#### ขายจักยานล้อโตทำมือ ฝืมือคนไทย "ปั่นได้จริง โชว์ได้สวย "#### - หน้า 3

ชื่อกระทู้: #### ขายจักยานล้อโตทำมือ ฝืมือคนไทย "ปั่นได้จริง โชว์ได้สวย "####

tee_tc's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

แจ่มจันมากมาย

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ดันให้ครับสุดยอดฝีมือคนไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ถ้ามีโอกาศผมจะอุดหนุนสักคันนะครับ ดันๆๆๆก่อน

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

สวยครับรับของแถวไหนครับ

ขอบคุณครับที่ดันให้ มีโอกาสคงได้ซื้อขายกัน....

รับที่บ้าน หรือส่งให้ก็ได้ครับ โทรสั่งได้เลยครับ ไม่ต้องใช้เงิน ไม่เก็บมัดจำ
    ตจว. จัดส่งทางไปรษณีย์ ถึงประมาณ 1-3 วันครับ...ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ Slow Classic

ลูกค้าถามว่าเอารถเก๋งไปรับได้ใหม....ได้ครับ ภาพตอนส่งให้ลูกค้าที่ กทม.
    ( ผมเอาเบาะออกใส่ได้ครั้งละ 2 คัน คันเดียวไม่ต้องถอดเบาะใส่ได้เลย โดยสอดหัวเข้าและยกท้ายสูงเข้าไปครับ )

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slowclassic : 23-09-2012 เมื่อ 23:30

Name:  aaa1.jpg
Views: 2445
Size:  34.3 KB

ได้รับความเมตตาจาก...เจษฎามิวเซียม พิพิธภัณฑ์รถคลาสสิคใหญ่ที่สุดในเอเซีย
    มาแสดงผลงาน จักรยานล้อโตทำมือ ฝีมือคนไทย ได้แสดงที่ มินิมิวเซียมปิ่นเกล้า

ขอกราบขอบพระคุณ..ผู้หลักผู้ใหญ่ ในเจษฎามิวเซียม
    ขอให้เป็น พิพิธภัณฑ์รถคลาสสิคยิ่งใหญ่ที่สุดในเอเซีย ตลอดไป
    กราบขอบพระคุณครับ ....ศักดากร ปัญญาศรี

ปล. ขอแนะนำให้ไปเที่ยวกันนะครับ ท่านใดยังไม่เคยเห็น ถ้าเห็นแล้วจะร้อง โอ้โห
    รถโบราณคลาสสิค จักรยานยนต์โบราณ เวสป้ารุ่นเกิดไม่ทัน จักรยานโบราณ ฮ.โบราณ เครื่องบิน
    บรรยายไม่หมด ประเมินค่าไม่ได้ รายการต่างๆ ไปถ่ายทำเยอะแยะ
    เมืองไทยก็มี ของดีให้ชม ไม่ต้องไปถึงเมืองนอก ไปชมให้ได้นะครับ......

เข้าเว็ปชมได้
    http://www.jesadatechnikmuseum.com/intro.php

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slowclassic : 24-09-2012 เมื่อ 22:14

Name:  IMG_0726.jpg
Views: 4001
Size:  37.4 KB

ได้รับความเมตตาจาก...เจษฎามิวเซียม พิพิธภัณฑ์รถคลาสสิคใหญ่ที่สุดในเอเซีย
    มาแสดงผลงาน จักรยานล้อโตทำมือ ฝีมือคนไทย ได้แสดงที่ มินิมิวเซียมปิ่นเกล้า

ขอกราบขอบพระคุณ..ผู้หลักผู้ใหญ่ ในเจษฎามิวเซียม
    ขอให้เป็น พิพิธภัณฑ์รถคลาสสิคยิ่งใหญ่ที่สุดในเอเซีย ตลอดไป
    กราบขอบพระคุณครับ ....ศักดากร ปัญญาศรี

ปล. ขอแนะนำให้ไปเที่ยวกันนะครับ ท่านใดยังไม่เคยเห็น ถ้าเห็นแล้วจะร้อง โอ้โห
    รถโบราณคลาสสิค จักรยานยนต์โบราณ เวสป้ารุ่นเกิดไม่ทัน จักรยานโบราณ ฮ.โบราณ เครื่องบิน
    บรรยายไม่หมด ประเมินค่าไม่ได้ รายการต่างๆ ไปถ่ายทำเยอะแยะ
    เมืองไทยก็มี ของดีให้ชม ไม่ต้องไปถึงเมืองนอก ไปชมให้ได้นะครับ......

เข้าเว็ปชมได้
    http://www.jesadatechnikmuseum.com/intro.php
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slowclassic : 24-09-2012 เมื่อ 22:15

Name:  IMG_0731.jpg
Views: 2100
Size:  45.9 KB

[b][size=4][color="#0000ff"]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slowclassic : 23-09-2012 เมื่อ 23:45

ส่งให้คุณลูกค้า ร้าน Puff & Pie คุณลูกค้าท่านนี้นำไปแต่งร้านเบอเกอร์รี่ และปั่นเล่น อุดหนุนผมไป 3 คันแล้ว
    ขอขอบพระคุณมากครับ ขอให้ขายดีเป็นเทน้ำเทท่า ดุจน้ำเหนือมา ดุจน้ำทะเลหนุน ทำเบอเกอร์รี่ขายดีจนทำไม่ทันขายจ้า

Name:  IMG_0777.jpg
Views: 2134
Size:  37.1 KB

ใส่ตะกร้าดอกไม้แขวนเล่นๆ โชว์เพื่อนบ้านจ้า...

Name:  IMG_0785.jpg
Views: 2538
Size:  50.8 KB

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slowclassic : 24-12-2012 เมื่อ 00:12

รุ่นแรกมี 3 สี เบาะกระดุมน้ำตาล ( ตอนนี้เป็นเบาะกระดุมดำ ใส่แล้วขับสีรถเด่นกว่า )
    รถสีดำ ลูกค้าซื้อไปถ่ายภาพมองไม่เห็นจักยาน ขายไม่ค่อยได้ตัดออก

แนบเอกสาร 3721598

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slowclassic : 11-10-2012 เมื่อ 23:32

ล้อโตรุ่น 2 แบบสามล้อ ว่าจะทำขาย แต่ดูเหมือนเด็กๆ เลยชลอไว้ก่อน
    ( ภาพตอนจดสิทธิบัตร )

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slowclassic : 23-09-2012 เมื่อ 02:12

เรียนลูกค้าทุกท่าน....ผมกำลังเร่งงานให้ทันกับออเดอ ร์เก่า
    สำหรับลูกค้าใหม่อาจต้องรอสักแป๊ปนะครับ
    (จักรยานทำเป็นชุด ชุดละ 30 คัน รถเสร็จแล้วทยอยส่งให้ทีละเจ้า)

ท่านลูกค้าที่จะสั่งใหม่ สั่งได้เลยครับ....ไม่ต้องใช้เงิน ไม่มีมัดจำ
    จักรยานเสร็จแล้วโทรแจ้ง....
    ขอบคุณครับ....slow classic
    [ATTACH=CONFIG]3723719[/ATTACH]

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slowclassic : 02-11-2012 เมื่อ 09:43

เร่งงานให้ครับ...ช้าเพราะ บางทีก็ไปติดรอคิวงานสี รองานกลึง รออุปกรณ์จักรยาน
    (ล้อบ้าง ยางบ้าง ก้านปั่นบ้าง คอแฮนด์บ้าง) สั่งทีละ30ชุด ร้านไม่มีสต็อก ต้องสั่งโรงงานอีกที
    เป็นอาทิตย์กว่าจะได้...
    Name:  IMG_0806.jpg
Views: 2626
Size:  51.0 KB

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slowclassic : 02-11-2012 เมื่อ 09:32

Tags for this Thread

Bookmarks