Parts catalogue daihatsu 800 new line - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: Parts catalogue daihatsu 800 new line

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vw_jacky อ่านข้อความ
    ย้ำขนาดนี้แล้วก็ต้องรับ 1 ชุดครับ หุ หุ

ที่ตอบช้าเพราะ ความเดิมเป็นรถรุ่นของพี่โจ๋น เข้าใจว่าพี่โจ๋นน่าจะสอยต้นฉบับไว้ครับ
    แต่เป็นท่าน ตั้ม สอยมาซะงั้น ตอนนี้จัดทำได้ประมาณ 4-6 ชุด ก็น่าจะใกล้ทุน(คุ้ม)
    ก็ขอขอบคุณน่ะครับ ที่ทำให้ผู้สนใจ ได้ยลโฉมในราคาที่พอรับไหว กับเศรษฐกิจตอนนี้

ปล.ห้าร้อยกำัลังสวยน่ะครับ(ความคิดส่วนบุคคลครับ)
    ขอบคุณคับพี่แจ๊ค รับเรื่องราคาไว้พิจารณาคับพี่
    อนาคตอาจมีเรื่องรบกวนพี่แจ๊คบ้างนะคับ
    กำลังเล็งแร็คหลังคาน้องโซดาอยู่คับท่านพี่ ชอบคับชอบจิงๆ
    ขอบคุณล่วงหน้านะคร้าบ

ดันไว้ก่อน
    รอพี่นวยอีกท่านนึง

คุณโจ๋น
    สถานที่
    BKCC/RetroMobile Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tumm_pattayawadee อ่านข้อความ
    พี่ๆท่านใดอยากได้ ลงชื่อไว้คับ เดี๋ยวผมจัดให้
    ขอดูยอดสั่งจองก่อนคับ ทำหลายๆเล่มต้นทุนจะได้ถูกลง
    ด้วยความเคารพคับ ผมรับไว้เองเพื่อแบ่งปันคับพี่ๆ
    ตั้ม/พัทยา
    ทำสำเนาเสร็จหรือยังครับ รอส่งแลกพร้อมอะไหล่จากแม้วบนดอยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คุณโจ๋น อ่านข้อความ
    ทำสำเนาเสร็จหรือยังครับ รอส่งแลกพร้อมอะไหล่จากแม้วบนดอยครับ
    ผมเพิ่งได้ต้นฉบับวันนี้เองคับพี่โจ๋น
    สัปดาห์หน้า น่าจะเรียบร้อยคับ
    ว่าจะหาร้านดีๆ ทำคับพี่ ส่วนต้นฉบับผมว่าจะส่งให้เจ้าของที่มีรถตัวจริงคับ
    ผมเองก็จะเก็บสำเนาไว้สักชุดนึง
    ได้ข่าวว่าพี่เค้าอยู่แถวๆบ้านพี่โจ๋นใช่ป่าวคับ
    เอาเป็นว่า พวกเรามอบต้นฉบับรับขวัญน้องเค้าละกันเนอะ
    ใกล้สมบูรณ์แล้วใช่มั๊ยคับ เอาใจช่วยนะคร้าบท่านพี่
    ตั้ม/พัทยา

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tumm_pattayawadee อ่านข้อความ
    พี่ๆท่านใดอยากได้ ลงชื่อไว้คับ เดี๋ยวผมจัดให้
    ขอดูยอดสั่งจองก่อนคับ ทำหลายๆเล่มต้นทุนจะได้ถูกลง
    ด้วยความเคารพคับ ผมรับไว้เองเพื่อแบ่งปันคับพี่ๆ
    ตั้ม/พัทยา
    ผมขอจอง1เล่มครับ0864559024

คุณโจ๋น
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ผมเพิ่งได้ต้นฉบับวันนี้เองคับพี่โจ๋น
    สัปดาห์หน้า น่าจะเรียบร้อยคับ
    ว่าจะหาร้านดีๆ ทำคับพี่ ส่วนต้นฉบับผมว่าจะส่งให้เจ้าของที่มีรถตัวจริงคับ
    ผมเองก็จะเก็บสำเนาไว้สักชุดนึง
    ได้ข่าวว่าพี่เค้าอยู่แถวๆบ้านพี่โจ๋นใช่ป่าวคับ
    เอาเป็นว่า พวกเรามอบต้นฉบับรับขวัญน้องเค้าละกันเนอะ
    ใกล้สมบูรณ์แล้วใช่มั๊ยคับ เอาใจช่วยนะคร้าบท่านพี่
    ตั้ม/พัทยา
    ชื่นใจแท้ ว่างั้น

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kkampol อ่านข้อความ
    ได้คับ ผมจัดให้
    ขอบคุณที่เป็นส่วนหนึ่งของพวกเราคับ
    ตั้ม/พัทยา

รายงานผลการดำเนินการสักเล็กน้อยก่อนคับ
    วันนี้ได้นำต้นฉบับไปให้ทางร้านสำเนาคับ
    รับแจ้งว่าปลายสัปดาห์น่าจะได้รับสำเนาคับ
    ผมแจ้งทางร้านให้ทำสำเนาให้ดีที่สุด ไม่ต้องรีบร้อนทำ ต้องการเนียนๆที่สุด
    จากนั้นจะนำไปเย็บเล่มคับ ปกพิมพ์สีเหมือนต้นฉบับคับ
    กลางเดือนน่าจะได้ส่งให้พี่ๆนะคับ
    ขอบคุณที่รอกันนะคับ
    ตั้ม

รายงานผลการดำเนินการสักเล็กน้อยก่อนคับ
    วันนี้ได้นำต้นฉบับไปให้ทางร้านสำเนาคับ
    รับแจ้งว่าปลายสัปดาห์น่าจะได้รับสำเนาคับ
    ผมแจ้งทางร้านให้ทำสำเนาให้ดีที่สุด ไม่ต้องรีบร้อนทำ ต้องการเนียนๆที่สุด
    จากนั้นจะนำไปเย็บเล่มคับ ปกพิมพ์สีเหมือนต้นฉบับคับ
    กลางเดือนน่าจะได้ส่งให้พี่ๆนะคับ
    ขอบคุณที่รอกันนะคับ
    ตั้ม
    ได้รับสำเนามาแล้วคับ คุณภาพดีพอสมควรเลยคับ
    พรุ่งนี้จะจัดส่งต้นฉบับให้พี่โจ๋นของพวกเราก่อนเลยค ับ
    ส่วนพี่ๆท่านอื่น รออีกนิดคับ ให้ผมเอาไปเข้าเล่มก่อน
    ปลายสัปดาห์น่าจะได้จัดส่งให้ทุกท่านนะคับ
    พี่โจ๋นรับเล่มแล้ว โพสให้ดูด้วยนะคับ
    ขอบคุณคร้าบบบบ..
    ตั้ม

Member kbbmxcm's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kbbmxcm อ่านข้อความ
    พี่ตั้มใจป๋าจริงๆครับ ผมขอรับไว้ซักเล่มนะครับ เท่าไหร่ว่าตามกัน เอาไว้เทียบอะไหล่ดู จะได้ชัวร์
    อันนี้ที่อยู่ผมครับ ขวัญ

สุริยน มหาวัน บ้านเลขที่ 409 บ้านท่อ ถนน ป่าตัน ตำบล ป่าตัน อำเภอ เมือง จังหวัด เชียงใหม่ 50300

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kbbmxcm อ่านข้อความ
    อันนี้ที่อยู่ผมครับ ขวัญ

สุริยน มหาวัน บ้านเลขที่ 409 บ้านท่อ ถนน ป่าตัน ตำบล ป่าตัน อำเภอ เมือง จังหวัด เชียงใหม่ 50300
    ขอบคุณคับคุณขวัญ
    ถ้าเสร็จแล้วจะรีบส่งให้นะคร้าบ

คุณโจ๋น
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ได้รับสำเนามาแล้วคับ คุณภาพดีพอสมควรเลยคับ
    พรุ่งนี้จะจัดส่งต้นฉบับให้พี่โจ๋นของพวกเราก่อนเลยค ับ
    ส่วนพี่ๆท่านอื่น รออีกนิดคับ ให้ผมเอาไปเข้าเล่มก่อน
    ปลายสัปดาห์น่าจะได้จัดส่งให้ทุกท่านนะคับ
    พี่โจ๋นรับเล่มแล้ว โพสให้ดูด้วยนะคับ
    ขอบคุณคร้าบบบบ..
    ตั้ม
    ได้รับคู่มือแล้วครับ ขอบคุณน้องตั้มมาก ๆ ครับเป็นประโยชน์กับน้องครีมมากเลย คงต้องเก็บรายละเอียดอีกเยอะมากเลยครับน้องครีม อ้อแวะไปเอาของด้วยนะครับ นครชัยแอร์ ถึงแล้วละตอนนี้ (เดี๋ยวว่าง ๆ จะถ่ายคำภีร์ มรณะไปฝากนะครับ )

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คุณโจ๋น อ่านข้อความ
    ได้รับคู่มือแล้วครับ ขอบคุณน้องตั้มมาก ๆ ครับเป็นประโยชน์กับน้องครีมมากเลย คงต้องเก็บรายละเอียดอีกเยอะมากเลยครับน้องครีม อ้อแวะไปเอาของด้วยนะครับ นครชัยแอร์ ถึงแล้วละตอนนี้ (เดี๋ยวว่าง ๆ จะถ่ายคำภีร์ มรณะไปฝากนะครับ )
    คับผมท่านพี่ ขอบพระคุณล่วงหน้าอย่างสูงคับสำหรับคัมภีร์มรณะ อิ อิ ชอบ ชอบ
    เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมเข้าไปรับของคับ
    ขอบคุณอีกครั้งคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kkampol อ่านข้อความ
    พี่กัมพลคับ
    กรุณาติดต่อกลับผมด้วยนะคับ
    ผมโทรหาพี่ไม่ติดนะคับ
    เอกสารพร้อมส่งแล้วคับ
    สำหรับพี่่ท่านอื่นๆ เตรียมรับสำเนาคู่มือได้เลยคับ
    Name:  SAM_3243.jpg
Views: 174
Size:  61.6 KB

Member kbbmxcm's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่กัมพลคับ
    กรุณาติดต่อกลับผมด้วยนะคับ
    ผมโทรหาพี่ไม่ติดนะคับ
    เอกสารพร้อมส่งแล้วคับ
    สำหรับพี่่ท่านอื่นๆ เตรียมรับสำเนาคู่มือได้เลยคับ
    Name:  SAM_3243.jpg
Views: 174
Size:  61.6 KB
    โฮ เห็นแวบแรกเหมือนว่าต้นฉบับเลยพี่ ทำปกเข้าเล่มได้สวยมากครับ พร้อมจะยลโฉมแล้วพี่ครับ

Bookmarks