<<<<<<<<--ขายรองเท้ามือสองและมือหนึ่งหลายคู่-- เพื่อปะทังชีวิต>>>>>>>>>>

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: <<<<<<<<--ขายรองเท้ามือสองและมือหนึ่งหลายคู่-- เพื่อปะทังชีวิต>>>>>>>>>>

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

Talking <<<<<<<<--ขายรองเท้ามือสองและมือหนึ่งหลายคู่-- เพื่อปะทังชีวิต>>>>>>>>>>

ปลายเดือนแล้ว เงินหมดเลยต้องมาขายรองเท้าเพื่อเอาชีวิตให้รอด

ขอโล๊ะรองเท้าจากตู้มาขายนะครับ

สนใจคู่ไหน PM มาเลยครับ
    หรือ โทรมา 0827788422 ว่างตลอดยกเว้นตอนนอนครับ

*รองเท้าทุกคู่ยังไม่รวม EMS 100 บาทนะครับ ไม่สะดวกนัดเจอต้องขอโทษด้วยครับ

ขอเริ่มเลย
    รองเท้า VANS OLD SKOOL FAKE 4A รองเท้าใหม่นะครับ ไม่เคยใช้งานนอกจากลอง
    เหมือนของแท้ที่สุดแล้วครับ made in USA ด้วยครับ
    Size :10 US 9UK EU44 28CM

Name:  vans.jpg
Views: 2412
Size:  35.7 KB

ขอขายที่ 600 บาท ถูกสัสๆ

รองเท้า Nike world famous สีเขียวหนังกลับแท้ มือสอง
    พื้นเหลือเยอะ ใส่สบาย สีเข้มกว่าในรูป madeในจีน

Size :10 US 9UK EU44 28CM

Name:  nike world famous.jpg
Views: 906
Size:  48.8 KB
    ขอขายที่ 850 บาท ลดกันไปสุดๆ

รองเท้า Adidas Super Star ขาวทองแท้ ชื้อมาเดือนกว่าๆ
    พื้นไม่ต้องบรรยายเลยเหลือแบบว่าใส่ได้เป็นปี made in korea
    Size 11 US 10.5 UK
    Name:  addidas super star.jpg
Views: 647
Size:  35.7 KB
    ขอขายที่ 850 บาท กระหน้ำกันเลย
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

รองเท้าหนังสีดำ ยี่ห้อBARRATTS ไม่มีรอยถลอก ส้นตัดข้างนิดหน่อย
    พื้นเหลือใช้ได้ครับ ใส่แล้วดูทางการดี
    Size 10US 28CM 43-44 นันยางใ่ส่ได้ครับ

Name:  หนังดำ.jpg
Views: 839
Size:  35.8 KB
    ขอขายที่ 850 ละกันครับ (แถมขัดให้เรียบร้อยเลย)

รองเท้าผ้าใบธรรมดาขาวลายนิดหน่อย ใส่ได้ทุกงาน ยี่ห้อDalponte ของบราซิล
    พื้นเหลือเยอะ ใส่แล้วกระชับเท้าีดี
    Size 10 US 28CM 43-44 นันยางใส่ได้
    Name:  รองเท้าผ้าใบ.jpg
Views: 862
Size:  53.6 KB
    ขอขายที่ 500 บาท ไม่ค่อยได้ใส่เท่าไร

รองเท้าแตะ ยี่ห้อ Prado สีเหลืองสายสีเขียว
    ทุกอย่างสมบูรณ์อยู่ พื้นหนามาก
    Size 10.5 US 43-44นันยางใส่ได้

Name:  เตะ.jpg
Views: 1051
Size:  33.9 KB
    ขายที่ 50 บาท ขอตังไปชื้อข้าวกินครับ

Bookmarks