[b][bgcolor=#ff0000]สนใจติดต่อ 084-1550555 -Pop-

เลขที่บัญชี 0860000207 Anawin Nakniyom

ธ.กรุงเทพ สาขาย่อย สยามแม็คโคร

ราคานี้รวมส่ง พัสดุแบบลงทะเบียนให้แล้วนะครับ[[/bgcolor]/b]

เอาไว้ใส่ขี่รถเล่นกันนะครับ ไม่หนาวดี :125: :P :125:

Hello Kitty : Swether / ผ้า ??? ไม่แน่ใจครับไม่รู้ภาษาญี่ปุ่น

ตัวละครชื่อดัง ของซานริโอ้ เสื้อ ผ้า เบา และใส่สบายมากๆๆ ใหม่สุดๆ สวยอย่าบอกใคร ในป้ายระบุไว้ว่า for sale in japan only ด้วยนะเออ

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ)

made in China

Size M (ญ) ไหล่ 18 อก 21 ยาว 25.5

550 บาท

็Honda Vintage : Vasity Old Scrool / ผ้า Polyester 80 / Cotton 20

จากแบรนด์รถยนต์ชื่อดัง ปกติฮอนด้าได้มีขาย (จะเป็นของพรีเมี่ยมที่ทำแจกลูกค้า) จนมาเป็นเสื้อแนววาซิตี้ ผ้าโพลี เบา ใส่สบาย อุ่นมากๆๆ ตัวนี้เป็นของเก่ามากๆเลยนะครับ มีตำหนิที่ตรงไหล่ซ้าย เป็นรู แต่ว่ามีการซ่อมมาแล้ว และใต้โลโก้ H มีสีแดงเรื่อๆที่เกิดจากสีตกใส่ไม่น่าเกลียด โดยรวมสวย เท่ และหายากครับ

(ตัวจริงสีครีมตัดกับน้ำเงินอ่อนๆ ครับ)

made in Japan

Size M (ญ) ไหล่ 18 นิ้ว อก 21 นิ้ว ยาว 24.5 นิ้ว ใครใส่ S ผู้ชายก็ใส่ได้นะครับ

450 บาท ลด

Crocs : Croslite Shirt / ผ้า cotton100 relaxed technology

จากยี่ห้อรองเท้าชื่อดัง จนมาเป็นเสื้อ ผ้าคอตต้อน เบา และใส่สบายมากๆๆ

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ) สี2รูปล่างหลังเพี้ยนได้ใจ ยังไงดูสองรูปแรกละกันครับ

made in Maxico

Size L ไหล่ 22.5 นิ้ว อก 25 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว ใครใส่ XL ใส่สบายเลย ใหญ่ซะขนาดนี้

450 บาท

Harley-Davidson : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่มมากๆ ไม่มีลาย สีเข้มสด มีตำหนิปลายแขนซ้ายเป็นรอยเลอะซักก็ออกครับ แต่โดยรวมสวยมากครับตัวนี้ หายากด้วย รายละเอียดครับถ้วน กระดุมเป้กลาย HD ปักโลโก้ HD ที่กระเป๋าขวา

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ จริงๆสีครีมนะครับ กล้องผมมันถ่ายกลางคืนไม่ดีครับ ภาพเพี้ยนมากๆ ที่ใกล้เคียงสุดๆจะเป็นภาพขวาบนและซ้ายล่างครับ - -. )

made in Hong kong

Size XL ไหล่ 21.5 นิ้ว อก 25.5 นิ้ว ยาว 34 นิ้ว ใครใส่ไซส์ ใหญ่แบบนี้ มีไม่มากครับ

550 บาท

Volcom Workware: flannel shirt / ผ้า cotton100

สุดยอดแบรนด์เสก็ตอันดับ1ในยุคนี้ คงจะหนี วอลคอม นี้ไปไม่ได้ เสื้อ ผ้าสำลี(flanel)แบบพรีเมี่ยม หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครับถ้วน กระดุมปั้มทั้งตัว ในซีรีย์ Workware ตัวนี้ผ้าหนาครับ ใส่แล้วอุ่น หนา สบาย

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ เสื้อจะมีขุยบ้างเล็กน้อย แต่เป็นปกติของผ้าสำลีครับ) 2รูปหลัง สีมันเพี้ยน ไปหน่อยนะครับ พยายามดู2รูปแรกบน

Size M (ญ) ไหล่ 15 นิ้ว อก 18 นิ้ว ยาว 23.5นิ้ว

650 บาท

Hurley : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีขาวเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน สมบูรณ์ในทุกตารางนิ้ว (สีนี้หายาก)

made in India

Size XL ไหล่ 20.5 นิ้ว อก 23.5นิ้ว ยาว 28 นิ้ว ใครใส่ไซส์ L ก็จะน่าใส่ได้ แต่คงเหลือเป็นแนว Hip Hop

450 บาท

Zoo York : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีขาวเข้มสด มีตำหนิเป็นรูตรงข้อมือขวาด้านหลัง มองไม่เห็นถ้าไม่สังเกตุ โดยรวม สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน

Size S ไหล่ 15.5 นิ้ว อก 17.5นิ้ว ยาว 27 นิ้ว

450 บาท

Vans : flannel shirt (ช) / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต ได้มาสองตัวเหมือนๆกัน ตั้งใจจะขายแบบเป็นคู่ก่อน คู่ใครใส่ได้แนะนำให้รีบซื้ัอเลยครับ ใส่ด้วยกันน่ารักดี ถ้าไม่ได้จริงๆคงจะแยกเดี่ยวขาย (หรือไม่ก็เก็บไว้เอง) ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน กระดุมปั๊มหัวกระโหลก

Size L (ช) ไหล่ 20 นิ้ว อก 21.5นิ้ว ยาว 30 นิ้ว ใครใส่ไซส์ M ก็จะใส่ได้นะครับไม่ใหญ่เกินไป เหลือๆนิดๆ

550 บาท

Vans : flannel shirt (ญ)/ ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต ได้มาสองตัวเหมือนๆกัน ตั้งใจจะขายแบบเป็นคู่ก่อน คู่ใครใส่ได้แนะนำให้รีบซื้ัอเลยครับ ใส่ด้วยกันน่ารักดี ถ้าไม่ได้จริงๆคงจะแยกเดี่ยวขาย (หรือไม่ก็เก็บไว้เอง) ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน กระดุมปั๊มหัวกระโหลก

Size L (ญ) ไหล่ 15 นิ้ว อก 17นิ้ว ยาว 25 นิ้ว

550 บาท

รูปลงคู่กันครับ

Quiksilver : flannel shirt / ผ้าสำลีบาง cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) บางแต่นุ่ม ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน ปักโลโก้กระเป๋าหน้า และไหล่หลังขวา ผ้าหนาครับ ใส่แล้วอุ่น บาง เบา สบาย

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ ขุยไม่เยอะ แต่ถ้ามีก็เป็นปกติของผ้าสำลีครับ)

Size XL / TG size 20 (ญ) ไหล่ 15.5 นิ้ว อก 16.5 นิ้ว ยาว 25 นิ้ว

450 บาท

Quiksilver : flannel shirt / ผ้าสำลี cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) ค่อนข้างหนามาก และนุ่ม ใส่แทนเสื้อกันหนาวได้เลย ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน ปักโลโก้กระเป๋าหน้า และกลางหลัง ผ้าหนาครับ ใส่แล้วอุ่น บาง เบา สบาย

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ ขุยไม่เยอะ แต่ถ้ามีก็เป็นปกติของผ้าสำลีครับ)

Size M ไหล่ 18 นิ้ว อก 20 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว

450 บาท

Quiksilver : shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าคอตต้อน สวมใส่สบาย ผ้าหน้าไม่มาก ลายสก็อต สีเข้มสด มีตำหนิคือ รอยจุดสีขาวคล้ายสีขาวๆซักออก แต่โดยรวมสวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน มีไม่เยอะดูออกแนวเรียบๆ มีแค่กระดุมปั๊มโลโก้ และโลโก้ที่กระเป๋าเสื้อครับ

Size XL ไหล่ 23.5 นิ้ว อก 25 นิ้ว ยาว 31 นิ้ว

450 บาท

Zoo York: T Shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าคอตต้อน สีเข้มแทบไม่ซีดเลยครับ สกรีน ไม่ลอก

made in Maxico

Size M ไหล่ 20 นิ้ว อก 19 นิ้ว ยาว 27 นิ้ว

350 บาท

Volcom Workware: flannel shirt 1 / ผ้า Poly65 / Rayon35

สุดยอดแบรนด์เสก็ตอันดับ1ในยุคนี้ คงจะหนี วอลคอม นี้ไปไม่ได้ เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครับถ้วน กระดุมเป้กทองแดงรูปตัว V เกือบทั้งตัว ยกเว้นตรงคอเสื้อเป็นกระดุมพลาสติกปั๊มโลโก้ ในซีรีย์ Workware นี้ผ้า ไม่หนาครับ ใส่ไม่ร้อน บาง เบา สบาย

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ เสื้อจะมีขุยบ้างเล็กน้อย แต่เป็นปกติของผ้าสำลีครับ)

Size M ไหล่ 19 นิ้ว อก 22 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว ใครใส่ไซส์ L ก็จะใส่ได้นะครับไม่เล็กเกินไป

650 บาท

Converse One Star : Cotton shirt 1 / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าคอตต้อน2ชั้น นุ่มๆ ใส่แล้วสบายมากๆ งานเนี้ยบมากๆครับ ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครับถ้วน เป๊กกระดุมมุกทั้งหมด มีแค่รอยตำหนิที่ปลายแขนซ้ายครับ เป็นรอยเกี่ยวนิดนึง ใส่แล้วไม่เห็น หรือจะให้ทางผมซ่อมให้ก็ได้ครับ (ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ)

Size L ไหล่ 19.5 นิ้ว อก 22 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว สำหรับท่านที่ไซส์อื่นๆ หรืออยากจะเอาไปแก้ทรงก็ตามแต่ครับ (เพราะผมก็ทำ ไว้ใส่เองเมื่อเจอตัวถูกใจ)

450 บาท

Converse One Star : Cotton shirt 2 / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าคอตต้อน2ชั้น นุ่มๆ ใส่แล้วสบายมากๆ งานเนี้ยบมากๆครับ ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครับถ้วน (ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ)

Size XL ไหล่ 20 นิ้ว อก 23 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว สำหรับท่านที่ไซส์อื่นๆ หรืออยากจะเอาไปแก้ทรงก็ตามแต่ครับ (เพราะผมก็ทำ ไว้ใส่เองเมื่อเจอตัวถูกใจ)

450 บาท

Quiksilver : flannel shirt / ผ้าสำลีบาง cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) บางแต่นุ่ม ลายสก็อต สีฟ้าสลับดำ เข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากๆครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน โลโก้กระเป๋าหน้าเป็นเหล็กนูน ผ้าไม่หนามากครับ ใส่แล้วอุ่น บาง เบา สบาย

Size M ไหล่ 17.5 นิ้ว อก 20.5 นิ้ว ยาว 27.5 นิ้ว

550 บาท

Vans : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครับถ้วน

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ) สีใกล้เคียงสุด ภาพซ้ายมือล่างครับ นอกนั้นไม่ไหวสีเพี้ยนเหลือเกิน

Size LL (เท่ากับไซส์ L ครึ่ง) ไหล่ 18.5 นิ้ว อก 24 นิ้ว ยาว 31 นิ้ว

550 บาท

Zoo York : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิเป็น สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน

Size L ไหล่ 18 นิ้ว อก 21.5 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว

450 บาท

Vans Off The Wall : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน สมบูรณ์ในทุกตารางนิ้ว (สีนี้หายาก)

Size L ไหล่ 16 นิ้ว อก 20 นิ้ว ยาว 27.5 นิ้ว

550 บาท

Zero : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อหายาก ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครับถ้วน ผ้า ไม่หนามากครับ ใส่ไม่ร้อน บาง เบา สบาย

(ตัวจริงสีเข้มและเหมือนใหม่มากครับ เสื้อจะมีขุยบ้างเล็กน้อย แต่เป็นปกติของผ้าสำลีครับ)

Size S ไหล่ 17 นิ้ว อก 20 นิ้ว ยาว 28 นิ้ว

380 บาท

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) บางแต่นุ่ม ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน ปักโลโก้กระเป๋าหน้า และไหล่หลังขวา ผ้าหนาครับ ใส่แล้วอุ่น บาง เบา สบาย

Size L/G ไหล่ 18 นิ้ว อก 22.5 นิ้ว ยาว 29 นิ้ว

450 บาท

Circa : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อแบรนด์หายาก ตัวนี้ออกแนว ไฮ สคูล ครับ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน กระดุมปั๊มโลโก้ ผ้า ค่อนข้างหนาครับ ใส่แล้วอุ่น สบาย

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ เสื้อแทบจะยังไม่มีขุย แต่ถ้ามีก็เป็นปกติของผ้าสำลีครับ)

Size M ไหล่ 17.5 นิ้ว อก 21 นิ้ว ยาว 29 นิ้ว

450 บาท

O'neill : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน กระดุมปั๊มโลโก้ ผ้า ค่อนข้างหนาครับ ใส่แล้วอุ่น สบาย

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ เสื้อแทบจะยังไม่มีขุย แต่ถ้ามีก็เป็นปกติของผ้าสำลีครับ)

Size XL ไหล่ 20 นิ้ว อก 23 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว

450 บาท

INDEPENDENT : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน

Size L ไหล่ 19.5 นิ้ว อก 22 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว

450 บาท

INDEPENDENT : Build Tough Shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ เชิ้ตบางและนุ่ม ลายทางยาว ฟ้าสลับครีม สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน

Size L ไหล่ 19.5 นิ้ว อก 23.5 นิ้ว ยาว 31 นิ้ว

450 บาท

Dog Town : Shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อแบรนด์หายาก เชิ้ตผ้ายืด บางแต่นุ่ม ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน

Size L ไหล่ 20.5 นิ้ว อก 23 นิ้ว ยาว 29 นิ้ว ในป้ายระบุว่า L แต่ว่าใหญ่ขนาดนี้ XL ใส่น่าจะพอดีกว่าครับ

380 บาท

Hurley : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน สมบูรณ์ในทุกตารางนิ้ว (สีนี้หายาก)

Size L ไหล่ 19 นิ้ว อก 22 นิ้ว ยาว 29 นิ้ว

450 บาท

Split : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้ออีกยี่ห้อที่หายาก ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน

Size L ไหล่ 18 นิ้ว อก 19.5 นิ้ว ยาว 28.5 นิ้ว

450 บาท

Quiksilver : flannel shirt 2 / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าหนานุ่ม ใส่แล้วอุ่น ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน มีไม่เยอะดูออกแนวเรียบๆ มีแค่กระดุมเหล็กปั๊มโลโก้ครับ

Size XL ไหล่ 20 นิ้ว อก 23.5 นิ้ว ยาว 31 นิ้ว สำหรับท่านที่ไซส์อื่นๆ หรืออยากจะเอาไปแก้ทรงก็ตามแต่ครับ (เพราะผมก็ทำ ไว้ใส่เองเมื่อเจอตัวถูกใจ)

450 บาท ลดเหลือ 350

Fox

Made in Mexico สภาพใหม่สุดยอด ดำเข้มๆ ไม่ซีด ไม่จาง

Size : S ไหล่ 17.5 อก 19.5 ยาว 27

ผ้า Cotton 100

300 บาท

Marvel : The Punisher

Made in Mexico สภาพใหม่สุดยอด ดำเข้มๆ ไม่ซีด ไม่จาง

Size : M ไหล่ 17.5 อก 18.5 ยาว 25.5

300 บาท

DC

Size : M ไหล่ 16 อก 18.5 ยาว 29

300 บาท

Cps : Cheetah Genes / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อใหม่นะครับ ป้ายยังอยู่ติดกับเสื้อครับ

made in ???

Size M ไหล่ 17 นิ้ว อก 20 นิ้ว ยาว 31 นิ้ว

350 บาท

เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน