[ ซื้อ ] รับโครงชาลีขอไม่ผุหรือชาลีแบบไม่เอาเครื่องราคาไม่แ รง ขอใกล้ๆชัยนาทน่ะคับ

ชื่อกระทู้: รับโครงชาลีขอไม่ผุหรือชาลีแบบไม่เอาเครื่องราคาไม่แ รง ขอใกล้ๆชัยนาทน่ะคับ

มาตรฐาน รับโครงชาลีขอไม่ผุหรือชาลีแบบไม่เอาเครื่องราคาไม่แ รง ขอใกล้ๆชัยนาทน่ะคับ

รับโครงชาลีขอไม่ผุหรือชาลีแบบไม่เอาเครื่อง
    ขอใกล้ๆชัยนาทน่ะคับหรือสะดวกส่งถึงบ้านยิ่งดีคับ
    ขอราคาไม่แรงน่ะคับจะเอามาทำอีก...
    0825148676 โพสรูปไว้ก็ได้คับจะเข้ามาดู

หรือสะดวก http://www.facebook.com/pokkao.reggae
    pm มาคุยเลยคับ เอาจริงคับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pokkao : 02-09-2012 เมื่อ 03:17

Up

up

หาอยู่คับ

สนมั้ยครับ โครง ครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=711438

ดูเลยครับ ให้หมดยกเว้นเครื่อง ถ้าอยากได้โครง

สนมั้ยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กานต์ซี่ ตั๊บตั๊บ อ่านข้อความ
    สนมั้ยครับ
    อุบลราชธานี หรอคับ ไกลจังเลยอ่ะ
    ขอบคุณน่ะคับที่เสนอมา
    ผมขอรอใกล้ก่อนน่ะคับ
    ชัยนาท สุ1000 สิงห์บุรี นครสวรรค์ ถ้ามีเสนอมาคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pokkao : 31-08-2012 เมื่อ 16:19

ส่งให้ได้ สบายครับ อิอิ เราอยากได้ซีร้อยอ่าเลยอยากขาย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กานต์ซี่ ตั๊บตั๊บ อ่านข้อความ
    ส่งให้ได้ สบายครับ อิอิ เราอยากได้ซีร้อยอ่าเลยอยากขาย
    ขอรอดูใกล้ๆชัยนาทก่อนน่ะคับ ขอบคุณากคับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

มีแบบนี้ ขนไปให้หมด 9000 ผ่านเลยครับ

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tuutoo : 01-09-2012 เมื่อ 20:48

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tuutoo อ่านข้อความ
    มีแบบนี้ ขนไปให้หมด 9000 ผ่านเลยครับ
    อยู่ที่ไหนหรอคับ

~สาย บางตลาด~ YO_Sound_system's Avatar
    สถานที่
    ซุ้มโบราณ ณ.บ้านบางตลาด ณ.ทิง นอ๊ง นอย ดิ ดิ ดิ ดึง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน +.+

สนป่าวครับ

ทั้งคัน รื้อมาทำสี แล้ว ยังไม่ได้ ประกอบ เครื่องมี แต่ยังไม่ได้ ดูว่าติดป่าว ให้หมดเลย ครบๆๆ เดิมๆๆ 8500 บาท

086-5088-560 โย ครับ

รูป รูป      
    ธ กรุงเทพ สาขาปากเกร็ด 207-4175296 ชื่อบัญชี นายภิญโญ มะลิทอง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ YO_Sound_system อ่านข้อความ
    สนป่าวครับ

ทั้งคัน รื้อมาทำสี แล้ว ยังไม่ได้ ประกอบ เครื่องมี แต่ยังไม่ได้ ดูว่าติดป่าว ให้หมดเลย ครบๆๆ เดิมๆๆ 8500 บาท

086-5088-560 โย ครับ
    อยู่ที่ไหนหรอคับ...

ีup

Bookmarks