ขาย รถเข็นเด็ก ยี่ห้อ cool kids ใช้งานได้หลายแบบ สีสดใสไม่ฉูดฉาด สภาพดี 1 คัน ขายแล้วครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขาย รถเข็นเด็ก ยี่ห้อ cool kids ใช้งานได้หลายแบบ สีสดใสไม่ฉูดฉาด สภาพดี 1 คัน ขายแล้วครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

Lightbulb ขาย รถเข็นเด็ก ยี่ห้อ cool kids ใช้งานได้หลายแบบ สีสดใสไม่ฉูดฉาด สภาพดี 1 คัน ขายแล้วครับ

ขายรถเข็นเด็ก ยี่ห้อ COOL KIDS สีสดใสไม่ฉูดฉาด เทา ส้ม สามารถใช้งานได้หลายแบบมาก เช่น พับล้อขึ้น ทั้ง 4 ล้อ แล้วทำเป็นเปลโยกได้ มือเข็นสามารถกลับด้านได้ หน้า หลัง เพื่อดูเด็ก มีที่วางแก้วน้ำที่มือเข็น 1 ใบ และสำหรับเด็กอีก 2 ใบ และสามารถถอดออกได้ครับ เดี๋ยวไปดูตามรูปได้ มีเข็มขัดนิรภัย สายปรับขนาดได้ ส่วนด้านบนมีฉากสามารถปรับไม่ให้แสงเข้าตาเด็กได้ เมื่อเด็กหลับ และด้านบนมี MOONROOF สามารถเปิดดูเด็กได้อีก และด้านล่างใต้รถเข็นมีที่ใส่ของ รถเข็นก็สามารถพับเก็บได้ ถือสบายครับ รายละเอียดเยอะมาก รบกวนดูตามรูปและตัดสินใจได้ครับ สาเหตุที่ขาย เพราะลูกไม่ค่อยนั่ง และใช้เวลาไปห้าง เท่านั้นเด็กชอบปีนรถเล่น กลัวเกิดอันตราย และเก็บไว้ตอนนี้ก็ไม่ได้ใช้ จึงอยากขายให้ท่านที่มีลูกเหมือนกัน และต้องการใช้ หรือกำลังมองหารถเข็นเพื่อหลีกเลี่ยงการอุ้มทำให้ปวด แขนได้ ท่านใดสนใจก็โทรมานะครับ ขอขาย ราคา 2,500.- ครับ ขายแล้วครับ

สวยๆ

moonroof เปิด ปิดได้

ที่วางแก้วน้ำ 1 ใบที่มือเข็น

ที่วางแก้วสำหรับลูกอีก 2 ใบ

มือเข็นกลับได้เพื่อดูเด็กได้

ที่นั่งและที่นอนปรับได้ ยังสภาพดี พร้อมเข็มขัดนิรภัย

ฉากด้านบนเปิดได้

ถอดที่วางแก้วน้ำออกได้ครับด้านหน้า แล้วเป็นแบบในในรูป

บาร์โค้ดยังมีอยู่

ที่วางของด้านล่างใต้ที่นั่ง

ยี่ห้อนี้ครับ

รายละเอียดอื่นๆ เช่น สามารถปรับอะไรได้บ้าง ของรถเข็นคันนี้ โทรสอบถามได้ครับลงไม่หมด [/COLOR].
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ross geller : 20-09-2012 เมื่อ 16:25

ขอบคุณ
    0
    0

จองแล้วครับ เปลี่ยนแปลงจะลงแจ้งให้ทราบ ขอบคุณครับ

ขอบคุณ
    0
    0

ปิดการขายครับ รถเข็นเด็ก ขายแล้วครับ ขอบคุณท่านที่สนใจโทรเข้ามาสอบถามทุกท่านครับ และขอบคุณทางเวป thaiscooter ที่เป็นสื่อกลางให้ลงขายด้วยครับ ขอบคุณครับ