1-2 ธันวา 55มาแล้วจร้า สองล้อพระธาตุนาดูนอุ่นไอรักต้านภัยหนาวครั้งที่ 1 จ.กาฬสินธุ์ - หน้า 8

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: 1-2 ธันวา 55มาแล้วจร้า สองล้อพระธาตุนาดูนอุ่นไอรักต้านภัยหนาวครั้งที่ 1 จ.กาฬสินธุ์

ช่วยอัฟงานดีๆๆๆๆๆๆๆ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อัฟไปเลยงานนี้

Member
    สถานที่
    สองล้อพระธาตุนาดูน
    ขอบคุณ
    0

แจ้ง!!! ให้ทราบโดยทั่วกัน....งานสองล้อพระธาตุนาดูน....ในวั นที่ 1 ธันวา..55 จัดชั่ว 100% อาจมีการเปลี่ยนแปลงเรื่องสถานที่จัดงาน...เนื่องจาก ว่า....จังหวัดมหาสารคาม...มันมีคนไปทำเสียไว้เยอะ
    ในการขออนุญาติจัดงานเลยทำให้กลุ่มต่างๆ ไม่สามารถจัดได้ในตอนนี้...ซึ่งทางกลุ่มเราอาจมีการเ ปลี่ยนแปลงสถานที่..เป้าหมายสถานที่..คือ...เส้นทาง. .เขื่อนลำปาว..จังหวัดกาฬสินธุ์..ชั่วแน่นอน!"""
    ในส่วนนี้...ทางกลุ่มขอความกรุณา...จากกลุ่มต่างๆ ที่จะลงงานในจังหวัดพื้นที่ใกล้เคียงกัน...ได้พิจารณ าการจัดงาน..ขอรบกวน...กลุ่มต่างๆ พยายามอย่าจัดงานชนกันด้วยน๊ะค่ะ..เนื่องจาก..งานของ กลุ่มเรา
    มีเจตนาจะให้ชาว MC คลาสสิค ทุกกลุ่มได้ร่วมกันทำบุญด้วยกัน...เรามิได้แอบอ้างเร ื่องการทำบุญ....แต่เราจะพาพวกท่านร่วมกันทำบุญด้วยก ัน....เขาจะได้รู้ว่า..พวกเรา...ชาว Mc""" ยังมีกลุ่ม...มีเพื่อนร่วมกันทำในสิ่งดีดี...พวกเราฝ ากขอบคุณสำหรับกลุ่มต่างๆ ที่คิดจะลงงานในวันเดียวกันกับกลุ่มได้เลื่อนออก แล้วเรามาร่วมกันทำบุญเยอะๆๆๆ น๊ะค๊ะ

Member
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แจ้งให้ทราบ....1 ธันวา 55 งานสองล้อพระธาตุนาดูนอุ่นไอรักต้านภัยหนาว

แจ้ง!!! ให้ทราบโดยทั่วกัน....งานสองล้อพระธาตุนาดูน....ในวั นที่ 1 ธันวา..55 จัดชั่ว 100% อาจมีการเปลี่ยนแปลงเรื่องสถานที่จัดงาน...เนื่องจาก ว่า....จังหวัดมหาสารคาม...มันมีคนไปทำเสียไว้เยอะ
    ในการขออนุญาติจัดงานเลยทำให้กลุ่มต่างๆ ไม่สามารถจัดได้ในตอนนี้...ซึ่งทางกลุ่มเราอาจมีการเ ปลี่ยนแปลงสถานที่..เป้าหมายสถานที่..คือ...เส้นทาง. .เขื่อนลำปาว..จังหวัดกาฬสินธุ์..ชั่วแน่นอน!"""
    ในส่วนนี้...ทางกลุ่มขอความกรุณา...จากกลุ่มต่างๆ ที่จะลงงานในจังหวัดพื้นที่ใกล้เคียงกัน...ได้พิจารณ าการจัดงาน..ขอรบกวน...กลุ่มต่างๆ พยายามอย่าจัดงานชนกันด้วยน๊ะค่ะ..เนื่องจาก..งานของ กลุ่มเรา
    มีเจตนาจะให้ชาว MC คลาสสิค ทุกกลุ่มได้ร่วมกันทำบุญด้วยกัน...เรามิได้แอบอ้างเร ื่องการทำบุญ....แต่เราจะพาพวกท่านร่วมกันทำบุญด้วยก ัน....เขาจะได้รู้ว่า..พวกเรา...ชาว Mc""" ยังมีกลุ่ม...มีเพื่อนร่วมกันทำในสิ่งดีดี...พวกเราฝ ากขอบคุณสำหรับกลุ่มต่างๆ ที่คิดจะลงงานในวันเดียวกันกับกลุ่มได้เลื่อนออก แล้วเรามาร่วมกันทำบุญเยอะๆๆๆ น๊ะค๊ะ

งานนี้จัดชัวร์100%อย่าลืมลงทะเบียน1000ท่านแรกรับพร ะนาคปรกกรุพระธาตุนาดูนไปเลย

Member
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณ..ไปยังกลุ่ม บิ๊กไบส์ อำเภอยางตลาด (น้องตั้น) ต่างๆ ที่แสดงเจนจำนงค์..ร่วมบริจาค..เป็นเงินและผ้าห่มกัน หนาวมา...พวกเราขอบคุณ..มา ณ โอกาสนี้
    หากใครสนใจ...รวมบริจาค..โทร..085-2422291 พี่นก...กาฬสินธุ์ ได้น๊ะค่ะ....รวมถึงน้องเจนนี่ไทยแลนด์คลาสสิค..น้อง คิงนาแกแดวิ้ว..กลุ่มต่างๆ จากสกลนคร อุดรธานี นครพนม มุกดาหาร สุรินทร์ บุรีรัมย์ โคราช และที่อื่นๆ ที่พี่นกไม่ได้กล่าวถึงด้วย น้องขวัญบึงกาฬ ที่แจ้งความจำนงค์ร่วมบริจาค...ทำบุญร่วมกัน ด้วยน๊ะค๊ะ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

งานนี้สุดยอดอ่ะ ใช่ๆกลุ่มไหนน๊ะครับโปรดให้เกียรติกลุ่มที่เขาทำดีทำ จริงด้วย

Member
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณน๊ะค๊ะ...ที่ช่วยดันงานให้กลุ่มพระธาตุนาดูน.. ตลอดมา......

Senior Member songlow wanon's Avatar
    สถานที่
    สองล้อวานรฯคลาสสิค สกลนคร
    ขอบคุณ
    0

จัดไปงานดีๆๆอีกหนึงงาน
    ช่วยเต็มทีครับ
    สองล้อวานรฯคลาสสิค สกลนคร

เดินทางอย่างมิตรภาพรักกันอย่างพี่น้อง

Member
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอคุณจร้า...สองล้อวานรฯคลาสสิค สกลนคร...ขอบคุณที่บอกบุญต่อๆ กันไป ใครที่มางาน 1000 ท่านแรก รับพระนาคปรกกรุพระธาตุนาดูน..เพื่อเป็นศิริมงคล

Member
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

แล้วเจอกันน๊ะ...เขื่อนลำปาว...แน่นอน

Member
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เป็นที่แน่นอนแล้วว่า...เราจะจัดงานทางเข้าเขื่อนลำป าว..บรรยากาศสวยมาก...ตอนนี้เริ่มมีหมอกคุม...มีแหล่ งท่องเที่ยวมากมาย...สวนสัตว์สวนสะออน..พิธิทภัณฑ์สิ รินทร (ไดโนเสาร์)...ไปไหว้พระที่ภูสิงห์...วัดภูค่าว...เล ่นน้ำหาดดอกเกด...นั่งทานข้าว..ปลาเผา..ส้มตำ..ใต้ผั นน้ำเขื่อนลำปาว..หรือจะไปล่องแพที่โนนวิเศษเขื่อนลำ ปาว...ทุกคนมาแล้ว...รับรองว่าคุ้มเกินคุ้ม...อิ่มบุ ญ..อิ่มท้อง...อิ่มธรรมชาติ....
    อย่าลืม....นำเต้นท์นอนมาด้วยน่ะค่ะ...เช้าวันที่ 2 ธ.ค.เราจะพาขบวนคาราวาน คลาสสิคไปทำบุญแจกผ้าห่มด้วยกัน....แล้วเจอกันจร้า.. .

อัฟกันปัยยาวๆๆๆ

Member
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

บุญร่วมกันทำ..ร่วมกันสร้าง...เรารับรองประกันความปล อดภัย...เพราะเราใช้เจ้าหน้าที่ปฏิบัติหน้าที่จริง มีตรวจอาวุธ...ก่อนเข้างานด้วย....มากันเยอะๆๆๆ น๊ะค่ะ

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks