เกี่ยวกับ การตั้ง Slow ของเวสป้าครับ ช่วยหน่อยครับๆพี่ๆ

ชื่อกระทู้: เกี่ยวกับ การตั้ง Slow ของเวสป้าครับ ช่วยหน่อยครับๆพี่ๆ

มาตรฐาน เกี่ยวกับ การตั้ง Slow ของเวสป้าครับ ช่วยหน่อยครับๆพี่ๆ

ผมใช้ เวสป้า 1969 ตอนนี้ผมเรียนอยุ่ประเทศอินเดีย

เวลาผม เบารถ เหมือนมันจะดับอ่ะครับ ความรู้สึก เวลาส่งแรง รู้สึกว่า มันเบาๆไงไม่รู้นะครับ ช่วยหน่อยครับผู้รู้

หัวเทียนใหม่ไหม ถ้าหัวเทียนใหม่ ลองจูนคาร์บูครับ ก่อนจูนจำจุดเดิมด้วย ถ้าไม่หายลองล้างคาร์บูดูครับ

กระทู้ที่คล้ายกัน

1. Slow สัต**บคลาสคิดไบค์ แวะมาทักทายครับ
    By Slow club Chonburi in forum รวมกระทู้เก่า จากคลับสมาชิก
    คำตอบ: 1
    ข้อความล่าสุด: 06-07-2012, 20:47
  2. [ ขาย ] ขายเกียร์ 2J (เกียร์ธรรมดา) พร้อมชุดเกียร์ slow 15,000
    By bobbykungs in forum อะไหล่ รถยนต์คลาสสิค
    คำตอบ: 0
    ข้อความล่าสุด: 26-01-2012, 20:12
  3. เวสป้า150ตั้งslow ดียังไงครับ
    By icemoderndog in forum ข้อมูลรถ และปัญหาการใช้รถ Vespa, Lambretta
    คำตอบ: 0
    ข้อความล่าสุด: 15-02-2011, 18:16
  4. รถเข้าเกียร์ว่าง slow ไปเรื่อยๆ แล้วมานดับอ่ะ ครับ
    By papawadee in forum ข้อมูลรถ และปัญหาการใช้รถ Vespa, Lambretta
    คำตอบ: 1
    ข้อความล่าสุด: 03-01-2011, 19:47
  5. รถตั้ง Slow ไม่ได้คับช่วยที
    By fhatunhai in forum ข้อมูลรถ และปัญหาการใช้รถ Vespa, Lambretta
    คำตอบ: 10
    ข้อความล่าสุด: 28-02-2010, 01:30

Bookmarks