[ ขาย ] ลดราคาแล้วว!!!ของ c70 ไม่ได้ใช้ ราคาถูกๆ

ชื่อกระทู้: ลดราคาแล้วว!!!ของ c70 ไม่ได้ใช้ ราคาถูกๆ

Thumbs up ลดราคาแล้วว!!!ของ c70 ไม่ได้ใช้ ราคาถูกๆ

รวมๆครับ

บังโซ่C70-90ทำสีใหม่เอี่ยมสวยๆเลยครับยังไม่ผ่านการใช้งานครับ 350 บาท

ฝากระเป๋าC70-90 งานใหม่ครับ 120 บาท

โช๊คสั้น ของ ตระกูล Cทั้งหลายครับ ทำสี่ใหม่ๆ งานใหม่ๆยังไม่ผ่านการใช้งานเลยครับ 350 บาท

คันเบรค ไม่ทราบรุ่นแต่น่าจะเป็นของ C ครับ งานใหม่ครับ 120 บาท

เครื่องนันทิดา ครับ เดิมๆครับ พึ่งฟิตใหม่ครับ เครื่องไม่มีปัญหาครับ ยกลงเพราะ ช้าวิ่งได้70-80เองครับ แรงไม่ทันเพื่อน ฝากสองข้างชุบสวยมาก เงามาก ทำมา ใช้งานยังไม่ถึงเดือน เลย ทำสีจานไฟ ใส่แผ่นอคิลิคแทนตราฮอนด้าครับ สวยแน่นอนครับ อุปกรณ์มีเท่าที่เห็นครับ เครื่อง Nobook นะครับ ขอขายขาดทุนครับ 3200 บาทครับ (ชุบมาแพงมาครับเพราะชุบมางานหนามาก)

ของทุกชิ้นราคารวมส่งนะครับสนใจชิ้นไหนคุยกันได้ครับ 080-621-1423 แบงค์ครับ
    ของอยู่เพชรบุรีนะครับ ใครบ้านใกล้เคียงยินดีมารับถึงที่คิดพิเศษให้ครับอยา กขาย
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BankKamO14 : 05-09-2012 เมื่อ 19:35

สนใจโทรสอบถามได้นะครับ

ขายๆๆจ้าา

ขายจ้าาาาต่อรองได้้้

Senior Member ponds90's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เครื่องสุดๆได้เท่าไรครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ponds90 อ่านข้อความ
    เครื่องสุดๆได้เท่าไรครับ

โทรมาคุยเลยครับ คุยง่ายๆ ครับ เครื่องดีครับ แน่นอน ครับ สภาพสวยๆ เลย 080 621 1423 แบงค์ครับ

ดันครับอยากขาย ลดได้ ลดเลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BankKamO14 อ่านข้อความ
    ดันครับอยากขาย ลดได้ ลดเลยครับ
    ราคาต่อรองได้ทุกอย่างนะครับ ลองคุยดู

ดันๆๆ ตอนเช้าๆ อยากขายๆ

ขายยยจ้าาา

ดันจ้า อยากขายจ้าาา ลดราคาแล้วว

ดันนๆๆๆ ครับ ขายๆ จ้า ขายๆ

Senior Member aminookok's Avatar
    สถานที่
    บางจานคลาสสิค เพชรบุรี
    ขอบคุณ
    0

อัพครับผม เด็กเพชรๆ
    Facebook>>Bee TaKen (ประเทศไทย)
    The IDOL CB750 Cafe Racer
    บีเพชรบุรี โทร084-1408381 ชื่อบัญชี คุณเขมนิจ หวานชะะเอม เลขที่บัญชี 731-1-16587-3 ธ.กรุงไทย ออมทรัพย์(ก่อนโอนโทรบอกผมก่อน)

Senior Member pobclassic's Avatar
    สถานที่
    ออดิจิ้น คลาสสิค ดอนเมือง
    ขอบคุณ
    0

บังโซ่สุดๆ เท่าไหร่คับ

Bookmarks