม่จัดงานตัวเองครับ คุณไม่ต้องมากันผมเรื่องไปไม่ไปงานใครนั้นมันเป็นเรื ่องส่วนตัวครับ แต่ผมไม่ไปแน่นอนครับ ผมอยากจะฝากชาวคลาสสิคทุกทุกคนช่วยกันคิดดูว่าสมควรไ ปงานนี้หรือไม่ ขอบคุณมากครับผม จากใจจิงครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

คุณว่าผมตอบแบบมั่วมั่ว ผมว่าคุณตอบไม่ได้มากกว่าครับ แล้วคุณว่าคุณจัดครั้งที่ 2 ใช่ที่ปราจีนบุรีแต่ที่อื่นคุณก็จัดมาเยอะ เช่น 17-18 พ.ย.55ที่หนองพอก ร้อยเอ็ด ครั้งที่2 แล้วด้วย แสดงว่าคุณเป็นนักจัดงานอาชีพ หาเงินเข้ากระเป๋าโดยตรงหลักฐานมันบอกครับ คุณจัดทำบุญให้หมู่บ้านครับผมได้ข่าวว่าคุณก็ไม่ใช่ค นที่นี่แล้วจัดให้หมู่บ้านคุณที่ไหนครับ คุณไม่ต้องแจ้งหรอกครับพี่-น้องชาวคลาสสิคเขารู้กันแล้วละครับว่าคุณมาช่วยงานอื ่นหรือเปล่า คุณไม่ต้องเอากฎหมายมาขู่หรอกครับผมไม่ได้ทำอะไรผิดผ มพูดเรื่องจริงแต่คุณรับไม่ได้เองมากกว่าครับ แล้วงานที่กบินทร์งานคุณเหรอครับ เรื่องใช่ลูกผู้ชายหรือเปล่าคนละประเด็นกันครับผมไม่ ได้จัดงานผมเตือนด้วยความหวังดี แต่คุณร้อนตัวไปเอง หรือว่าคุณจัดงานเอาเงินเข้ากระเป๋าจริงจริงครับ

ไม่เป็นไรครับสื่งที่ผมทำผมถือว่าไม่ผิดกฏหมายแต่สิ่ งที่คุณกำลังทำอยู่แล้วทำให้คนอื่นไขว้เขว่เข้าใจผิด ในตัวผมอันนี้หมื่นประมาทครับแล้วพี่น้องคลาสสิคกลุ่ มไหนไม่เข้าใจโทรหาผมได้ตลอด24ฃั่วโมงครับถ้าคุณยังไ ม่หยุดโพสข้อความทำนองนี้ผมก็แค่แจ้งความว่ากันไปตาม นั้นครับ
    คุณว่าผมตอบแบบมั่วมั่ว ผมว่าคุณตอบไม่ได้มากกว่าครับ แล้วคุณว่าคุณจัดครั้งที่ 2 ใช่ที่ปราจีนบุรีแต่ที่อื่นคุณก็จัดมาเยอะ เช่น 17-18 พ.ย.55ที่หนองพอก ร้อยเอ็ด ครั้งที่2 แล้วด้วย แสดงว่าคุณเป็นนักจัดงานอาชีพ หาเงินเข้ากระเป๋าโดยตรงหลักฐานมันบอกครับ คุณจัดทำบุญให้หมู่บ้านครับผมได้ข่าวว่าคุณก็ไม่ใช่ค นที่นี่แล้วจัดให้หมู่บ้านคุณที่ไหนครับ คุณไม่ต้องแจ้งหรอกครับพี่-น้องชาวคลาสสิคเขารู้กันแล้วละครับว่าคุณมาช่วยงานอื ่นหรือเปล่า คุณไม่ต้องเอากฎหมายมาขู่หรอกครับผมไม่ได้ทำอะไรผิดผ มพูดเรื่องจริงแต่คุณรับไม่ได้เองมากกว่าครับ แล้วงานที่กบินทร์งานคุณเหรอครับ เรื่องใช่ลูกผู้ชายหรือเปล่าคนละประเด็นกันครับผมไม่ ได้จัดงานผมเตือนด้วยความหวังดี แต่คุณร้อนตัวไปเอง หรือว่าคุณจัดงานเอาเงินเข้ากระเป๋าจริงจริงครับ

ดันๆๆ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ผมว่าคุณเข้าใจผิดแล้วครับ คุณว่าผมหมิ่นประมาทคุณ อย่าใช้อารมย์ซิครับ ถ้าคุณตอบคำถามที่ถามไปได้ก็จบพี่-น้องชาวคลาสสิคเข้าใจก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลยทำไมต้อ งร้อนตัวด้วยครับ พี่-น้องชาวคลาสสิคไปงานคุณจะได้สบายใจว่าเงินที่เสียไป ไปทำบุญจริงจริงก็เท่านั้น ไม่เห็นจะเรื่องมากเลยครับ ผมว่าเป็นสิ่งที่ดีซะด้วยซำ้ครับ

Senior Member ตัวแสบเขาใหญ่MCคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณอินทรีย์เหล็กคลาสสิคเขาใหญ่
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ผมขอประกาศตรงนี้นะครับว่างานนี้ผมรับผิดชอบเต็มที่ค รับถ้าไม่ดีแล้วค่อยมาด่าครับ ถ้ารู้สึกว่ารับไม่ได้ไม่ต้องมาครับแต่อย่ามาทำลายคน อื่นโดยที่ไม่มีเหตุผล ผมไม่ตอบหรอกครับบนเวบนี้แต่ถ้าใครสงสัยเรื่องไหนเบอ ร์ผมมีไว้ติดต่อได้ตลอดครับ

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย