สมุดลงนามเยี่ยมชมบอร์ดเราครับ - หน้า 19

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 25 หน้า แรกแรก ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สมุดลงนามเยี่ยมชมบอร์ดเราครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

คนที่ยางม่ายด้ายโอนเงินก้อโอนซะนะง๊าบบบเพราะมีบางส ่วนจ่ายมามั้งแร้ว...ที่ยางม่ายด้ายจ่ายก้อเยอะอยู่ ครายที่โอนมะด้ายรึมีปัญหาอารายฝากคนอื่นด้ายน๊าโอนม าพร้อมกันรึคัยสงสัยรัยโทมาถามเระน๊าเพ่ 0877196799 E-mail kidthung_na_rumai@hotmail.com ครายมะสะดวกโอนรึทางผ่านเสาวรีย์ก้อจาเอามาให้ก้อด้า ย คนละ 200 บาท เงินเหลือมารับคืนวันมาเอาเสื้อน่ะค่ะ เลขบัญชี 028-0-11907-4 ธนาคาร กรุงเทพ ขอบคุณน๊าคร่าคนที่จ่ายมาแร้ว เร็วเจงๆๆฮ่ะๆๆ

Junior Member DuO2's Avatar
    สถานที่
    Ziggy AntZ
    ขอบคุณ
    0

มาไม่ทันเสื้อเขียวอะ อยากได้เสื้อกลุ่มใส่เท่ห์ๆยังไงก็ให้เสร็จไวๆนะ 200 งะขอไห้งานออกมาดีสวยๆนะครับ
    em87 keng ziggy antz

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ByZiGGYANTZ อ่านข้อความ
    คนที่ยางม่ายด้ายโอนเงินก้อโอนซะนะง๊าบบบเพราะมีบางส ่วนจ่ายมามั้งแร้ว...ที่ยางม่ายด้ายจ่ายก้อเยอะอยู่ ครายที่โอนมะด้ายรึมีปัญหาอารายฝากคนอื่นด้ายน๊าโอนม าพร้อมกันรึคัยสงสัยรัยโทมาถามเระน๊าเพ่ 0877196799 E-mail kidthung_na_rumai@hotmail.com ครายมะสะดวกโอนรึทางผ่านเสาวรีย์ก้อจาเอามาให้ก้อด้า ย คนละ 200 บาท เงินเหลือมารับคืนวันมาเอาเสื้อน่ะค่ะ เลขบัญชี 028-0-11907-4 ธนาคาร กรุงเทพ ขอบคุณน๊าคร่าคนที่จ่ายมาแร้ว เร็วเจงๆๆฮ่ะๆๆ

ตามที่แจ้งไป โอนไม่เป็น ไม่เคยทำธุระกรรมทางธนาคาร มาเอาเงินสดไปวันที่รับละกันนะ
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

Member DearGo's Avatar
    สถานที่
    ZiggY AntZ (1) เดียวในใจ
    ขอบคุณ
    0

เหอะๆๆๆ แม้แต่เงาของแบบเสื้อ ยังไม่เห็นเรย เสื้อสีอะไร ก็ยังไม่รู้ มาบอกให้โอนๆๆ จะเชื่อได้ปะอะ
    ขอดูแบบเสื้อ หน่อยดิ เป็นคนออกแบบ ก็ต้องมีแบบ ร่างคร่าวๆ มาให้ดูอะ บอกแล้วให้คนในกล่มทำตั้งแต่แรก เหอๆๆๆ
    The Best ZiggY AntZ

We don't love vespa for my life But vespa is my life
    ผมไม่ได้รักเวสป้าเท่าชีวิตเเต่เวสป้าคือชีวิตของผม

จุดหมายปลายทางไม่ได้สำคัญไปกว่า ระหว่างทางเลย

dear2499@hotmail.com

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DearGo อ่านข้อความ
    เหอะๆๆๆ แม้แต่เงาของแบบเสื้อ ยังไม่เห็นเรย เสื้อสีอะไร ก็ยังไม่รู้ มาบอกให้โอนๆๆ จะเชื่อได้ปะอะ
    ขอดูแบบเสื้อ หน่อยดิ เป็นคนออกแบบ ก็ต้องมีแบบ ร่างคร่าวๆ มาให้ดูอะ บอกแล้วให้คนในกล่มทำตั้งแต่แรก เหอๆๆๆ
    em24em24em24em24em24
    พ่อบอกว่าอย่าขับรถเร็ว

จงพอใจในสิ่งที่ตนมี อย่าตามกระแส

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

แหมๆ พวกคุณๆก็ไปว่าน้องเค้า เค้าอาจจะตั้งใจจิงก็ได้นะ อย่าไปว่าน้องเค้าสิ
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โคกคูณตระกูลแลม อ่านข้อความ
    แหมๆ พวกคุณๆก็ไปว่าน้องเค้า เค้าอาจจะตั้งใจจิงก็ได้นะ อย่าไปว่าน้องเค้าสิ
    ไม่ได้ว่าอะไรซักกะนิดนึง
    พ่อบอกว่าอย่าขับรถเร็ว

จงพอใจในสิ่งที่ตนมี อย่าตามกระแส

Junior Member DuO2's Avatar
    สถานที่
    Ziggy AntZ
    ขอบคุณ
    0

ผมเห็นด้วยกับคุณเดียร์นะ ผมโทรติดต่อน้องเขาก็ติดต่อไม่ได้ แถนโอนสายไปโรงบาลบ้าชะงั่น ผมว่ามันเเปลกๆนะครับพี่น้อง
    (ดันให้เงินไปแล้วด้วยผิดที่ไว้ใจปะเนี้ย ยังไงก็ชี้แจงด้วยนะคับน้องที่ทำเสื้อน่ะ )
    em87 keng ziggy antz

Crave Scooter สายหล่ม Chaojeen love vespa's Avatar
    สถานที่
    ~ { Crave ☼ C|assic} ~
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นายปลาร้า

หวัดดีครับ สบายดีกันมั้ยครับ
    สวัสดีปีใหม่นะครับ ขอให้มีความสุขกันมากๆนะครับพี่!!
    ปล.มาเที่ยวหล่มสักสนุกกันมั้ยครับ!!

/\2www.thaiscooter.com/forums >>เวปที่ผมรัก!!/\2
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=255 >>มาม่ะมาหื่น

...................{{ความหื่ไม่เคยปราณีผม}}

Senior Member ถนนสรงประภา's Avatar
    สถานที่
    Origin Classic Club
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีครับบ กลุ่มดอนเมือง แวะมาทักทายครับบ วันหน้าคงได้เจอกันครับบ

มีความสุขกันมากๆครับบ

Senior Member bas_13chod's Avatar
    สถานที่
    ziggy antz
    ขอบคุณ
    0

เช่นกันคร้าบ
    /\7/\7 ..BAS....ZiGGY ANTZ /\7/\7

punthep's Avatar
    สถานที่
    หัวสะพานคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

แว้บมาทักทาย
    c23..........c23..........c23

Senior Member kla_vespa's Avatar
    สถานที่
    ZiGGY ANTZ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ยินดีต้อนรับครับ
    kla_vespa@hotmail.com By ZiGGY ANTZ

Photo by Kla -----------> http://kanothai.multiply.com

Facebook Fanpage : http://www.facebook.com/Kla.vespa.photo

รับถ่ายภาพ ราคามิตรภาพ ลองดูรายละเอียดงานได้ที่ Multiply

My Cars

Vespa : GS Mark 2 (1963) , Sprint V (1978)
    VW : 1302S (1972)
    BMW : R26 (1958) , R27 (1964)
    BMW : E36

ไอ้อ้วนเวสป้า555+ PinK MaN's Avatar
    สถานที่
    ~*crave scooter*~
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับพี่ๆชาวziggy ant เเวะมาทักทายนิดหน่อยครับ [ว่างๆเมื่อไหร่ก็เเวะมาเที่ยวหล่มสักกันหน่อยนะครับห ื่นคลาสสิค ยินดีต้อนรับเสมอครับ]

*~ยุวชนหื่น scooter club~*
    i love vespa

Junior Member Dek-Dum's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ซะหวัดดีคับผม ๆ ผมน้องพี่แจ้ ๆ อ่ะคับ

แวะมาทักทาย ๆ - ๒อิ -

หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 25 หน้า แรกแรก ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks