ขาย GTO110 รถคลาสสิค เครื่องดีมาก เงียบๆ สภาพครบๆ จอดนาน มีเล่มพร้อมชุดโอน ลดเหลือ9500
สภาพนี้หายากครับ

ราคานี้ส่งฟรี กทม ชลบุรี นนทบุรี ปทุมธานี กรณีไม่มาดูรถด้วยตนเอง ต้องมัดจำ30%

GTO110 คลาสสคิค รถจอด 5 เดือน
รถเดิมๆค่อนข้างครบ
ไมล์สภาพสวย ล้อยางสวย เบาะสวย โซ่สเตอร์ดี โช๊คหน้า หลังดี ล้อม่ผุ
เจ้าของมือ 1 รถคนแก่
เครื่องไม่เครื่องผ่า เดิมๆ เครื่องเงียบมากๆ ไม่เยิ้ม
ทะเบียนขาด 4 ปี ต้องจดใหม่ เอกสารโอนครบ
ตอนนี้สตาทติดแล้วครับ ขับได้วิ่งดี ต้องเอาไปล้างคาร์บูหน่อยน้ำมันเน่าเพราะจอดนาน
ระบบไฟใช้ได้หมดแต่ต้องไปใส่แบตเอา
กุญแจเดิมเจ้าของหาๆไม่เจอ ตอนนี้มีกุญแจอีกอันให้ ไขสวิท ไขถังน้ำมัน
ราคานี้พร้อมส่งกรุงเทพถึงบ้านครับ ต่างจังหวัดส่งทางไปรษณีไทย

สนใจโทร 0806272437 sing ถ้าชอบลองโทรมาได้ครับ เดิมๆ แรงๆ สวยๆ แน่น
เน้นเดิมๆคลาสสิคครับ ไม่รับจองปากปล่าวนะครับ ถ้าจองต้องมัดจำ

[img]http://www.truck2hand.com/resource/innoforum_upload/large24/291494/topics/images_29149418283461347586080.jpg[/img
]

เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน