หวัดดีครับชาวก่ำกึ่ง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: หวัดดีครับชาวก่ำกึ่ง

Junior Member หนุมาน's Avatar
    สถานที่
    ก้าน....กระทุ้ง club
    ขอบคุณ
    0

Talking หวัดดีครับชาวก่ำกึ่ง

ผมเป็นคน จ.กาญเหมือนกันแต่มาทำงานที่กรุงเทพจะรบกวนเพื่อนๆชา วก่ำกึ่งนิดหน่อยอ่ะครับคือตอนนี้ผมขับซี100แต่อยากว างเครื่องดรีมเพื่อนช่วยหาเครื่องดรีมให้ผมหน่อยนะคร ับเอาดรีมรุ่นคุรุสภานะครับมีรูปยิ่งดีเลยครับเดี๋ยว ผมกลับบ้านไปเอาก็ได้ครับ
    ปล.ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ em94
    + + + เมื่อเราคลุกคลีกลับมันมั่กมากแล้วเราจะรู้ว่าเรารัก มัน...คลาสสิค + + +

Member PPJ65's Avatar
    สถานที่
    ก้ำกึ่ง Classic Bile กาญจนบุรี & ราชบุรี คนบ้ารถถีบกาญจนบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หนุมาน อ่านข้อความ
    ผมเป็นคน จ.กาญเหมือนกันแต่มาทำงานที่กรุงเทพจะรบกวนเพื่อนๆชา วก่ำกึ่งนิดหน่อยอ่ะครับคือตอนนี้ผมขับซี100แต่อยากว างเครื่องดรีมเพื่อนช่วยหาเครื่องดรีมให้ผมหน่อยนะคร ับเอาดรีมรุ่นคุรุสภานะครับมีรูปยิ่งดีเลยครับเดี๋ยว ผมกลับบ้านไปเอาก็ได้ครับ
    ปล.ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ em94
    หวัดดีครับ คือว่าในกลุ่มพวกผมไม่มีรถคันไหนลงเครื่องดรีมเลย มีแต่เครื่องเดิมกันหมดแต่อย่างไงจะช่วยหาให้แล้วจะโ พร์ดทิ้งไว้ก็แล้วกัน แต่ท่าเป็นเครื่องเวฟนะมีแหล่งมีใบออกให้เลย
    ขับดีนั่งสบาย ขับร้ายตายแน่
    ขับแย่รถพัง ขับระวังปลอดภัย
    ขับไวลงคู ขับไม่ดูลงคลอง
    ขับไม่มองขึ้นเกาะ ขับไม่เหมาะหัวขาด
    ขับประมาทเป็นผี ขับไม่ดีชนระเบิด
    ขับประเสริฐอยู่เย็น ขับไม่เป็นอย่าขับ
    ( ก้ำกึ่ง คลาสสิค ไบท์ ) สาขา กาญจนบุรี
    โทร. 081-0099750

Bookmarks