เมื่อประมาณเดือนพฤศจิกายน มีงานเปิดตัวคลื่นวิทยุคลื่นหนึ่งที่พระพุทธบาทตรงข้ ามกับวัดถ้ำกระบอก
มีแบล็กวานิลลามา ผมเห็นมีกลุ่มรถโบราณมาด้วย
ผมเห็นเค้าเร่งเครื่องเหมือนไม่ค่อยพอใจตอนกลับอ่ะคร ับ ก็เลยอยากทราบว่าเค้าไม่พออะไรหรือเปล่าครับ
อยากแจ้งให้ทราบว่าตอนนี้คลื่นนี้ได้ปิดตัวลงหลายเดื อนแล้วนะครับ เพราะผมคนนึงที่โดนหลอกให้มาช่วยงานนี้เหมือนกัน แต่ไม่เกี่ยวกับกลุ่มรถเค้านะครับ ผมเป็นดีเจอ่ะ ยังไงก็ช่วยไขความกระจ่างด้วยนะครับem86