ก่อนอื่นต้องขอโทษด้วยนะคับที่ของเข้าเมืองไทยช้าไปนิสสสสสสส

สำหรับคนที่หลงใหลรถตระกูล ซุปเปอร์>>สปริ้น>>90 RASER อย่าปล่อยให้รถคุณมีบางอย่างที่ขาดหายไป

งานเดิมๆ บางๆ รูปอาจไม่ค่อยชัดเหมือนรอบที่แล้วนะคับ ผมมีแต่กล้อง IPot
รีบจับจองเป็นเจ้าของกันได้ตั้งแต่บัดนี้ รอบนี้รอบสุดท้าย ก่อนที่มันจะหาไม่ได้ 55555

สนนราคาสู่ขอ 900 บาทพร้อมส่ง EMS
ขอโทดสำหรับลูกค้าเก่าด้วยนะคับ เนื่องจากรอบนี้มีค่าส่งจากอินโด เข้ามาเลย์ กว่าจะมาไทย เห็นใจกันหน่อยนะชาวคลาสสิค

ผมคนรักสกู๊ตเตอร์ หากท่านรักเหมือนผมโทรมาคุยกัน คุยถูกใจฉันแฟน ลดได้ลดแน่นอนคับ

แนบเอกสาร 3653502แนบเอกสาร 3653507
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน