ขำๆกับ.....วีโลกมืด_มุขจีบสาวกับกลอนฮาๆ - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 26 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขำๆกับ.....วีโลกมืด_มุขจีบสาวกับกลอนฮาๆ

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sandann99 อ่านข้อความ
    สู้ๆครับคุณเอ ผมคิดว่าคนทุกก้อต้องเคยผ่านช่วงเวลาอันโหดร้ายของชี วิตมา ทุกคนต้องเคยล้ม แต่เราล้มแล้วเราลุกขึ้นสู้ต่อ เพราะเวลาที่ผ่านมามันไม่สามารถกลับไปแก้ไขอะไรได้แล ้ว สู้เราทำปัจจุบันและอนาคตของเราให้ดีที่สุดก้อพอครับ และซักวันผมเชื่อว่าเอก้อต้องได้เจอกับคนที่เค้ารักเ อจริงๆ เพราะผมเชื่อว่ายังมีผู้ชายดีๆหลงเหลืออยู่ในโลกใบนี ้ครับ *-* em94 em94 em94
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ในโลกนี้ยังมีปลากดุกย่างดีๆอร่อยอีกเยอะ....ครับ..น ้องเอ..ลองดูดิ..ปลาดุกย่างแกล้มเหล้า....หอมหวานมัน ส์......ไม่เชื่อถามคุณวี..โลกมืดของปลาดุกดูได้ครับ ...
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Senior Member vespasidecarสีฟ้า's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sandann99 อ่านข้อความ
    สู้ๆครับคุณเอ ผมคิดว่าคนทุกก้อต้องเคยผ่านช่วงเวลาอันโหดร้ายของชี วิตมา ทุกคนต้องเคยล้ม แต่เราล้มแล้วเราลุกขึ้นสู้ต่อ เพราะเวลาที่ผ่านมามันไม่สามารถกลับไปแก้ไขอะไรได้แล ้ว สู้เราทำปัจจุบันและอนาคตของเราให้ดีที่สุดก้อพอครับ และซักวันผมเชื่อว่าเอก้อต้องได้เจอกับคนที่เค้ารักเ อจริงๆ เพราะผมเชื่อว่ายังมีผู้ชายดีๆหลงเหลืออยู่ในโลกใบนี ้ครับ *-* em94 em94 em94
    ขอบคุณค่ะคุณวี........
    แต่ความจริงที่พิสูจน์ให้เห็นคือ คนดีมักแพ้.....ที่แพ้ไม่ใช่เพราะยอม....
    แต่ที่เดินถอยออกมาเพราะเราแพ้อย่างมีศักดิ์ศรี..... ....(ดีนะเลือดพ่อแรง ไม่งั้นก็คงทนเป็นนางเอกในหนังน้ำเน่า)
    จะคิดถึงน้องหนึ่ง(sidecar)
    จะคิดถึงน้องสอง(90)
    จะคิดถึงหมวกกันน็อคใบเล็กสีขาว
    จะคิดถึงเสื้อแขนหนังตัวโปรดคู่กาย
    จะคิดถึงหุ้มข้อเน่าๆเบอร์ 4
    จะคิดถึงชุดหมีสีแดงตูดดำๆ
    จะคิดถึงภาพความทรงจำทุกทริป
    จะคิดถึงเส้นทางที่เป็นตำนาน
    จะคิดถึงเพื่อน พวกพ้อง พี่ๆน้องๆ ที่เคยร่วมเดินทาง

Senior Member vespasidecarสีฟ้า's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    ในโลกนี้ยังมีปลากดุกย่างดีๆอร่อยอีกเยอะ....ครับ..น ้องเอ..ลองดูดิ..ปลาดุกย่างแกล้มเหล้า....หอมหวานมัน ส์......ไม่เชื่อถามคุณวี..โลกมืดของปลาดุกดูได้ครับ ...
    กำลังซึ้งเลยพี่.....
    มาฮาแตกก็อีตรงปลาดุกย่างแกล้มเหล้าของพี่นี่แหละ
    จะคิดถึงหมวกกันน็อคใบเล็กสีขาว
    จะคิดถึงเสื้อแขนหนังตัวโปรดคู่กาย
    จะคิดถึงเพื่อน พวกพ้อง พี่ๆน้องๆ ที่เคยร่วมเดินทาง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

em95 em95 em95 em94 em94 em94

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขำๆกับ.....วีโลกมืด_มุขจีบสาวกับกลอนฮาๆ

em93 em93 แต่ก็ตลกดีค่ะ
    คุยกับพี่จนติดลมแล้ว.............ทำงานต่อละนะ..... .เดี๋ยวมาคุยใหม่

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespasidecarสีฟ้า อ่านข้อความ
    em93 em93 แต่ก็ตลกดีค่ะ
    คุยกับพี่จนติดลมแล้ว.............ทำงานต่อละนะ..... .เดี๋ยวมาคุยใหม่
    โอเช...ทำงานก่อน...em95

Senior Member sandann99's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Arrow

ซะงั้น - -*em99 em99 em99
    "คำว่าเพื่อน"ผมไม่เคยซื้อด้วยเงิน
    เพราะเพื่อนของผม"ผมซื้อพวกเค้าที่ใจ"

Senior Member zomzom's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Arrow

สอบเสจแร้............
    กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    พี่ๆวันที่1 อยากกินเค้ก แกล้มเหล้าป่าว....>>>.เลิกกินปลาดุกแล้วมากินเค้ก<<<<
    เด๋วส้มตัดไว้ครึ่งนึง..........................เด๋ วเอาไปให้
    วันที่ 1 มีนา ส้มอายุ18แล้วคล้าบโผม

Magato Member ต้าชิงเสียว's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zomzom อ่านข้อความ
    สอบเสจแร้............
    กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    พี่ๆวันที่1 อยากกินเค้ก แกล้มเหล้าป่าว....>>>.เลิกกินปลาดุกแล้วมากินเค้ก<<<<
    เด๋วส้มตัดไว้ครึ่งนึง..........................เด๋ วเอาไปให้
    วันที่ 1 มีนา ส้มอายุ18แล้วคล้าบโผม
    สุขสันต์วันเกิด ดีใจด้วยจ้า อายุเพิ่มขึ้น อีก 1 ปี
    Lambretta Pianissimo... Lambretta Prestissimo...
    Lambretta Da Capo an no al fine..

Senior Member sandann99's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Arrow

สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ น้องส้ม ขอให้มีความสุขนะ คิดสิ่งใดขอให้สมดังใจหวัง
    อิอิ ไม่รู้ว่าได้บอกเบิร์ดเดย์ ก่องครายอ่ะเปล่า
    "คำว่าเพื่อน"ผมไม่เคยซื้อด้วยเงิน
    เพราะเพื่อนของผม"ผมซื้อพวกเค้าที่ใจ"

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Arrow

กำ !!!! .....นังต้าแกตาดหน้าฉานนนนน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Messaging หวานๆกับคำซึ้งๆแทนใจ *-* ไปลุยกานเลย
    คุณน่ารักมากครับ ถึงไม่ได้อยู่ในใจคุณขอเป็นคนนอกใจก็ยังดี
    โอ๊ย! เปิดดูทำไม...อย่างงี้ก็รู้หมดสิว่า "คิดถึง"
    เธอแปลกดีเน๊าะ! ไม่เหมือนใครเลยอ่ะ มีแต่คำว่า"คิดถึง"..อึ๊ย
    เป็นพาราถ้าเป็นไข้เป็นชวนป๋วย ถ้าเธอไอ I LOVE U ไงจ๊ะ
    หลงทางเสียเวลา หลงแก้วตาอนาคตหวานชื่น ^_^
    แม้ตัวไกล แต่ใจใกล้คุณ ด้วยความคิดถึงอันอบอุ่นจะรักคุณตลอดไป
    อ่านข้อความนี้สักพัก แล้วตกลงรับรักจากคนส่ง
    ฉันไม่ก้าวร้าวแค่ห้าวนิดหน่อยแต่ใจเต็มร้อยรักหน่อย ได้ไหม
    ต่อให้ไฟดับทั้งโลกยังไม่หวั่น ก็ฉันมีเธอเป็นแสงสว่างในหัวใจ
    เห็นข่าวเขาถูกหวยรวยกันไป แล้วเมื่อไหร่หวยหัวใจจะออกที่ฉันซักที
    เฮียสั่งลุย เจ๊สั่งหนีแต่หัวใจตัวดีไม่ยอมหนีไปจากเธอ
    หวานปานน้ำผึ้ง ซึ้งกว่าหนังเศร้า สุขเกินคาดเดาคือรักของเรา 2คน
    ถ้าไม่คิดถึงกันขอให้นอนไม่หลับ แต่ถ้าโทรกลับขอให้หลับฝันดี
    ขอความคิดถึงอุ่นๆ ตอนเช้าที่นึงครับ...
    รับความคิดถึงอุ่นๆ ตอนเช้าซักถ้วยไหมคะ?...
    ความห่วงใยจากใครที่ห่วงหา รับนะถึงไม่มีราคา แต่มีค่าถ้าเธอรับไป
    กด1900หาเพื่อนได้ แต่อยากได้เพื่อนรู้ใจ โทรกลับได้ที่เบอร์นี้
    โปรโมชั่นวันนี้โหลดความคิดถึงฟรี ที่เบอร์นี้ที่เดียว
    รักคุณไม่หมดใจ แต่ไม่รักใครมากกว่ารักคุณ
    1.กด 2.อ่าน 3. โทรกลับ ... อย่าลืมนะ เรารออยู่
    หลับหรือยังคนดีฝันถึงฉันได้ไหมคิดถึงเธอสุดใจอยากไป อยู่ใกล้เธอ
    เอาเป็นแฟนได้เมื่อไหร่ จะทำให้มารักหมดใจ คอยดู
    เมื่อมีเธอมาอยู่ข้างๆใจ ต่อให้หมดหวังยังงัยก็ไม่กลัว
    เก็บน้ำค้างมาเรียงร้อยจับหิ่งห้อยมาทาสีกระซิบบอกเธ อคนดี คิดถึง
    รักของฉันไม่เคยอยู่ไกล อยู่ตรงนี้ไงที่หัวใจเธอ
    อยากจะเอาความผูกพันที่เรามี มาถักทอเป็นผ้าดีๆให้เธอห่มนอน
    เพียง 2ตา ของแม่ก็อบอุ่นแท้กว่าดาวดวงไหน คิดถึงแม่จัง
    คำว่ารัก รักมั่นประการใด คำว่ารัก รักจากใจให้แม่คนเดียว
    รักแม่มากว่าใครๆ และจะรักแม่ตลอดไปทุกวินาที
    อิ่มน้ำนมอุ่นกว่าน้ำใจ ขอรักแม่แค่หมดใจ...นะแม่จ๋า
    เป็นผู้หญิงคนแรกที่รักและไม่เคยอกหักเพราะผู้หญิงคน นี้ รักแม่ฮะ
    รักแรกที่ยังรักอยู่เต็มหัวใจ คือรักที่มีให้ แม่ แท้แน่นอน
    หากผู้หญิงที่เรียกแม่ไม่มี ลูกก็คงไม่มีวันนี้ได้ภูมิใจ รักแม่
    คำว่ารักคงยังไม่พอ แต่ก็ขอรักแม่แค่หมดใจ..นะจ๊ะ
    ครูคนแรกของหนูและผู้หญิงที่สวยที่สุดในโลก...รักแม่ ที่หนึ่งเลย
    ผู้หญิงที่ไหนน้าสวยเก่งแสนดีอีกต่างหากอ๋อ..แม่เราเ อง
    ใครอ่านข้อความนี้......ขอให้รักคนส่งหัวปักหัวปำ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Past 1
    ถ้าไม่รักษาตัวให้ดี...จะมีความผิดฐานทำให้คนส่งห่วง
    เค้าว่ากันว่าถอดสแควรูทนั้นยาก แต่ถอดเธอออกจากหัวใจยากกว่า
    เชื่อมั้ย ไม่มีใครให้ฝันถึง เลย msg มาถามนิดนึง ฝันถึงเธอ ได้ป่ะ
    เพราะไม่เคยรู้สึกอย่างนี้กับใคร หรือรักเขาเข้าให้ ใครก็ได้บอกที
    ทุกคำที่ฉันพูดกลั่นออกมาจากใจ ให้เธอรู้ไว้ ว่ารักเธอมากมายจริงๆ
    ถ้าบอกรัก อย่าถามนะว่าทำไม แค่เก็บความรู้สึกนี้ไว้ก็พอ
    นี่เป็นเพียงบทกวี ที่อ่อนไหว แต่ส่วนหนึ่ง คือเสียงใจ ที่ขับขาน
    หากข้อความนี้อยู่ที่เครื่องใครแสดงว่าคนนั้นอยู่ในใ จคนที่ส่งมา
    เพราะอนาคตไม่แน่นอนเน๊อะ..คนดี จึงรีบบอกทันที..รักเธอ..
    มันงงๆจะส่งรักไปยังไง เลยจุดธูปฝากใจไปคิดถึงเธอ
    พรุ่งนี้เจอกันหน้าศาล คุณถูกฟ้องโทษฐาน ไม่คิดถึงกัน
    1+1=2 2+2=4 เธอลองบวกอีกที จะได้รักแบบอินฟินิตี้ที่ฉันมีให้เธอ
    ก็ใช่หน่ะสิ พี่มันคนไร้หัวใจ ก็น้องเอาหัวใจพี่ไปหมดแล้วนี่
    ก็ใช่สิ ผมมันเป็นคนใจแคบ ในนั้นเลยมีที่ว่างให้คุณคนเดียว
    กระจกที่ว่าใส ยังแพ้ใจที่บริสุทธิ์ที่ให้เธอ คิดถึงจัง
    กลัวเธอไม่ง้อก็เจ้งกันพอดีรับรองปีนี้จะเป็นเด็กดีใ ห้เธอชื่นใจ*
    กึ๊ดเติงหาอี่น้องขนาด กิ๋นบ่ได้ นอนบ่หลับ
    ขณะนี้ ไม่มีสัญญาณ ตอบรับ จากเลขหมาย ที่เรียก มีแต่คำว่า คิดถึง
    ขอ..เป็นพระเอกในหัวใจเธอ ได้ไหมละเอ่อๆ หากเธอหัวใจยังว่าง?
    ข้อความของฉันจะมาแทนความคิดถึง กลับมาอ่านอีกครั้งนึงยังอุ่นใจ
    ขณะนี้มือถือของท่านไม่สามารถรับข้อความใดได้นอกจากค ำว่า รักเธอ
    ขาดอากาศหายใจ 1 นาทีก็จะแย่ แต่ขาดเธอ 1 วินาที ตายแน่เรา
    คนน่ารัก 2 คนอยู่ห่างไกล คนน่ารักคนไหน..หลับก่อนกัน
    คนอ่านจะโชคดี เพราะได้คิดถึงคนน่ารัก
    คนอื่นหลบร้อนไปภูเขา แต่เราหลบความเหงาไปอยู่กับเธอ*
    คบคนล้าน7แต่ส่งMGSไม่ไหว เลือกส่งเฉพาะคนถูกใจรู้ใช่ไหมว่าคือเธอ
    คิดถึง เหงาแทบขาดใจ ปีหน้าฟ้าใหม่ติดต่อมาบ้างได้ไหมนะคนดี
    คิดถึงเลย sms มาหา แต่ถ้ายังไม่โทรกลับมา ระวังถูกฆ่าก็แล้วกัน!!
    คิดทึ้งงงง....คิดถึง..เจ้าของข้อความ
    คุณคงไม่ต้องกลัวจะเป็นโรคหัวใจนะก็คุณมีหัวใจสำรองอ ยู่นี่ไง
    คุณครับๆลายมือคุณสวยมั๊ยครับจะขอยืมไปจดทะเบียนสมรส หน่อย
    เครื่องจะระเบิดภายใน 30 นาที หากคืนนี้คนดีไม่smsมาคิดถึงกัน
    แค่เธอมาหา บอกความห่วงใยในดวงตา เป็นของขวัญที่มีค่าเกินกว่าใคร
    เจอปุ๊บ รักปั๊บ ใจติดหนับ ไม่ไปไหน รู้ตัวมั้ย ว่ามีใคร แอบรักเธอ
    ฉันเป็นเพียงชายคนหนึ่ง..ที่อยากดูแล ห่วงใยเธอ.....เท่านั้น
    ฉันไม่อาจลืมเธอได้ เพราะเธอเป็นคนที่มีความหมายในทุกความทรงจำ
    ช่วยด้วยกำลังขาดออกซิเจนเพราะหายใจเข้าออกเป็นเธอตล อด
    ชอบเทคโนโลยี ต้องมีสีสัน msgมา บอกรักทุกวัน คิดถึงกัน บ้างนะเธอ
    ดาบที่เราถืออยู่มันไม่คมเลย เพราะมันบาดใจเราไม่ได้เท่ากับเธอ
    เด็กเอ๋ยเด็กดีต้องมีหน้าที่ 1 อย่างสำคัญคือหมั่นคิดถึงกันทุกวัน
    เดินดีๆ นะน้อง ระวังจะสะดุดรักของพี่หล่ะ
    ตอนนี้เป็นไข้ อยากให้เธอรักษา ก็ตอนนี้เธอเป็นยาของหัวใจ
    ตอนนี้อยู่ไกลคงทำแค่ใช้ sms ดูแล แต่ก็รับรองว่ารักเธออย่างแรง!
    ถ้าความคิดถึงวิ่งเร็วเหมือนเครื่องบินคงวิ่งชนเธอไป หลายรอบ
    ถ้าความคิดถึงวิ่งเร็วเหมือนเครื่องบินคงวิ่งชนเธอไป หลายรอบ
    ถ้าเธอเป็นโคลน ฉันจะเป็นควายจะได้จมปลักรักเธอตลอดไป...
    ท้องฟ้าไม่กว้างพอที่จะเขียนคำว่า *คิดถึง*
    ทำไมเธอไม่มีญาติเป็น สไปเดอร์แมน นะ...จะได้มีเยื่อใยให้กันบ้าง
    เธอจะช็อคไหมถ้าเพื่อนคนดีที่เธอไว้ใจแอบมีความรักซ่ อนไว้ให้เธอ
    เธอเป็นคนแรกที่คิดถึงยามตื่น แต่เป็นคนสุดท้ายที่คิดถึงก่อนนอน
    เธอหนาวเหรอ เอาฉันไปห่มแทนผ้าห่มก็ได้นะ
    เธอเหมือนคุณหนู ต้องคู่กับคุณชายคือคนคู่กายคุณชายอย่างเรา!!
    บอกแล้วว่าอย่าน่ารัก ถ้ายังน่ารักแบบนี้อีก พี่จะรักเราคนเดียว
    บินลาดินทะเลาะกับบุช เรื่องของเขาไม่ใช่ของเรา..เราดีกันนะนะ
    ปรับตัว ปรับใจ ยังไงดี?รักเรา รักนี้จะรีเทิร์น!!
    ผมคงเป็นอมตะ ไม่มีวันตาย เพราะผมจะมีชีวิตอยู่เพื่อเธอตลอดไป
    ผมนะไม่ติงต๊องหรอก แต่ Thinking Of You จ๊ะ
    ผมอยากเป็นซุปเปอร์แมน... จะได้มองทะลุเข้าไปในใจคุณ
    ฝนเอยฝนรัก ตกหนักตรงใจ เหน็บหนาวหวั่นไหว ไม่หายคิดถึงเธอ
    พยากรณ์...อากาศวันนี้เหงาเศร้าน้อยถึงปานกลาง แต่คิดถึงหนาแน่น

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Past2
    พยากรณ์อากาศวันนี้ ฝนจะตกกระหน่ำที่บ้านเธอ ถ้าเผลอไปรักคนอื่น
    ฟ้าสีสวย เมฆก็ขาวหม๋วย ดวงดาวยังอึ๋ม ฉันคิดถึงเธอรู้ไหมคนดี
    มีห้องเช่าอยู่ 4ห้องเปิดจองแล้ววันนี้ สำหรับเธอคนดีแจกฟรีไปเลย
    เมื่อคืนนอนดึก วันนี้ตื่นสาย ฉันเลยไม่สบาย เพราะไอ ไอ เลิฟ ยู
    "เมื่อวานนะเสียเวลาตั้งนาน "ทำไมเหรอ" เพราะหลงทางในหัวใจเธอ
    แม้ไม่คิดถึงเธอทุกครั้งที่หลับตา แต่ก็คิดถึงทุกเวลาที่หายใจ
    ไม่เจอนาน เปลี่ยนไปบ้างมัย คนนี้ยังรู้สึกดีแอบยิ้มทุกทีที่ msg มา
    ไม่ได้บอกคิดถึงเป็นรายวัน เพราะฉันสมัครสมาชิกคิดถึงเป็นรายปี
    ไม่รัก ไม่รัก ไม่รัก บอกแล้วไม่รักใครนอกจากเธอ
    ไม่อยากให้เธอยืนอยู่ตรงนี้เลยนะ มายืนอยู่ในหัวใจฉันดีกว่า
    แรกๆรู้จัก ซักพักเป็นเพื่อน นานไปใจเตือน เป็นมากกว่า เพื่อนได้มั้ย
    ลืม..ผมหรือยังครับแฟนนน!!!
    เลือกของขวัญเท่าไหร่ไม่ถูกใจ เอาหัวใจใส่กล่องให้ก็แล้วกัน
    วันนี้ขอเสนอข่าวสั้น I love you จบ
    วันนี้งดโทรแต่แบมือสิหดนิ้วโป้ง นาง ก้อย ชูนิ้วที่เหลือ
    วันนี้ยังไม่ได้คิดถึงใครเลย เธอว่างมั้ย..ขอคิดถึงหน่อยนะ
    สักวาหน้าร้อน นอนอยู่บ้าน วันหยุดไม่ทำงาน เลย sms มาหาเธอ.
    สาดความรักใส่เธอ และจะไม่เผลอไปปะแป้งสาวๆ ที่ไหน!
    หน้าร้อน นอนไม่สบาย กระสับกระส่าย เพราะคิดถึงเธอ
    หมอบอกว่าเราเป็นโรคหัวใจเพราะหมอตรวจทีไรก็ได้ยินแต ่ คิดถึงเธอ
    หยุดยกมือขวา งอนิ้วกลางกับนางลงไป นั่นคือความในใจที่อยากบอกเธอ
    หยุดยกมือขึ้น นี้คือโจรปล้นใจ ถ้าไม่อยากตายส่งหัวใจมา
    หากความคิดถึงเธอ เหมือนยาดม ชั้นคงต้องเป็นลม.. *ตลอดเวลา!
    หากความคิดถึงมีค่าเท่ากับ 1 บาท งั้นป่านนี้ฉันคงมีเป็นพันล้านแล้วล่ะ
    อยากจะฆ่าผมก็ยิงเลยที่กลางใจ แต่เธอจะเจ็บนะเพราะในนั้นมีเธอ
    อยากจะหยิบเอาความผูกพันที่มี มาถักเป็นผ้าดีๆ ให้เธอห่มนอน
    อยากเป็นปากกาที่เธอจับสอบจะได้บอกคำตอบให้เธอสอบได้ เกรด A
    อยากส่องกระจกหรอครับ มองในตาผมสิ ในนั้นมีแต่ภาพคุณ.
    อยากให้เธอหัวดีเหมือนอิคิวซัง ฝาก ultaman ตะโกนดังๆว่าคิดถึงเธอ
    อยากให้รักเรามีค่าแค่ 1 บาท แต่เป็นบาทที่เราหยอดกระปุกทุกวันนะ
    อากาศร้อนจัง ถ้าได้ฟังเสียงเธอคงดี โทรมาหาให้หายร้อนทีนะจ๊ะ!!
    คิดถึงนะหายโกรธหรือยัง ถ้ายังก็หายซะนะ..เดี๋ยวไม่หล่อนะ
    ลงเสาเข็มด้วยรัก ต่อคานด้วยความห่วงใย ผูกพันสายใยเป็นหลังคา
    แม้โลกจะพัง กะละมังจะยุบความคิดถึงแสนสุขจะไม่ยุบเหมือนกะละมัง
    ทำไมเธอเป็นคนอย่างงี้ เราทำอะไรเหรอ เธอจึงมาขโมยลมหายใจของเรา
    คิดถึงสุดขั้วโลก ถึงกินยาฆ่าตัวตายก็ไม่วายเห็นขวดยาเป็นหน้าเธอ
    เค้าว่าถอดสแควรูทมันถอดยากแต่ฉันว่าถอดเธอออกจากใจม ันยากกว่า
    เตือนครั้งสุดท้าย ถ้ายังน่ารักอีกจะเลิกกะคนอื่นมารักเธอคนเดียว
    เธอไม่ต้องใช้กบเหลาดินสอเพราะคำพูดของเธอแหลมพอที่จ ะแทงใจฉัน
    เธอไม่ต้องสงสัยที่หาชื่อในพจนานุกรมไม่เจอเพราะมันอ ยู่ในใจฉัน
    ไม่เจอกันตั้งหลายวันได้ยินเสียงเธอทางโทรศัพท์ รู้ไหมมันไม่พอ
    อยากรักเธอเท่าฟ้าแต่ไม่รู้ฟ้ากว้างแค่ไหนเอาเป็นรัก หมดใจแล้วกัน
    อยากลงข่าวหน้า1ว่าห่วงหาแต่ทุนไม่หนาเลยส่ง sms แทน
    น้ำมาปลากินมด น้ำลดให้มดกินเธอ โทษฐานทำให้ละเมอคิดถึงทุกวัน

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 26 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks