ช่วยด้วยครับ !! รูกุญแจมันพัง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ช่วยด้วยครับ !! รูกุญแจมันพัง

มาตรฐาน ช่วยด้วยครับ !! รูกุญแจมันพัง

พี่ๆ คือผมเพิ่งซื้อ Px 150 มา แล้วมันมีปัญหา

• รูกุญแจที่ใช้เปิดสวิชท์มันหลวมมากๆ จนให้กุญแจอะไรก็ไขเปิดได้ และเวลาขี่มันก็สั่นๆ กลัวจะหลุด
    • ชุดล็อคคอกุญแจก็หาย + กุญแจเก๊ะหน้าด้วยครับ

ถ้าเราจะเปลี่ยนชุดกุญแจจะได้มั้ยครับ แล้วราคามันประมาณเท่าไหร่ครับ คือผมอยากทำให้เร็วที่สุดเพราะกลัวรถหายครับ

ของเเท้

ร้านไทยเจริญ รองเมือง ซอย 5

02 - 216 - 4441 /\2
    " กิ เ ล ส . . . ล้ น "

มาตรฐาน แล้วราคาอ่ะคับพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ scooterists
    ของเเท้

ร้านไทยเจริญ รองเมือง ซอย 5

02 - 216 - 4441 /\2

ราคาของแท้ประมาณเท่าไหร่ครับ อยากรู้ถ้าไม่แพงจะไปเปลี่ยนวันนี้เลยคับ

Senior Member jinnyrit's Avatar
    สถานที่
    เมาทุกที่ ที่มีเหล้า
    ขอบคุณ
    0

ไม่รู้ ค่ะ นู๋ขับสปริ้น ค่ะ .......อิอิ
    em87 อยู่แบบนี้ก้อพอใจแล้ว...................

Bookmarks