พี่ปันหรือพี่กิตก็ได้ครับ ช่วยด้วยครับผม

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: พี่ปันหรือพี่กิตก็ได้ครับ ช่วยด้วยครับผม

Junior Member lortog's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่ปันหรือพี่กิตก็ได้ครับ ช่วยด้วยครับผม

ก่อนอื่น สวัสดีครับท่านพี่ทั้งสอง มันค้างใจนะครับ คือถ้าผมจะเล่น SR ปี 2000 นะครับ แล้วผมจะรู้ได้ยังไงว่ามันเป็นปี 2000 จิงๆ เพราะมันคล้ายกับปี 1999 นี่ครับ มีเทคนิคการดูยังไงคับท่านพี่ เอ่อถ้าผมจะไปจองรถร้านพี่อ๋อง ผมให้พี่คุยให้ได้มั้ยครับ คือแบบว่ากลัวนะครับ เพราะเป็นลูกค้าหน้าใหม่ เคยคุยกับทางพี่ป๊อบก็เกรงใจนะคับเพราะพี่เขาอยู่ไกล พี่เขาเลยแนะนำให้คุยกับพี่ๆดู นะคับผม ถ้าจะเอารถพี่กิตคงอีกสักพักใหญ่แน่เลยแบบว่าไม่มีผู ้สนับสนุนทางการเงินนะครับ เลยว่าจะเล่นรถร้านพี่อ๋องนะคับ แต่คงยังไม่ใช่ช่วงนี้หรอกคับ แค่เกริ่นไว้ล่วงหน้าก่อนนะคับผม แบบว่าเห็นพวกพี่ออกทริปกันแล้วมันอยากนะคับ CLUBMAN ก็ขายไปแล้วด้วย ไม่งั้นคงได้ไปกับพวกพี่ด้วยแล้ว

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lortog อ่านข้อความ
    ก่อนอื่น สวัสดีครับท่านพี่ทั้งสอง มันค้างใจนะครับ คือถ้าผมจะเล่น SR ปี 2000 นะครับ แล้วผมจะรู้ได้ยังไงว่ามันเป็นปี 2000 จิงๆ เพราะมันคล้ายกับปี 1999 นี่ครับ มีเทคนิคการดูยังไงคับท่านพี่ เอ่อถ้าผมจะไปจองรถร้านพี่อ๋อง ผมให้พี่คุยให้ได้มั้ยครับ คือแบบว่ากลัวนะครับ เพราะเป็นลูกค้าหน้าใหม่ เคยคุยกับทางพี่ป๊อบก็เกรงใจนะคับเพราะพี่เขาอยู่ไกล พี่เขาเลยแนะนำให้คุยกับพี่ๆดู นะคับผม ถ้าจะเอารถพี่กิตคงอีกสักพักใหญ่แน่เลยแบบว่าไม่มีผู ้สนับสนุนทางการเงินนะครับ เลยว่าจะเล่นรถร้านพี่อ๋องนะคับ แต่คงยังไม่ใช่ช่วงนี้หรอกคับ แค่เกริ่นไว้ล่วงหน้าก่อนนะคับผม แบบว่าเห็นพวกพี่ออกทริปกันแล้วมันอยากนะคับ CLUBMAN ก็ขายไปแล้วด้วย ไม่งั้นคงได้ไปกับพวกพี่ด้วยแล้ว
    เรื่องปีรถ99กับ00ถ้าจะเอาชัวร์จริงๆต้องมีตำราประกอ บครับ คือต้องดูเทียบจากเลขคอเลขเครื่องเลยครับ ซึ่งตัวพี่เองยังหาตำราเล่มที่ว่านี้ไม่ได้เลย
    ส่วนเรื่องเอารถร้านอ๋องไม่มีปัญหา ที่ว่าจะให้คุยให้เพราะสนิทสนมกันอยู่ ถ้าจะไปเอาจริงๆก็โทรมาแล้วกันครับ 086-3865797
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

Junior Member lortog's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณมากครับพี่ปัน

Senior Member sup148's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เรื่องดูปีรถ ผมไม่แน่นจริงๆ ยังงัย เรื่องดูรถลองโทรปรึกษาปันดูนะครับ em19

Bookmarks