อยากได้สติ๊กเกอร์ครับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: อยากได้สติ๊กเกอร์ครับ

Member PARAMAN's Avatar
    สถานที่
    ลายไทย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ผมยอมรับว่า เป็นเรื่องที่หนักใจที่จะทำตามอำเภอใจเหมือนเมื่อก่อ นไม่ได้ แค่ทำสติ๊กเกอร์แจกไม่ได้เหลือบ่ากว่าแรงผมเลยแม้แต่ น้อย ผมเห็นรถหลายคันที่ติดสติ๊กเกอร์คลับแล้วเอารถไปขายอ ันนี้ผมยังเฉยๆ อันนี้ผมเข้าใจ แต่ว่าผมไม่พอใจที่มีคนทำสติ๊กเกอร์ขึ้นมาเองแล้วเอา รถไปขาย มันเป็นการกระทำที่ผมรับไม่ได้เพราะท่านทำให้เจตนาดี ของผมเป็นเครื่องหมายการค้า เอาปัญญาของผมไปเร่ขาย ยากนักที่จะทำใจเพราะผมต้องทนแบกรับความกดดันต่างๆแต ่เพียงผู้เดียว เวลาท่านไปทำดีมีแต่คนชื่นชม ผมก็ดีใจ เวลาท่านไปทำไม่ดีคนก็ด่ารวมมาถึงผม เพราะผมเป็นคนออกแบบสติ๊กเกอร์นั้น...

เหมือนพี่น้องต่างๆที่กำลังช่วยอธิบาย ให้กาลเวลาสร้างเรื่องราวของรถท่านผ่านมิตรภาพดีๆในห มู่มวลมิตร เรื่องราวของท่านจะได้รับการเล่าขานยิ่งใหญ่กว่าการต ิดสติ๊กเกอร์คลับเป็นไหนๆ ขนาดรถของผมเองจะหาสติ๊กเกอร์มาติดยังยากเลย แต่ก็ไม่ใช่ว่าจะไม่ทำอีก ให้กาลเวลาพาเราไปถึงตรงนั้น ผมอาจจะทำเพิ่มในเวอร์ชั่นที่ดีกว่านี้ก็ได้ครับ ^^

ด้วยความเคารพ
    ชื่นชมคับ ท่านแม่ทัพ
    อย่าอยู่อย่างอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตไห้คนอื่นอิจฉา

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    เรื่องจริงนะครับพี่ดา พี่เจี๊ยบ....ไม่เชื่อถามแม่ทัพดูก็ได้...ติดแล้วโยก ไม่กี่ทีเอง แตกเลย...แล้วก็ไม่มีแรง5555
    ที่ว่าแตกเนี่ยน้ำมันไฮโดลิกมันรั่วคร๊าบ555
    น้ำมันไฮโดรลิกคนหรือเปล่าครับพี่หมอ 555++

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no sky อ่านข้อความ
    กระผม ละอ่อนจากพะเยาก้อยากใด้เหมือนกันคับ
    พะเยา เหมือนกัน ยินดีที่รู้จักครับ

รอกันต่อไป.....จนกว่าจะได้ประทับหลังรถเรา

Bookmarks