ดีครับ

ชื่อกระทู้: ดีครับ

เมี่ยงคุง PX200E & ET3 PX200E's Avatar
    สถานที่
    Chiang Mai, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดีครับ

แวะมาทักทายครับเห็นกลุ่มสารคามเล่น Px เหมือนกัน ดีๆๆ ฝากกลุ่มท้ายวังด้วยนะครับ วันหลังจะแวะไปทักทาย อิอิ
    <<<<รถคันนี้ไม่ได้มีไว้แข่ง!!
    [email protected]

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=45

Senior Member devilonvespa's Avatar
    สถานที่
    " Mahasarakham Scooter Club "
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เชิญ คับ

มา เลย คับ ยินดีต้อนรับครับผม ขอเชิญทั้ง กลุ่ม เลย ก็ ได้ นะครับ
    แต่สำหรับกลุ่มพวกผม ไม่ได้ อยู่ อย่าง หรูหลามากมาย เท่าใด เพราะมี แต่ นักศึกษา
    ว่างๆ แวะ มา เล่นครับ จะได้ มี เพื่อน ๆ เยอะ ขึ้น อีก /\2
    M S C

555

มหาสารคาม

I Mahasarakham Scooter Club

I'm St. Tuonote Mahasarakham Scooter Club 005

[email protected]

087-2244311 ตัวโน๊ต

Junior Member ScooterWorkshop's Avatar
    สถานที่
    แลมมาเหนื่อย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX200E อ่านข้อความ
    แวะมาทักทายครับเห็นกลุ่มสารคามเล่น Px เหมือนกัน ดีๆๆ ฝากกลุ่มท้ายวังด้วยนะครับ วันหลังจะแวะไปทักทาย อิอิ
    เคยได้เห็นกลุ่มล้อเล็กท้ายวังตอนไปงานที่เชียงใหม่ แต่ม่ายรู้จักกับใครเลยไม่ได้เข้าไปคุยด้วย ว่างๆก็ลองเข้ามาคุยกัน ตัวผมอยู่ขอนแก่นคร้าบพอดีเข้ามาเล่นกับน้องๆสารคามก ัน ถ้ามาขอนแก่นโพสแจ้งมาเลยยินดีต้อนรับ ล้อเล็กท้ายวัง......
    แลมมาเหนื่อย002

Bookmarks