ขอคำแนะนำเรื่องการโหลด เจ้าตัวเล็กหน่อยครับ

ชื่อกระทู้: ขอคำแนะนำเรื่องการโหลด เจ้าตัวเล็กหน่อยครับ

มาตรฐาน ขอคำแนะนำเรื่องการโหลด เจ้าตัวเล็กหน่อยครับ

เพื่อนๆโหลดกันลงกี่นิ้วครับถึงจะสวย ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ ทำที่ไหน(ในเชียงใหม่จะดีมาก)
    ขอบคุณล่วงหน้า ครับ

Member kulasang's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อันนี้แล้วแต่ความชอบนะครับคุณหนึ่ง ของผมมันโหลดมาอยู่แล้วแต่มันยังไม่พอใจผมเลยเอาลงอี กสองนิ้ว
    ผมทำอู่คนรู้จักผมแถวแยกศาลเด็ก ตรงมาจะเข้ามาทางโรงเรียนดาราจะเจอสามแยกเข้าอาเขต ตรงแล้วชิดซ้ายเลยครับ
    ติดร้านก๋วยเตียวเป็ด บอกคุณน้ำแนะนำมา(แกเป็นคนปากร้ายนะครับแต่ใจดี) หรือถ้ามีพลังหน่อยทำเองก็ได้นะครับ
    ไม่ยากแต่เครื่องมือต้องพร้อม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kulasang อ่านข้อความ
    อันนี้แล้วแต่ความชอบนะครับคุณหนึ่ง ของผมมันโหลดมาอยู่แล้วแต่มันยังไม่พอใจผมเลยเอาลงอี กสองนิ้ว
    ผมทำอู่คนรู้จักผมแถวแยกศาลเด็ก ตรงมาจะเข้ามาทางโรงเรียนดาราจะเจอสามแยกเข้าอาเขต ตรงแล้วชิดซ้ายเลยครับ
    ติดร้านก๋วยเตียวเป็ด บอกคุณน้ำแนะนำมา(แกเป็นคนปากร้ายนะครับแต่ใจดี) หรือถ้ามีพลังหน่อยทำเองก็ได้นะครับ
    ไม่ยากแต่เครื่องมือต้องพร้อม
    ขอบคุณนะครับ

Junior Member khumtue's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รถผมข้างหน้ามันโหลดมาอยุ่แล้ว ไม่รุ้ว่าไปทำไรมาบ้าง ส่วนที่ทำด้านหลังก่มีดัดแหนบ กับเอาแหนบออก อู่ทีทำก็อู่ประจำแถวๆบ้านอะคัฟ อิอิ
    ปล.ลองค้นกระทู้เก่าๆ ผมเคยเห็นมีคนโพสกระทู้เรื่องนี้สำหรับเป็นวิทยาทานแ ล้วนะคัฟ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ khumtue อ่านข้อความ
    รถผมข้างหน้ามันโหลดมาอยุ่แล้ว ไม่รุ้ว่าไปทำไรมาบ้าง ส่วนที่ทำด้านหลังก่มีดัดแหนบ กับเอาแหนบออก อู่ทีทำก็อู่ประจำแถวๆบ้านอะคัฟ อิอิ
    ปล.ลองค้นกระทู้เก่าๆ ผมเคยเห็นมีคนโพสกระทู้เรื่องนี้สำหรับเป็นวิทยาทานแ ล้วนะคัฟ
    ขอบคุณครับ

Bookmarks